Pa Mania's Classified Ads (โฆษณาของชาวปามาเนีย) > Free gift / Barter trade

หาบันไดข้างครับ

(1/2) > >>

< พีท > ChumphoN:
 :sd23: สวัสดีครับพี่ๆ  :sd23: ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านไหน มีบันไดข้างติดรถเก็บไว้มั่งไหมครับ ของผมโดนพ่อชนหักเสียแล้ว ว่าจะเอาใส่ ลูกแจ๊สหน่อยครับ
  :sd01:  -------------------------------------------------------------   ผมได้มาครอบครองแล้วครับพี่ๆ ขอบคุณมากๆครับโผ้ม ------------------------------------------ :sd23:

ต๋อง Fuddy:
Oh รถคันใหม่ น.....หญ่ายยยย จังพี่พีท    ;) ;D เห็นที่ร้านพี่ป๊อป มีหลายอันเลย ลองติดต่อพี่ป๊อป สยามโปรฯ ดู  ;D

กิต <Black Angel>:
พี่พีท ผมขอลบรูปประกอบออกนะครับ ไว้พี่หารูปที่เหมาะสมมาลงใหม่แล้วกันนะครับ  :L4399:

< พีท > ChumphoN:
ไปทำสวนมาหลายวัน ขอโทษครับพี่ๆ ไม่ได้เปิดอ่าน ขอบคุณครับพี่กิต สงสัยไฟหน้าใหญ่ไป

กิต <Black Angel>:

--- อ้างจาก: < พีท > ChumphoN ที่ 10 กันยายน 2018, 13:30:11 ---ไปทำสวนมาหลายวัน ขอโทษครับพี่ๆ ไม่ได้เปิดอ่าน ขอบคุณครับพี่กิต สงสัยไฟหน้าใหญ่ไป

--- End quote ---

นี๊ดนึง ทำพี่ๆเลือดกำเดาไหลไปหลายคน  :sd42: :sd42: :sd42:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version