Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Miscellaneous

สวัสดีปีใหม่ไทย และเดินทางโดยสวัสดิภาพกันทุกๆท่านนะครับ

(1/1)

พี่ตู่ Black PJM:

จิรา:

--- อ้างจาก: พี่ตู่ Black PJM ที่ 13 เมษายน 2018, 08:33:26 ---

--- End quote ---

น้องปาพร้อม แผนการเดินทางพร้อม ค่าเดินทางพร้อม

วันเดินทาง "เมียไม่ให้ไปครับ" สภาพก็เลยต้องเดินป่า กางเต็นท์ ทุกอย่างอยู่ในรั้วบ้านทั้งหมดครับ

จิรา:
ที่พักปลอดภัย  ได้ใช้เกีย 4WD ด้วย นางให้ตัดต้นไม้หลังบ้าน เอารถไปขนติดซะงั้นครับ สงกรานต์ของผม ปลอดภัยครับ

ยา:
 :sd23: สวัสดี ปีใหม่ไทย เดินทาง ขับขี่ปลอดภัย ทุกท่านนะครับ ปีีนี้ อยู่บ้าน ครับ สบายๆ....

พี่โต้ง Tongsom:

สวัสดีปีใหม่ พี่ๆๆ ทุกท่านครับ

จะไปไหน มาไหน ขับด้วยความระมัดระวังนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version