Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Pa Mania's Showroom

เจอกันที่ไหน ทักทาย กันได้นะครับ ฝากเนื่้อ ฝากตัว ด้วยนะครับพี่ๆ

(1/10) > >>

ป๊อป:
 ยังขาดแค่อย่างเดียวครับ

สติ๊กเกอร์  PAJEROSPORT MANIA ครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ 

พี่เจมส์:

--- อ้างจาก: POP SIAMAEROPART ที่ 14 มกราคม 2013, 18:18:55 ---
สติ๊กเกอร์  PAJEROSPORT MANIA ครับ

--- End quote ---

อ่ะๆๆๆ ตัวจิงชัดเจนเลยวันนี้ ที่วัดสน ร้านเจ๊อ้อย แม่นบ่ พี่ป๊อป

ป๊อป:

--- อ้างจาก: เจมส์ ศจ. ที่ 14 มกราคม 2013, 18:39:48 ---
--- อ้างจาก: POP SIAMAEROPART ที่ 14 มกราคม 2013, 18:18:55 ---

อ่ะๆๆๆ ตัวจิงชัดเจนเลยวันนี้ ที่วัดสน ร้านเจ๊อ้อย แม่นบ่ พี่ป๊อป

อ้าวๆๆๆๆ รู้จริงเลยอ่ะครับ พี่เจมส์   ไม่เห็นยอมทักผมเลย  น้อยใจๆๆ :L4386:

พี่โต (1007):
สวัสดีครับพี่ป๊อบ  ยินดีต้อนรับครับ :sd23:
รถสวยดีครับ แอบเผ็ด ๆ ดุ ๆ เอามารวมกันได้ :L2900: มากครับ

พี่เจมส์:

--- อ้างจาก: POP SIAMAEROPART ที่ 14 มกราคม 2013, 18:45:24 ---
--- อ้างจาก: เจมส์ ศจ. ที่ 14 มกราคม 2013, 18:39:48 ---

อ้าวๆๆๆๆ รู้จริงเลยอ่ะครับ พี่เจมส์   ไม่เห็นยอมทักผมเลย  น้อยใจๆๆ :L4386:

:sd42:  :sd42: ครั้งหน้าเอาใหม่คับพี่ป๊อป อยากเข้าไปดูปาใกล้ๆ เหมือนกันกลัวโดนดุ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
เจอครั้งแรกร้านคู่แฝด มะใช่สีนี้นี่นา วันนี้เห็นโหๆๆ ขอ-บอก สีส้มสดุดตามวกๆๆ ชอบๆๆๆ
เหลือสติ๊กเกอร์นะคับพี่ป๊อป ตัวใหญ่จัดมาไว้ด้านข้างซ้าย-ขวา สีเดียวกะคอนโซล จะหล่อก่านี้อีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version