Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Welcome New Member / Talk Board

แสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาว

(1/5) > >>

น้าปิง/พี่เอ ท็อปเพาเวอร์:
มารวมตัวกันวันนี้อาจจะไม่ครบทุกคน แต่ก็มีความสุข และขอแสดงความยินดีด้วยกับครอบครัวใหม่     
 :sd10: :sd10:

กิต <Black Angel>:
ขอแสดงความยินดีกับพี่แม็คและน้องส้มอีกครั้งครับ  :L4384:
ครั้งก่อนจัดงานแต่งกันที่ลำปางก็ไม่ได้ไป ครั้งนี้พี่แม็คตั้งใจมาเลี้ยงในกทมอีกรอบ ก็กะไปเต็มที่ แต่หลังๆนี้หลงลืมบ่อยครับ ไม่รู้เป็นเพราะอายุมากขึ้นหรือเปล่า  :L4387:
ลืมว่าต้องจ่ายเงินเดือนพนักงานครับ  :L2739: สุดท้ายเคลียร์เสร็จไม่ทันไม่ได้ไปร่วมแสดงความยินดีเลย  :L4386:

ขออวยพรให้ทั้งคู่มีความสุข รักกันยาวนาน ผิดถูกก็ให้อภัยกัน และรักยืนยงตลอดไป….จนกว่าจะถือไม้พองตะบองยอดเพชร :L4399: :L4399: :L4399:

พี่ทูต LCB-3785:
ยังม่ายจบแค่นี้ ..... ผู้บ่าว ยังลากต่ออีกกก...สุดจริงเลย.... :L2734:

ต๋อง Fuddy:
ยินดีด้วยครับพี่แม็ค และน้องส้ม ไม่สามารถไปร่วมงานได้ ขออภัยด้วย ภาระกิจเสร็จไม่ทัน

พี่นะ [Na ratchada]:
 :L2888:  ผมไปเล่าอีกรอบ  แต่เรื่องเดียวกัน  ไม่ทันเห็น 5555  >>> http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,6086.msg251461/topicseen.html#msg251461

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version