Pa Mania's Classified Ads (โฆษณาของชาวปามาเนีย) > Free gift / Barter trade

ตามหากันชนหน้า V.1

<< < (3/3)

อ๊อฟ บางปะแก้ว:
ขอบคุณพี่โอ๋ครับ  :L2734:
ขอบคุณพี่ป๊อป SIAM PRO TIRES เป็นธุระ ถอดให้ครับ :L4399:

ฟิช ปัตตานี:
สวัเดีครับพี่ๆปามาเนีย แวะมาแจ้งรายละเอียดครับ

กันชน ปามาเนียV.1 ผมได้มาแล้วครับ ที่แวะมาให้คำตอบช้าติดนึง ติดงานสำคัญครับ ต้องขออภัยด้วยน่ะครับ ที่มาใก้คพตอบช้านิดนึงครับ ขอบคุณครับ ต้องขออภัยพี่อ๊อฟ มา ณ.ทีนี้ด้วยน่ะครับ ขออภัยจริงๆ ขออภัยจากใจเลยครับ

แต่ตอนนี้ ก็อยากได้ คานลากเรืออีกชิ้นครับ แต่ไม่รีบครับ เพราะยังไม่เริ่มทำรถพ่วงเลยครับ ที่ผมดูๆไว้จะเป็นยี่ห้อ GIANT จะได้ไว้กันชนพวกขับมอเตอร์ไซค์ ขับแบบ เผลอๆ และ ไว้ลากรถพ่วงบรรทุกเรือด้วย นานๆครั้งครับ
ถ้ามีพี่ๆท่านไหนจะขาย เสนอมาก่อนก้ได้ครับ

Id Line : fish9692

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version