ผู้เขียน หัวข้อ: ปา 2013 อยากยกสูง 4” ควรใช้ชุดยกช่วงล่างแบบไหนดีคะ  (อ่าน 8430 ครั้ง)

ออฟไลน์ บาส >>> NoO_BasZ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • น้อง SnowWwww
ขอความรู้จากพี่ๆ ในกลุ่มคะ
อยากยกสูงน้องปา สัก 4” เพื่อไปใช้งานเข้าป่า ขึ้นดอย ในถิ่นธุรกันดาร เป็นครั้งคราว ปีละ 2 ครั้ง
ไม่ทราบว่า จะใช่ชุดช่วงล่าง อะไรดีคะ ตอนนี้แม็ก ขอบ 17 เดิมๆ
งบอยู่ประมาณเท่าไร คะ
ขอขอบพระคุณพี่ พี่ ล่วงหน้า เป็นอย่างสูงคะ ^___^
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน ถ้าใจเราลุย ทุกคนพร้อมลุย เกิดมาทั้งที ทำไรต้องให้สุดดดด..
Pajero Sport 2013 สีขาว เดินทางยาว...ยาว ทั่วไทย
บ้านอยู่เมืองพล
บริษัทอยู่ระยอง
ตัวล่องไปทั่วไทยแล้วแต่เขาจะส่งไป
พักอาศัยในน้องสโนว์(ปาขาวมุก)

THANKS by NoO BasZ !!!

>”<) (^_^)

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ลองเข้าไปดูในห้องต่างๆครับ หรือใช้ช่องค้นหาดูครับ
เรื่องที่ถามมา มีคำตอบอยู่แล้วครับ
ลองค้นดูนะครับ
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"