ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน "Mini meeting...ซิ่งสายฟ้ากับกล่องข้าวน้อยปามาเนีย ...16 Feb 2013"  (อ่าน 50111 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
เสียดายจังที่ไม่ได้ไปเจอพี่ๆๆ ครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่คับ.

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2879:  อด ไป  ครับ   :sd21: :sd21:    แว๊บไม่ได้ขออภัยพี่ๆ ด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

ของแถมจาก "Mini meeting...ซิ่งสายฟ้ากับกล่องข้าวน้อยปามาเนีย ...16 Feb 2013" ไม่ใช่กล่องข้าว แต่เป็น swith for she กว่าจะสำเร็จต้องใช้กำลังพล และความมีน้ำใจจากเพื่อน สมช.ขนาดไหน
ขอบคุณพี่นะ พี่อ๊อด พี่อ้วน และพี่ต้อมเจ้าของสำนักกล่องข้าวน้อย  :L4399: ที่ทำให้ swith for she จนสำเร็จครับ

น้ำใจของเราชาวปามาเนีย  ทำได้ทุกอย่างยอมกระทั่งเมียตามก็ไม่ยอมกลับ 5555    เพื่อความมันส์ของเพื่อนๆเราช่วยกันเต็มที่ครับ

และขอขอบคุณ  พี่อ้วน  พี่เจมส์ พี่ต๋อง  พี่ลีโจ  พี่ต้น  พี่อ๊อด  ที่อยู่ร่วมแรงช่วยกันจนดึกให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี  ทุกคันครับ

ประทับใจมากๆ
ต้องขอบคุณพี่อ้วน พี่เจมส์ พี่ต๋อง พี่ต้น พี่อ๊อด และพี่นะที่ได้ช่วยติดตั้งswitch for sheให้ผมเป็นคันสุดท้ายของวันนั้น
ตอนแรกกะว่าจะไปดูวีธีต่อสายไฟและรอไปกินข้าวกับพี่ๆเพราะไปถึงเย็นแล้วแต่พี่ต๋องบอกทำเลยๆแปบเดียวแต่จริงๆไม่แปบเลยเล่นเอาดึกแต่ถ้าวันนี้ไม่ได้ทำแล้วไปทำเองก็คงจะนานกว่านี้แน่ๆเลยเพราะไม่รู้เทนิค
น้ำใจพี่ๆชาวปามาเนีย :L2900: :sd23:

พี่รีโจ ไปไหนมา ถึงมาเย็นจัง
ช่วงเช้าผมเข้าไปแล้วรอบนึ่งครับพี่โต้ง 11โมงกว่าก็กลับไปทำงานต่อครับ เลิกงานก็แวบมากต่อครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ติดตั้งกันจนมืดค่ำ  :L2900: กันจริงๆ เป็นผมล้อมวง นั่งก้งตั้งแต่ 5 โมงเย็นแล้ว
 :sd42: :sd06:
ขอบคุณพี่ทศดว้ยครับสำหรับ swith for she

รูปภาพความหล่อของพี่ๆปามาเนีย :L2753:

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
อะไรที่ ผ่านพี่ต๋อง เละไปหมด ผมยืม คำพูดเค้ามานะ
พี่ต๋องอยู่ ระยองหรือเปล่า
เรียนพี่โต้งครับ อย่าเชื่อพี่ตามอะครับ ต้นตระกูลอยู่ระยอง ปัจจุบันก็ยังอยู่ระยองเหนียวแน่น แต่ผมมาทำมาหารับทานที่บางกอกครับ :L4399:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
อะไรที่ ผ่านพี่ต๋อง เละไปหมด ผมยืม คำพูดเค้ามานะ
เรียนพี่โต้งครับ อย่าเชื่อพี่ตามอะครับ ต้นตระกูลอยู่ระยอง ปัจจุบันก็ยังอยู่ระยองเหนียวแน่น แต่ผมมาทำมาหารับทานที่บางกอกครับ :L4399:

สงสัยทานบางกอกจนอื่มแล้ว.....จะกลับไปหาหญ้าอ่อนทานแถวระยองละซิพี่ต๋อง  :sd42: :sd42:...ไม่ใช่อะไรนะ....เผื่อผมด้วย  :L4384: :L4384: :L4384:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

:L2905:  :L2905:  :sd42:  :sd42: มายืนยัน ช่ า ย เ ล ย ย ย ย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

:L2905:  :L2905:  :sd42:  :sd42: มายืนยัน ช่ า ย เ ล ย ย ย ย

เอ....อันนี้ใครพูดหนอ  :L2754: :L2754: :L2900: :L2905: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

เอ....อันนี้ใครพูดหนอ  :L2754: :L2754: :L2900: :L2905: :L2901:
นั่นดิ ใครพูดหว่า  :L4386: :L4386: :sd37:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

แนะนำร้านแถว บ้านค่ยหน่อย เด็ดๆครับ อาห่รทะเล
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
แนะนำร้านแถว บ้านค่ยหน่อย เด็ดๆครับ อาห่รทะเล[/size][/b][/color]
ที่นี้เลยครับพี่โต้ง อ่างเก็บน้ำดอกกราย บรรยากาศดี  :L4399:

- อ้างอิงภาพและข้อมูลจาก http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=thairayong&month=03-02-2011&group=4&gblog=4#

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สรุปงาน meeting ซิ่งสายฟ้า  ดังนี้

1.ขอขอบคุณ พี่ต้อม (IFRIT)  สำหรับทีมงานสถานที่และน้ำพร้อมอาหารว่าง

2. ขอขอบคุณ ปอนด์ (IFRIT)  สำหรับกล่องปิ่นโต demo   ที่ให้มาลองเล่นพร้อมโปรแกรมและอุปกรณ์การจูน

2. ขอขอบคุณ  พี่อุทัย  สำหรับอาหารว่างรอบบ่าย

3. ขอขอบคุณพี่โต้ง สำหรับ  ของเล่น console รถต่างสายพันธ์

4. ขอขอบคุณพี่เจมส์ สำหรับ ไก่ KFC กระป๋องใหญ่ ( ยังไม่ได้หารนะครับ)

5. ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรม เพื่อความสนุกสนาน

6. และขอขอบคุณพี่อ๊อด สำหรับกล่องคันเร่ง  ราคาปามาเนีย

7. ขอขอบคุณ  พี่โอ๋ปราการ    พี่ดลชุมพร    พี่อาร์ทปราจีน  สำหรับการสนับสนุนเวปคนละ   900 บาท รวม 2,700 บาท (รายได้มาจากกล่องพี่อ๊อด)

**ยอดเงินเข้าสะสมในบัญชีเวปเพิ่มขึ้นอีก 2,700 บาท    แจ้งพี่สุฝ่ายการเงินรับรู้รายได้เรียบร้อยครับ

และขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่านให้เกิดกิจกรรมในครั้งนี้ครับ

Note :  ส่วนต่างพี่อ๊อด......ให้เข้าบัญชีเวปเต็มจำนวนครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สรุปงาน meeting ซิ่งสายฟ้า  ดังนี้

1.ขอขอบคุณ พี่ต้อม (IFRIT)  สำหรับทีมงานสถานที่และน้ำพร้อมอาหารว่าง

2. ขอขอบคุณ ปอนด์ (IFRIT)  สำหรับกล่องปิ่นโต demo   ที่ให้มาลองเล่นพร้อมโปรแกรมและอุปกรณ์การจูน

2. ขอขอบคุณ  พี่อุทัย  สำหรับอาหารว่างรอบบ่าย

3. ขอขอบคุณพี่โต้ง สำหรับ  ของเล่น console รถต่างสายพันธ์

4. ขอขอบคุณพี่เจมส์ สำหรับ ไก่ KFC กระป๋องใหญ่ ( ยังไม่ได้หารนะครับ)

5. ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรม เพื่อความสนุกสนาน

6. และขอขอบคุณพี่อ๊อด สำหรับกล่องคันเร่ง  ราคาปามาเนีย

7. ขอขอบคุณ  พี่โอ๋ปราการ    พี่ดลชุมพร    พี่อาร์ทปราจีน  สำหรับการสนับสนุนเวปคนละ   900 บาท รวม 2,700 บาท (รายได้มาจากกล่องพี่อ๊อด)

**ยอดเงินเข้าสะสมในบัญชีเวปเพิ่มขึ้นอีก 2,700 บาท    แจ้งพี่สุฝ่ายการเงินรับรู้รายได้เรียบร้อยครับ

และขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่านให้เกิดกิจกรรมในครั้งนี้ครับ

Note :  ส่วนต่างพี่อ๊อด......ให้เข้าบัญชีเวปเต็มจำนวนครับ

ตามมาช่วยขอบคุณทุกๆท่านที่ถูกเอ่ยนาม และไม่ได้เอ่ยนาม ขอบคุณครับ  :sd23: :L4384: :L4399: :L2734: :L2758: :L2758: :L2758:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ผมไม่ได้ไปครับ แต่ตามมาขอบคุณพี่ๆที่ช่วยสนับสนุน :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ โอ๋ prakarn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ไม่มีใครดีที่สุด และไม่มีใครแย่ที่สุด
สวัสดีคับพี่ๆ หายไปหลายวัน เพราะป่วยเรื้อรัง ตอนนี้อาการดีขึ้น คิดถึงพี่ๆทุกท่านครับ ขอบพระคุณสำหรับมิตรภาพครับ และคำแนะนำดีๆครับ

:sd23:
ชีวิตไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบ ท้อได้แต่อย่าถอย

ออฟไลน์ ^หนึ่ง^Engineering

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • Pluakdaeng Rayong
เสียดายจัง :L2897: :L2897: :L2897: :L2897:
Pajero Sport 2.5GT 4wd.
I Love Pajero Sport.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ดีใจครับ ที่ได้เจอกัน มีอะไรให้ Mount กันมากมาย
ต้องขอโทษ พี่ๆด้วย ที่ต้องกลับเร็วไปหน่อย เลยไม่ได้อยู่ช่วยตบยุงให้

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ดีใจครับ ที่ได้เจอกัน มีอะไรให้ Mount กันมากมาย
ต้องขอโทษ พี่ๆด้วย ที่ต้องกลับเร็วไปหน่อย เลยไม่ได้อยู่ช่วยตบยุงให้

ผมตบยุงจนปวดแขน ไว้พาไปนวดหน่อยน้า :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ผมตบยุงจนปวดแขน ไว้พาไปนวดหน่อยน้า :L2905: :L2901:

พอดีพี่โต้งถนัดแต่พาไปนวดกระปู๋  แล้วยุงกันแขนจะพาไปที่ไหนล่ะ

**พี่อ้วนลองนึกดูดีๆ ว่ามีตัวไหนไปกัดกระปู๋บ้างเปล่า  ถ้ามีรีบโพสบอกนะครับ

:L2905: :L2905: :L2905:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เปิดโหมด B อยู่คับพี่นะ

แต่ช่วงนี้จังหวะออกตัว เกียร์ 1 ยังปกติ พุ่งดีตามจังหวะ
แต่ช่วงเกียร์ 2 ต่อ 3 มันเหมือนหน่วงๆ ยังงัยพิกลมะรุอ่ะพี่นะ
หรือว่าเราเค้นเกินไปก็ไม่รู้นะ ?

หรือว่าต้องลองโหมด C ดี กร๊ากกกกก
อย่าบอกนะให้ลง Step 2 (กะลัง อี๊ยยยย ไม่อยากคิด)

:sd42:  :sd42:  :sd42: