ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำวิธีกำจัดฝุ่นบนคอนโซลรถให้ออกอย่างง่ายดาย  (อ่าน 42873 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ ฮันนี่-honiizz

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
อยากทราบว่าคนที่ใช้ตัว cyber clean ใช้ได้นานแค่ไหนคะ ตอนนี้ที่มีอยู่มันเหลวหมดเลย ติดนิ้วเละเทะเลย ใช้สียังไม่เปลี่ยนเลย แย่จัง
honiizz อ่านว่า ฮันนี่
เขียนให้อ่านยากๆแค่นั้น

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
อยากทราบว่าคนที่ใช้ตัว cyber clean ใช้ได้นานแค่ไหนคะ ตอนนี้ที่มีอยู่มันเหลวหมดเลย ติดนิ้วเละเทะเลย ใช้สียังไม่เปลี่ยนเลย แย่จัง

อายุการใช้งานคงไม่ได้กำหนดแต่การใช้งานน่าจะจนกว่าสภาพรับไม่ได้ (ดำ-สกปรก)หรือสีเปลียน(สีตัวอย่างอยู่ข้างกระปุก) แต่การเก็บน่าจะไม่ควรอยู่ในที่ร้อย
หรือเก็นไว้นานเกินจนหมดสภาพ
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
หาซื้อได้ที่ไหนครับ มีแบบขายออนไลน์มั๊ยครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
serch ใน กูรู มีครับ
ที่ โรงงาน ผมใช้เป็น 100 กป.เลยครับ

อายุการใช้งาน ถ้าใช้ทุกวัน อาทิตย์ครับ หลังใช้ เก็บ ใส่ กป. เอาไว้
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

ผมทิ้งไแล้วเมื่อวานซืนครับ อาการอย่างเดียวกันเลย แถมมีกลี่นเหม็นอีกต่างหาก
เข้าใจว่า ใช้ไม่บ่อย ถ้าใช้อย่างน้อยสัปดาห์ละครั้ง น่าจะอยู่ได้นานกว่านี้ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
กระทู้นี้  มาตอบกันใหญ่เลยน่ะ   แล้วผมจะตอบอะไรล่ะแย่งตอบกันหมดเลย  :L2734:

*ของผมอยู่ในกระปุกปิดฝา ใต้เบาะนานแล้วเมื่อเช้าเปิดดูก็ยังดีอยู่นะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
หาซื้อได้ที่ไหนครับ มีแบบขายออนไลน์มั๊ยครับ  :sd23:

ที่พันทิพคับพี่ชัย มิตติ้งก่อนโน้น ผมซื้อไปฝากเพื่อนๆ หมดไปแล้ว
กระปุกละ 165 แต่ตอนนี้ไม่ได้เดินไปดูอีกเลยคับ ไม่รู้ว่าของจะมีอยู่ หรือหมดไปแล้ว.

ปูลู 1 : ร้านพี่วีเสาร์นี้ ใครอยากได้บอก... เด๋ววันเสาร์จะเดินไปดูให้ แต่ยังไม่รับปากว่าจะมี หรือไม่มี
ปูลู 2 : ราคา 165 ตอนนั้นเปนช่วงที่เค้าเซลล์ นะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2013, 11:48:25 โดย พี่เจมส์ "เต่าดำ" »

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
ผมมีขายกระปุกละ 200บาท ใครอยากได้บอกเลย ส่งของร้าน นมโจ   :L2760:

ถ้าให้ส่งคิดค่าส่งทั้วโลก 45 บาท
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมมีขายกระปุกละ 200บาท ใครอยากได้บอกเลย ส่งของร้าน นมโจ   :L2760:

ถ้าให้ส่งคิดค่าส่งทั้วโลก 45 บาท

พี่โยรอผมนิดนึง ขอตีตั๋วก่อนนะ.....ไปที่ไหนดีหว่า  :L2761: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
กระทู้นี้  มาตอบกันใหญ่เลยน่ะ   แล้วผมจะตอบอะไรล่ะแย่งตอบกันหมดเลย  :L2734:

*ของผมอยู่ในกระปุกปิดฝา ใต้เบาะนานแล้วเมื่อเช้าเปิดดูก็ยังดีอยู่นะครับ
ผมได้มาเมื่อออกทริปภูทับเบิกหาอยู่หลายเดือน เพิ่งเจอเมื่อวานนี้
ก็เปิดใช้เลย สุดยอดฝุ่นหายหมดเลย เหมือนออกจากศูนย์วันแรก
ขอบคุณนะคร๊าบบบ จำไม่ได้แล้วว่าใครเอามาแจกโชคดีที่ได้รับเพราะ โอน้อยออก
เหลือสี่คน
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ผมเคยเห็นมีขายอยู่ที่ห้างฟอร์จูนฯ แบบห่อก็มีครับเป็นถุงซิปล็อค
ขายประมาณ 100 หรือ 120 ฿ ครับ ไม่แน่ใจ
แบบกระปุก จำราคาไม่ได้ เดี๋ยวไปแล้วจะซื้อมาฝากครับ…อิอิ
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
ที่ seacon หรือ paradise park ศรีนครินทร์ มีขายมั๊ยครับ
ผมเข้า กทม. ไปเป็นแต่ โรงพยาบาลสัตว์เกษตรกับแถว ศรีนครินทร์ บางนา นอกนั้น ไปไม่ถูกครับ  :sd06:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *

ผมเคยเห็นมีขายอยู่ที่ห้างฟอร์จูนฯ แบบห่อก็มีครับเป็นถุงซิปล็อค
ขายประมาณ 100 หรือ 120 ฿ ครับ ไม่แน่ใจ
แบบกระปุก จำราคาไม่ได้ เดี๋ยวไปแล้วจะซื้อมาฝากครับ…อิอิ

แบบถุง 80g แบบกระปุก 145g

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

พี่โยรอผมนิดนึง ขอตีตั๋วก่อนนะ.....ไปที่ไหนดีหว่า  :L2761: :L2905: :L2901:

เช็คตารางเวลาแล้วช่วงนี้มิตติ้งเยอะไปไหนไกลไม่สะดวก ขอ5กระปุก เจอกันที่นมโจแล้วกันครับพี่โย  :L4373:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เช็คตารางเวลาแล้วช่วงนี้มิตติ้งเยอะไปไหนไกลไม่สะดวก ขอ5กระปุก เจอกันที่นมโจแล้วกันครับพี่โย  :L4373:
:L2739: ใช้เยอะ ขนาดนั้นเลยหรอ พี่กิต ไม่รับสักโหลละ พี่โย จะได้คิด ราคาส่ง  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
มาแอบดูหนุ่มๆเขาคุยอะไรกัน  :sd42: :sd42: :sd42:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *

วันนี้ใครอยากได้ไปร้านนมโจ ราคาพิเศษ ที่หาไม่ได้อีกแล้ว  :L2754:  แล้วจะบอกว่าไปเอามาจากไหน  :L2736:

• Pa Mania
  • *

วันนี้ใครอยากได้ไปร้านนมโจ ราคาพิเศษ ที่หาไม่ได้อีกแล้ว  :L2754:  แล้วจะบอกว่าไปเอามาจากไหน  :L2736:

ผมเดาว่าถ้าไม่ได้เอามาจากตัวแทนจำหน่าย ก็คงจากผู้ผลิตเป็นแน่แท้  :sd42: :sd42: :sd42: :L2901:

• Pa Mania
  • *

พี่โย ขอแบ่ง 2 กระปุก ส่งระยองครับ
แจ้งค่าใช้จ่าย+เลขที่บัญชีทาง PM ครับ
ขอบคุณครับ  :sd23: