Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Miscellaneous

อุปกรณ์ไม่ถึง ก็ยังอยาก....หาเรื่อง อิๆ....

(1/3) > >>

ยา:
หยุด ยาวๆ เข้าพรรษา ไปดูไร่ ตจว.
วันแรก ก็ถ่ายรูป หล่อๆ เล่น
วันที่สอง ออกไปไร่ เห็นถนนกำลังปรับปรุง ตื่นเต้น อิๆ.. :sd42:
สุดท้ายก็ตามที่เห็นครับ เดือดร้อนถึง แทรกเตอร์ คูโบต้า เลย... :L4396:
ไปตามรอย แทรกเตอร์ กรมทาง เข้าให้ นิ่งสนิท...

แม็ค พัทยา MrMacSayHi:
 :L2739: :L2739: :L2739: พี่ยาได้ลองใช้ปุ่มล็อคเฟืองท้ายดูรึยังครับ แต่ดูๆแล้ว ยังงัยคงต้องลากขึ้น เพราะฝั่งซ้ายจม และน่าจะเละมากด้วย สภาวะนี้ผมเคยเจอมา ต้องรบกวนพี่พีทช่วยดึงออกมาครับ หักล้อเลี้ยวขึ้นจากโคลนไม่ได้เลย  :sd42: :sd42: :sd42:

พี่มัติ [Foazee]:
จมลึกขนาดนี้ ผมว่าต่อให้เป็นประเภทตีนโตแบบ MT ก็คงเหนื่อยอยู่นะครับ

จิรา:
อาการเดียวกันเลยครับ วันก่อนฝนตก เห็นข้างทางเค้าขยายถนน ลงไปลุย แรกๆ มันส์มากครับ สุดท้าย ก็ให้คูโบต้าพาขึ้นครับ 5555 (คงดูยูทูปมากไป)

พี่ทูต LCB-3785:
เอาอีกพี่ยา....ลุยเท่านั้นถึงจะรู้สมรรถนะรถ...

เสาร์วันแม่นี้...ผมขึ้นดอยสอยมาลัย...ยังไม่รู้ว่าจะหยิบคันไหนไป..ทุกคัน 4WD .....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version