ผู้เขียน หัวข้อ: ///ปิดรับ Order กันแมลง แว่นตา และหางออสซี่/// นัด meeting ย่อย ส่งของ วันเสาร์ที่ 23 กพ.  (อ่าน 100854 ครั้ง)

ออฟไลน์ amornpan

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • สาวกปาเจโร่ครับ
แบบอยากได้มากๆครับ
ท่องเที่ยวเป็นอาชีพครับผม

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ขออนุญาติ นำรูปของพี่นาย+พี่ตาม มาคับเพื่อเพิ่มเติม
เพื่อนสมาชิก จะได้ไม่ต้องกังวลเวลาขับเร็วๆ

กาว 3M ไม่ได้ติดเลยซักตำแหน่ง ส่วนมุมซ้าย-ขวา ติดเพียงกระดาษกาว NITTO กันรถเป็นรอย
ติดเพียงพุกกะน๊อตเกลียว แค่สามจุดอีกต่างหาก กร๊ากกกก (อันนี้ครั้งแรกเทพเค้าติดให้เป็นตัวอย่าง)
ไม่ต้องกังวลคับ รถใช้ความเร็ว ก็ไม่กระพือหรอกคับ ลองมาแล้ว

ถอดออกบ่อยๆ เวลาเอารถไปล้าง ขัด เคลือบ อ้อ!!! เรายังไม่มีแว่นตาเลยนี่หว่า

:sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ขออนุญาติ นำรูปของพี่นาย+พี่ตาม มาคับเพื่อเพิ่มเติม
เพื่อนสมาชิก จะได้ไม่ต้องกังวลเวลาขับเร็วๆ

กาว 3M ไม่ได้ติดเลยซักตำแหน่ง ส่วนมุมซ้าย-ขวา ติดเพียงกระดาษกาว NITTO กันรถเป็นรอย
ติดเพียงพุกกะน๊อตเกลียว แค่สามจุดอีกต่างหาก กร๊ากกกก (อันนี้ครั้งแรกเทพเค้าติดให้เป็นตัวอย่าง)
ไม่ต้องกังวลคับ รถใช้ความเร็ว ก็ไม่กระพือหรอกคับ ลองมาแล้ว

ถอดออกบ่อยๆ เวลาเอารถไปล้าง ขัด เคลือบ อ้อ!!! เรายังไม่มีแว่นตาเลยนี่หว่า

:sd42:  :sd42:  :sd42:

เห็นเค้าติดกันแล้วสวยจัง…อยากติดบ้างอ่ะ
พี่ตามครับ,…
ช่วยดูให้ผมอีกทีครับว่าของที่ส่งให้ผมไปตกค้างที่ไหนรึเปล่า
หรือจะให้ผมไปรับที่กรุงเทพก็ได้ครับ
เพราะช่วงนี้เข้ากรุงเทพแทบทุกวันเลยครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2013, 04:04:15 โดย Tui_Yindee »
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
 :L2739: :L2739: อ้าว เวรละผม....งานจะเข้าซะละมั้ง...คิดว่าน่าจะถึงพี่ตุ้ยนานแล้วนะครับ...เช็คครั้งล่าสุดนี่ของมันเดินทางไปที่ชลบุรีแล้วอะครับ :L2761: :L2761: เดี๋ยวรีบเช็คให้ด่วนเลยครับ :L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
:L2739: :L2739: อ้าว เวรละผม....งานจะเข้าซะละมั้ง...คิดว่าน่าจะถึงพี่ตุ้ยนานแล้วนะครับ...เช็คครั้งล่าสุดนี่ของมันเดินทางไปที่ชลบุรีแล้วอะครับ :L2761: :L2761: เดี๋ยวรีบเช็คให้ด่วนเลยครับ :L2761: :L2761:

เรียน พี่ตาม ทราบ
                  อย่าซีเรียสครับ,ผมพึ่งกลับมาจากตรวจงานต่างจังหวัดนึกว่าของถึงแล้ว
แต่ปรากฎว่า ยังไม่ถึง เลยถามกลับไปยังพี่,และพึ่งทราบว่าทางผู้รับส่งของให้พี่ตามเค้า
หาเบอร์ผมไม่เจอครับ,ทางนั้นพึ่งโทรหาผมได้สักครู่…บอกว่าวันจันทร์จะนำมาส่งให้ครับ
ขอบคุณ พี่ตามมากๆครับ ที่เป็นธุระให้ทุกเรื่อง
ขอบคุณครับ

:sd23: :sd23: :sd23:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *

เรียน พี่ตาม ทราบ
                  อย่าซีเรียสครับ,ผมพึ่งกลับมาจากตรวจงานต่างจังหวัดนึกว่าของถึงแล้ว
แต่ปรากฎว่า ยังไม่ถึง เลยถามกลับไปยังพี่,และพึ่งทราบว่าทางผู้รับส่งของให้พี่ตามเค้า
หาเบอร์ผมไม่เจอครับ,ทางนั้นพึ่งโทรหาผมได้สักครู่…บอกว่าวันจันทร์จะนำมาส่งให้ครับ
ขอบคุณ พี่ตามมากๆครับ ที่เป็นธุระให้ทุกเรื่อง
ขอบคุณครับ

:sd23: :sd23: :sd23:

ยินดีครับพี่ตุ้ย.....ผมให้น้องเลขาสอบถามไปเมื่อเช้าเช่นกัน....ได้รับแจ้งกลับมาว่ายังติดต่อที่ตุ้ยไม่ได้ เลยยังไม่ได้จัดส่งไปให้....ผมเลยแจ้งให้เขาลองติดต่อพี่ตุ้ยดูอีกที ถ้าติดต่อไม่ได้ให้เขาแจ้งกลับมาเดี๋ยวผมจะติดต่อให้....เขาเพิ่งแจ้งกลับมาเหมือนกันว่าติดต่อพี่ตุ้ยได้แล้วครับ  :L4399: :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
เรียนพี่ตาม ทราบ
                  ได้รับของเรียบร้อยแล้วเมื่อสายๆวันนี้,
สภาพสมบูรณ์ดีครับ
ขอบคุณมากครับ

• Pa Mania
  • *
                  ได้รับของเรียบร้อยแล้วเมื่อสายๆวันนี้,

ยินดีครับพี่ตุ้ย...ผมส่งอะไหล่แว่นตาไปถูกข้างหรือเปล่าครับ...จำได้ว่าเป็นข้างนี้ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ  :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ พี่อาร์ต-Outdoor

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ถ้าพี่ตามจะเปิดรับออเดอร์อีกทีเมื่อไหร่ ผมขอลงชื่อกับกันแมลงสีดำ 1 อันครับ เห็นแล้วอดใจไม่ไหวววววว  :L2900: 
ขอบคุณครับผม  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ถ้าพี่ตามจะเปิดรับออเดอร์อีกทีเมื่อไหร่ ผมขอลงชื่อกับกันแมลงสีดำ 1 อันครับ เห็นแล้วอดใจไม่ไหวววววว  :L2900: 
ขอบคุณครับผม  :sd23:

เดี๋ยวขอเคลียร์งานนิดนึงครับพี่อาร์ท + ให้ทางออสเตรเลียเช็คของนิดนึงครับ...คราวที่แล้วมีปัญหากับแว่นตาบางชุด...กำลังให้ทางออสเตรเลียทดสอบเพื่อสรุปปัญหาก่อนครับ....เดี๋ยวจะมาเปิดรับ order อีกทีครับ  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *

ยินดีครับพี่ตุ้ย...ผมส่งอะไหล่แว่นตาไปถูกข้างหรือเปล่าครับ...จำได้ว่าเป็นข้างนี้ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ  :L2761: :L2761:

ได้รับอะไหล่มาถูกต้องครับ,ขอบคุณพี่ตามมากๆครับ
ติดเสร็จแล้วเมื่อตอนเย็นนี้,มีลูกชายเป็นผู้ช่วยครับ
ติดได้ไม่ยากเลยครับ,สวยและถูกใจมากๆ
ขอบคุณครับพี่ตาม

:L2758: :sd23: :L2758: :sd23: :L2758: :sd23: :L2758:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103

เคยเห็นครับพี่วีระ แต่มันเป็นของ TRITON PLUS ราคาประมาณ 730.-
Part No. 
ขอบคุณครับพี่ต๋อง ผมอยากได้ของวีโก้แท้ครับเพราะของมิตซูมันดูได้ด้านเดียว(ด้านข้าง)และลูกค้าผมไปใส่มาไม่ค่อยเวิร์คครับ...

อันนี้น่าจะตรงตามที่ต้องการนะครับ เค๊าขาย 1,500 ผมบอกเอา 2 อัน เค๊าลดให้เป็น 1,400 เดี๋ยวว่าพรุ่งนี้จะไปสอยครับ
http://www.champpradubyont.com/product/index.php?page=shop.product_details&product_id=3936&flypage=flypage.tpl&pop=0&option=com_virtuemart&Itemid=79

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
อ้อ วันนี้ได้ติดกันแมลงเรียบร้อยแล้วครับ ตามคำแนะนำในคู่มือและที่พี่ตูมตามบอกครับ เดี๋ยวต้องเอาไปวิ่งโชว์สักกะหน่อย  :sd42:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

เคยเห็นครับพี่วีระ แต่มันเป็นของ TRITON PLUS ราคาประมาณ 730.-
Part No. 
ขอบคุณครับพี่ต๋อง ผมอยากได้ของวีโก้แท้ครับเพราะของมิตซูมันดูได้ด้านเดียว(ด้านข้าง)และลูกค้าผมไปใส่มาไม่ค่อยเวิร์คครับ...

อันนี้น่าจะตรงตามที่ต้องการนะครับ เค๊าขาย 1,500 ผมบอกเอา 2 อัน เค๊าลดให้เป็น 1,400 เดี๋ยวว่าพรุ่งนี้จะไปสอยครับ
http://www.champpradubyont.com/product/index.php?page=shop.product_details&product_id=3936&flypage=flypage.tpl&pop=0&option=com_virtuemart&Itemid=79

รุ่นนี้ใส่แทนที่ของเดิมได้เลยหรือเปล่าครับพี่ตู่ ของผมเป็นรุ่นดูได้ด้านข้างด้านเดียวครับ

• Pa Mania
  • *

Part No. 

http://www.champpradubyont.com/product/index.php?page=shop.product_details&flypage=flypage.tpl&product_id=3935&category_id=256&option=com_virtuemart&Itemid=79

รุ่นนี้ใส่แทนที่ของเดิมได้เลยหรือเปล่าครับพี่ตู่ ของผมเป็นรุ่นดูได้ด้านข้างด้านเดียวครับ

ผมไม่แน่ใจครับ ต้องลองถามที่ร้านดูครับ หรือพรุ่งนี้ดูตัวจริงด้วยกันก็ได้ครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *

Part No. 

http://www.champpradubyont.com/product/index.php?page=shop.product_details&flypage=flypage.tpl&product_id=3935&category_id=256&option=com_virtuemart&Itemid=79

ผมไม่แน่ใจครับ ต้องลองถามที่ร้านดูครับ หรือพรุ่งนี้ดูตัวจริงด้วยกันก็ได้ครับ  :L2736:

จะแอบไปไหนกันครับคุณพี่  :L2761: :L2761:....ระวังนะพี่ตู่ ไปแถวนั้นอย่าไปยืนใกล้ black angle นะ.....เดี๋ยวโดนซุ่มยิง....ใครไปแถวนั้นต้องไปซุ่มยิงปาดำริมแดงทุกที  :L2754: :L2754: