ผู้เขียน หัวข้อ: **ใครสนกล่องเก็บแว่นตาบ้าง (จัดส่งของครบแล้วครับ)**  (อ่าน 60922 ครั้ง)

ออฟไลน์ พิศาล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
โอนแล้วนะครับ21.25น. พิศาลครับ :L6428:

tod

• บุคคลทั่วไป
โอนแล้วนะครับ21.25น. พิศาลครับ :L6428:
เงินเข้าแล้วครับพี่
อับข้อมูลใว้หน้าแรกแล้วครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
 พี่ทศครับ...ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ วันนี้14/2/56เวลา13.56น.จากสาขาบิ๊กซี สะพานควาย 470บ.

tod

รับทราบครับพี่  พี่ๆที่โอนเงินมาแล้วอย่าลืมส่งที่อยู่มาทาง PM นะครับ
เดิ๋ยวมาอํพข้อมูลนะครับ ติดงานอยู่ครับ

tod

**ข้อมูลล่าสุด 17/2/56 ใครที่โอนมาแล้วผมอัพข้อมูลใว้หน้าแรกแล้ว ของใครที่โอนมาแล้วยังไม่มีข้อมูลแจ้งมาได้ครับ**

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เอาสีเบจอ่อนนะคับพี่ทศ
ขอบคุณคับ

tod

ใครที่สนใจ สั่งจองได้ถึงพรุ่งนี้(20กพ.)ก่อนเที่ยงนะครับ ช่วงบ่ายปิดยอดสั่งของครับ

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ของผมขอเป็นสีเบจอ่อนนะครับพี่ทศ  จะได้ใกล้เคียงกับสีรถครับ :L2734:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
โอนให้แล้วครับ เวลา 8.25 วันนี้ครับ ขออภัยที่โอนล่าช้าครับ
ยอด 1211 บาท 2 รายการครับ ( กรองแอร์+กล่องเก็บแว่น )  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 08:25:58 โดย chai wansasi »

ออฟไลน์ ไมค์ บาซูก้า สาย4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไม่มีอะไร ได้มาง่ายๆ
โอนแล้วนะครับ รวมกรองแอร์อีกชิ้นนึง

อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

tod

โอนให้แล้วครับ เวลา 8.25 วันนี้ครับ ขออภัยที่โอนล่าช้าครับ
ยอด 1211 บาท 2 รายการครับ ( กรองแอร์+กล่องเก็บแว่น )  :sd23:
รับทราบครับพี่ชัย ไม่มีปัญหาครับ
 :L2736:

โอนแล้วนะครับ รวมกรองแอร์อีกชิ้นนึง

ครับพี่ เรียบร้อยแล้วครับ ส่งที่จัดส่งทาง PM ด้วยนะครับ

tod

ปิดยอดจอง  สั่งของให้แล้วครับ หลังจากนี้รอรับของไม่เกิน 20 วัน

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
มาช้าไปซะละ เรา  :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่ทศผมรบกวนร่วมด้วย 1 ชิ้นครับ
ขอบคุณมาก
โอนให้พี่ทศแล้วนะครับ ขอบคุณครับผม

tod

พี่ทศผมรบกวนร่วมด้วย 1 ชิ้นครับ
ขอบคุณมาก
โอนให้พี่ทศแล้วนะครับ ขอบคุณครับผม
ครับผม อัพข้อมูลไว้หน้าแรกของกระทูแล้วครับ

tod

ของถึงมือผมแล้วครับ ตอนนี้ตรวจสอบการติดตั้งเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

เอามาลองติดของเองก่อน 1 ตัว

ตัดเดือยนี้ออก และน็อตที่ติดมาใช้ไม่ได้เกลียวมันไม่ลงกัน (ต้องใช้น็อตเดิม)

จัดการเอาฝาปิดน้อตออก ตัวน๊อตยังใช้ของเดิม

เอาเข้าประจำที่ ดูดีขึ้นเยอะ

:L2904:
เดียวมาต่อวิธี DIY. เล็กๆน้อยๆ ในการติดตั้ง

tod

DIY.เล็กน้อยๆ ในการติดตั้ง
1.ตัดเดือยออกแบบนี้

2.ปาดร่องหัวน็อตออกครึ่งหนึ่งแบบนี้  (น้อตเดิมของรถมันมีแหวนไม่ลงร่องเลยต้องเอาออกนิดหนึง)

หลังจากนั้นทดสอบกับแว่นที่ใช้อยู่ว่าพอดีกันหรือเปล่า

ลองแล้วใส่ได้สบาย

จัดการยึดน็อต เอาแว่นเข้าประจำการ

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ตอนนี้มีกล่องแล้ว แต่ไม่มีแว่น กะจะเอา Eagle Eyes ไม่รู้จะเวิร์คมั๊ย พี่ทศว่าไง เปิดหัวข้อว่าด้วยแว่นดีมั๊ย
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
น่าจะมีอะไรมาปิดรูฝ้าซะหน่อยก็ดีนะ สงสัยต้องมา DIY ปิดรูฝ้าเพิ่มซะแล้วเรา ... ดูมันโบ๋ ๆ ยังไงพิกล
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย