ผู้เขียน หัวข้อ: **กล่องเก็บสัมภาระ//งบมากไป//เปลี่ยนแนวมาเป็นกระเป๋า**(ส่งของแล้วครับ)  (อ่าน 48355 ครั้ง)

ออฟไลน์ veeraa332000

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ผมยังไม่มีคานและแรคเลยครับพีทศ

tod

• บุคคลทั่วไป
ผมยังไม่มีคานและแรคเลยครับพีทศ
แร็คผมก็ยังไม่มีครับ หาซื้อปัจจัยภายนอกก่อน ส่วนแร็คบ้านเรามีหลายรุ่นขับรถหาติดร้านที่พอใจได้เลยครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
แร็คผมก็ยังไม่มีครับ หาซื้อปัจจัยภายนอกก่อน ส่วนแร็คบ้านเรามีหลายรุ่นขับรถหาติดร้านที่พอใจได้เลยครับ
 :L2904:

ติดแบบ ง่ายๆ ปรับแต่งได้ ราคาไม่แพงของ Carry Boy แบบผมก็ได้นะครับ

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มือใหม่หัดปั่น
พี่ทศ ผมขอจองขนาด M ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

tod

พี่ทศ ผมขอจองขนาด M ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
รับทราบครับพี่ Joe อัพข้อมูลไว้หน้าแรกแล้วครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่ตู่เรา ผมเห็นเอาทุกอย่างที่มีให้แหกเลยนะนี่   :L2900: :L2901:

เกือบทุกอย่างครับ โดยเฉพาะของกระจุ๊กกระจิ๊ก แต่ถ้าแต่งความแรงรถยังไม่กล้าครับ กลัวเอาไม่อยู่  :L2905:
สงสัยพี่ตู่มาแนวเดียวกับผมแน่เลย  เรื่องความแรงไม่ค่อยเน้น จะเน้นเรื่องท่องเทียว+เดินทางด้วยรถ
ประมาณขับไปเทียวไป เลยสะสมอุปกรณ์ที่ใช้ในการท่องเที่ยวมากกว่า
มีคนเคยทัก....มรึงจะบ้าเปล่า ค่าน้ำมันรถไปเชียงราย กับนั่งเครื่องไป // นั่งเครื่องไปถูกกว่าตั้งเยอะ
ผมก็ตอบกลับว่า คนเราชอบไม่เหมือนกัน นั่งเครื่องเห็นแต่ก้อนเมฆ/กินน้ำส้ม+น้ำชา/กาเฟ/อาหารกล่อง
ส่วนตัวผมชอบกินข้าวแกง แวะซื้อของฝาก หาของกินอร่อยๆ//อะไรขึ้นชื่อก็แวะกิน ขับกินลมไปเรื่อยๆ
เห็นวิถีชีวิตชาวบ้าน 2 ข้างทาง  อยากจอด/อยากเยี่ยว/อยากกิน/อยากพัก/อยากแวะหาเพื่อน 
ทำได้หมด
 :L2904: :L2736:

มีกระดองอยู่บนหลังแบบนี้ พอสมัครเข้ากลุ่มท่องเที่ยวเดินทางของพี่ทศกับพี่ตู่ได้มั๊ยครับ  :L4384: :L4384: :L4384:

พี่ทศเอามาช้าไปหน่อย ผมใจร้อนไปถอยกระดองมาซะก่อนละ.....อดสะสมกระเป๋าเป็น collection แบบพี่ตู่เลย  :L4386:

ผมคงจะสไตล์เดียวกะพี่ทศ ส่วนเจ้ากระดองสำหรับผมมันไม่ค่อยสะดวกน่ะครับ ชอบแบบพับเก็บได้มากกว่าครับ  :L2736:

เอ.....แล้วผมจะเลือกเป็นกระดองหรือกระเป๋าดีครับเนี่ย  :L2761: :L2761: :L2761:

หรือแบบไหนมีสีแดงเราก็เลือกแบบนั้นไปเลย :L4384: :L4384: :L4384:

กระเป๋ามีสีแดงมั๊ยครับพี่ทศ :L2750:

tod

สีแดงไม่มีครับพี่กิตติ  :L4386:  ส่วนมากจะเป็นสีมาตฐาน ออกไปทางสีดำ/สีเทา ครับ

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
น่าสนใจมากครับพี่ทศ ต้องรบกวนพี่ทศอีกแล้ว  ;D ผมจองรุ่นใหญ่สุดนะครับ 1 ตัวครับ  :sd23:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่ตู่เรา ผมเห็นเอาทุกอย่างที่มีให้แหกเลยนะนี่   :L2900: :L2901:

เกือบทุกอย่างครับ โดยเฉพาะของกระจุ๊กกระจิ๊ก แต่ถ้าแต่งความแรงรถยังไม่กล้าครับ กลัวเอาไม่อยู่  :L2905:
สงสัยพี่ตู่มาแนวเดียวกับผมแน่เลย  เรื่องความแรงไม่ค่อยเน้น จะเน้นเรื่องท่องเทียว+เดินทางด้วยรถ
ประมาณขับไปเทียวไป เลยสะสมอุปกรณ์ที่ใช้ในการท่องเที่ยวมากกว่า
มีคนเคยทัก....มรึงจะบ้าเปล่า ค่าน้ำมันรถไปเชียงราย กับนั่งเครื่องไป // นั่งเครื่องไปถูกกว่าตั้งเยอะ
ผมก็ตอบกลับว่า คนเราชอบไม่เหมือนกัน นั่งเครื่องเห็นแต่ก้อนเมฆ/กินน้ำส้ม+น้ำชา/กาเฟ/อาหารกล่อง
ส่วนตัวผมชอบกินข้าวแกง แวะซื้อของฝาก หาของกินอร่อยๆ//อะไรขึ้นชื่อก็แวะกิน ขับกินลมไปเรื่อยๆ
เห็นวิถีชีวิตชาวบ้าน 2 ข้างทาง  อยากจอด/อยากเยี่ยว/อยากกิน/อยากพัก/อยากแวะหาเพื่อน 
ทำได้หมด

มีกระดองอยู่บนหลังแบบนี้ พอสมัครเข้ากลุ่มท่องเที่ยวเดินทางของพี่ทศกับพี่ตู่ได้มั๊ยครับ  :L4384: :L4384: :L4384:

พี่ทศเอามาช้าไปหน่อย ผมใจร้อนไปถอยกระดองมาซะก่อนละ.....อดสะสมกระเป๋าเป็น collection แบบพี่ตู่เลย  :L4386:

ผมคงจะสไตล์เดียวกะพี่ทศ ส่วนเจ้ากระดองสำหรับผมมันไม่ค่อยสะดวกน่ะครับ ชอบแบบพับเก็บได้มากกว่าครับ  :L2736:

เอ.....แล้วผมจะเลือกเป็นกระดองหรือกระเป๋าดีครับเนี่ย  :L2761: :L2761: :L2761:

หรือแบบไหนมีสีแดงเราก็เลือกแบบนั้นไปเลย :L4384: :L4384: :L4384:

กระเป๋ามีสีแดงมั๊ยครับพี่ทศ :L2750:

สงสัยพี่กิตติต้องถอยกระดองมาแล้วให้พี่นะเปิดห้องพ่นสีให้แล้วหละ ทีนี้อยากได้แดงแค่ไหนพี่นะจัดให้ :L2905:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

น่าสนใจมากครับพี่ทศ ต้องรบกวนพี่ทศอีกแล้ว  ;D ผมจองรุ่นใหญ่สุดนะครับ 1 ตัวครับ  :sd23:
รับทราบครับพี่  อัพข้อมูลใว้หน้าแรกแล้วครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ทำได้หมด

สงสัยพี่กิตติต้องถอยกระดองมาแล้วให้พี่นะเปิดห้องพ่นสีให้แล้วหละ ทีนี้อยากได้แดงแค่ไหนพี่นะจัดให้ :L2905:

เข้าท่าแฮะ :L2734: หรือจะ wrap ดี  :L2750:

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่ทศ ผมเอา Size ใหญ่ครับ
จะซื้อหลายทีแล้วตอนอยู่บ้านเล่าเก่าสั่งที่ไร ขอหมดทุกที
วัดขนาดของแร็คแล้วใช่มัยพี่kong695 .....ผมกลัวมันจะใหญ่ไป
ของผมยังไม่มีแร็คเอาขนาดกลางไว้ก่อน  บางทีเหลือพื้นที่ไว้สักนิดเผื่อใส่ของที่ไม่ต้องลงกระเป๋าครับ
ยังมีเวลาตัดสินใจ เดี๋ยวลงชื่อไว้ให้ก่อน  (-**ปล.ทีบอกว่าเคยสั่งราคาเท่าไหร่ครับพี่kong695 สอบถามไว้เป็นข้อมูลครับ)

ถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ 4000 บาท

พี่ก้อง แบบนี้หรือเปล่าที่เคยสั่ง แล้วของหมดทุกที ครับ

ไม่ใช่ครับ  แบบนี้ครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 กุมภาพันธ์ 2013, 15:18:48 โดย kong695 »

tod

เปิดให้โอนเงินแล้วครับ เลขบัญชีอยู่หน้าแรก **(อย่างช้าวันที่ 20 นะครับ)***
สั่งเท่าจำนวนที่สั่งนะครับ
1.พี่ทศ -M  โอนแล้ว
2.พี่ตู่ -M (เดี๋ยวคิดรายการให้พี่ มีรายการอื่นอีกจะได้โอนทีเดียว)
3.พี่kong695 -L
4.พี่จ่า jatot  -M
5.พี่Joe_V6 -M
6.พี่nine  -L

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผมโจ้ พัฒนาการ ขอ size M    แต่แร๊คหลังคาผมยาว 120 เมตร จะใช้สำหรับ
size M ได้มั๊ย เพราะเห็นความยาวที่ 130 เมตร แต่คิดว่าคงไม่เป็นไร ไม่ทราบ
กันน้ำเวลาเจอฝนพรำๆ ได้มั๊ยครับ   ยังงัยก็ขอ size M หล่ะกันจร้า

ขอบคุณมากๆ ครับ

tod

ผมโจ้ พัฒนาการ ขอ size M    แต่แร๊คหลังคาผมยาว 120 เมตร จะใช้สำหรับ
size M ได้มั๊ย เพราะเห็นความยาวที่ 130 เมตร แต่คิดว่าคงไม่เป็นไร ไม่ทราบ
กันน้ำเวลาเจอฝนพรำๆ ได้มั๊ยครับ   ยังงัยก็ขอ size M หล่ะกันจร้า

-แร๊คหลังคาผมยาว 120 เมตร   ///  คิดว่าได้พี่แค่ 10 เซ็นต์ย่นหัว/ท้ายเอานิดหน่อยครับ
-กันน้ำเวลาเจอฝนพรำๆ ได้มั๊ยครับ  /// ได้ครับพี่ เขาออกแบบมาประมาณนั้นครับ
ผมลงชื่อให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

-แร๊คหลังคาผมยาว 120 เมตร   ///  คิดว่าได้พี่แค่ 10 เซ็นต์ย่นหัว/ท้ายเอานิดหน่อยครับ
-กันน้ำเวลาเจอฝนพรำๆ ได้มั๊ยครับ  /// ได้ครับพี่ เขาออกแบบมาประมาณนั้นครับ

ผมจะโอนเงินให้ size M ราคา 2300 บาท ค่าขนส่งพัสดุเก็บเงินปลายทาง หรือทางพี่ทศ
จะบวกเข้ามาด้วยมั๊ยครับ จะได้โอนรวมค่าขนส่งด้วยครับ

tod

ผมจะโอนเงินให้ size M ราคา 2300 บาท ค่าเขนส่งพัาดุเก็บเงินปลายทาง หรือทางพี่ทศ
จะบวกเข้ามาด้วยมั๊ยครับ จะได้โอนรวมค่าขนส่งด้วยครับ

ผมจะส่งทางโลจิกโพส(ของไปรษณีย์)ครับพี่สามารถตรวจสอบการขนส่งได้(Track)
สินค้าไม่สูญหายแน่นอน**แต่ต้องออกไปรับที่ปณ.เอง**
ถ้าพี่อยู่ในกรุงเทพ+ปริมลทล ค่าขนส่งขอเพิ่ม 250 บาทครับ(รวมแพ็คให้อย่างดี) รวดเร็วพอๆกับ EMS แต่ถูกกว่าเยอะครับ
ข้อมูลเพิ่มเติม ตัวสินค้าจะใช้คำว่า "Oxford cloth roof waterproof bag luggage bags medium and small" คิดว่ากันน้ำได้พอสมควร ***แต่ไม่ถึงขนาดแช่น้ำได้ครับ**
  :L2734:
 เอารูปมาเพิ่มนิดหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 21:59:48 โดย พี่ทศ@KRB »

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พี่ ผมอยากได้ size m ไม่รู้ทันหรือเปล่าครับ pm แจ้งด้วยครับผม
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

tod

พี่ ผมอยากได้ size m ไม่รู้ทันหรือเปล่าครับ pm แจ้งด้วยครับผม
ทันครับ
รับทราบครับพี่  พี่ๆที่โอนเงินมาแล้วอย่าลืมส่งที่อยู่มาทาง PM นะครับ
เดิ๋ยวมาอํพข้อมูลนะครับ ติดงานอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 18:25:53 โดย พี่ทศ@KRB »

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ทันครับ
รับทราบครับพี่  พี่ๆที่โอนเงินมาแล้วอย่าลืมส่งที่อยู่มาทาง PM นะครับ
เดิ๋ยวมาอํพข้อมูลนะครับ ติดงานอยู่ครับ

ครับผม เดี๋ยวโอนให้วันจันทร์ครับนี้ครับ
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย