ผู้เขียน หัวข้อ: ***ปิดรับจอง ว.แดง*ส่งของแล้ว*(ต่อด้วยรีวิวเครื่องรุ่นนี้กัน)***  (อ่าน 45143 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มีเยอะแล้วพี่ทศ  มาช่วยเป็นกำลังใจ 

**พี่ทศครับ ผมช่วยเน้นสีเรื่องราคาให้แล้วนะ  อ่านอยู่นานมองหาไม่เจอครับ :L2904:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
มีเยอะแล้วพี่ทศ  มาช่วยเป็นกำลังใจ 

**พี่ทศครับ ผมช่วยเน้นสีเรื่องราคาให้แล้วนะ  อ่านอยู่นานมองหาไม่เจอครับ :L2904:
ขอบคุณครับพี่นะ มีตรงใหนแนะนำแจ้งมาได้เลยครับ
 :sd23:

ยอดตอนนี้เหลือให้จองอีก 3 เครื่องครับ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขอบคุณครับพี่นะ มีตรงใหนแนะนำแจ้งมาได้เลยครับ

ยอดตอนนี้เหลือให้จองอีก 3 เครื่องครับ

ใครสนใจเชิญเลยนะครับ  2700 บาทราคาถูกกว่าตลาดแน่นอนครับ   ที่แน่ๆไปต้องออกไปเดินซื้อครับ  ของมาให้ถึงบ้าน  เสียบปลั๊กใช้ได้เลยทันที  :L2754:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

แจ่มแจ๋วเลย รุ่นนี้...

:L2906:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

tod

ยอดจองเหลืออีก 3 เครื่องครับ รอสมาชิกอยู่ครับ
 :L2736:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เจอพี่ทศตัวเป็นๆเมื่อไร จะของคำแนะนำสเต็บเทพ FM9012 Yaesu  :L6419: :L6419:

tod

เจอพี่ทศตัวเป็นๆเมื่อไร จะของคำแนะนำสเต็บเทพ FM9012 Yaesu  :L6419: :L6419:
ยินครับพี่ปรี 
ในนี้เท่าที่ทราบยังมีพี่ noung111 ทีเล่นโมบายดำครับ คงได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ยินครับพี่ปรี 
ในนี้เท่าที่ทราบยังมีพี่ noung111 ทีเล่นโมบายดำครับ คงได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ
  เจอกันที่ร้านน้าปิงครับ

ออฟไลน์ พรชัย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
พี่ทศ
ผมจองด้วย 1 เครื่อง ขอ จดทะเบียน ด้วยครับ ต้องจ่ายเงินอย่างไร เมื่อไหร่ แจ้งมาน่ะครับ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2012, 09:42:56 โดย พรชัย »

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ผมจอง 1 อันครับพี่ทศ

surut jantorn

:L2893:ลูกค้าเต็มร้านแล้วครับพี่ทศ :L6415:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
:L2893:ลูกค้าเต็มร้านแล้วครับพี่ทศ :L6415:

มะเอาสักเครื่องล่ะพี่อ้วน หรือว่ามีแล้ว
พี่อ้วนเอาอันใหม่ ป๋มรับเทิร์นของเก่าดีปะๆๆ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

surut jantorn

มะเอาสักเครื่องล่ะพี่อ้วน หรือว่ามีแล้ว
พี่อ้วนเอาอันใหม่ ป๋มรับเทิร์นของเก่าดีปะๆๆ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ป๋มก็เพิ่งจองล็อตนี้อ่ะครับ เครื่องแรกเหมือนกันยังไม่รู้ว่าจะเปิดเครื่องเป็นรึเปล่า :sd06:

tod

พี่ทศ
ผมจองด้วย 1 เครื่อง ขอ จดทะเบียน ด้วยครับ ต้องจ่ายเงินอย่างไร เมื่อไหร่ แจ้งมาน่ะครับ  :sd23:
ตามนี้ครับพี่พรชัย
---------------------------------
ค่าเครื่อง + ค่าจดทะเบียน + ค่าดำเนินการ = 2,700 + 535 + 170 = 3,405 THB
170บาทนี่รวมค่าส่ง EMSด้วยแล้ว
----------------------------------
เอกสารและการดำเนินการเดี๋ยวผมแจ้งไปทาง PM ครับ ขอบคุณครับพี่

ผมจอง 1 อันครับพี่ทศ
รับทราบครับพี่กุ้ง   

อับเดทข้อมูลล่าสุดยังเหลืออีก 1 เครื่อง **หมายเหตุถ้าเต็มเครื่องที่ผมจองขอสละสิทธิ์ให้กับพี่ๆที่อยากได้**

ส่วนการโอนเงินไม่ต้องรีบครับ จะโอนเมื่อไหร่เดียวผมแจ้งหน้ากระทู้อีกทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2012, 14:03:40 โดย พี่ทศ@KRB »

• Pa Mania
  • *
Start เครื่องรอแล้วนะครับ  ที่นั่งสุดท้ายมีการจับจอง  เครื่องออกทันที  :L2888: :L2888:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
 จะเป็นไรไหมคระบพี่ทศถ้าผมจะเอาสองตัวครับ

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

tod

จะเป็นไรไหมคระบพี่ทศถ้าผมจะเอาสองตัวครับ
ได้ครับพี่ปอ ตกลงของพี่ปอเป็น 2 ตัว 

**ยังไม่ต้องโอนเงินมาก่อนนะครับ ให้ทางร้านล็อคของให้พร้อมก่อนแล้วผมจะแจ้งให้โอนอีกที**
**หลังจากผมรีวิวและเปิดให้จองรุ่นนี้ มีคนตัดหน้าจากร้านไป เลยยังเหลือไม่ครบจำนวน แต่ไม่เป็นไรให้ทางร้านจัดหามาเพิ่ม
แล้วครับ น่าจะเป็นสัปดาห์หรือหลังปีใหม่ครับ ยังเปิดให้จองถึง 23 ธค.55ครับ***
ต้องขอภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ **ตอนแรกคิดว่าจะไม่ครบ 10 ตัวเลยไม่กล้าล็อคของไว้**
ตอนนี้ยอดถึงแล้ว ของมาครบจะล็อคของไว้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม 2012, 13:10:30 โดย พี่ทศ@KRB »

ออฟไลน์ พี่อ็อดDONMUEANG

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่ทศ  น้องขอตัว  นะ จองให้ด้วย  :L2904: :L2904: :L2904:

tod

พี่ทศ  น้องขอตัว  นะ จองให้ด้วย  :L2904: :L2904: :L2904:
รับทราบครับพี่  AOD_DONMUEANG

tod

ข่าวล่าสุด ทางร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่ายจะสั่งของให้ผมวันจันทร์ที่ 24 นี้
ฉนั้นผมขอปิดยอดจองเหมือนเดิมคือวันพรุ่งนี้ที่ 23 ธค.55 ได้จำนวนเท่าไหร่ก็สั่งตามยอดจองครับ(ตอนนี้ครบ 10 จะเกินก็ได้)
แล้วจะเปิดให้โอนเงินได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป**เลขบัญชีอยู่หน้าแรกของกระทู้**สรุปยอดจำนวนได้เท่าใหร่ผมจะได้โอนเงิน
เข้าสมทบบำรุงเวปให้พี่โยต่อไป
หมายเหตุ  โอนเงินแล้ว แจ้งข้อมูลมาทาง PM  ยอดขอเป็นเศษสตางค์+เวลาที่โอน +ชื่อ/ที่อยู่จัดส่งของ
ของจะส่งเป็น EMS  ถึงบ้านเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม 2012, 13:42:13 โดย พี่ทศ@KRB »