Pa Mania's Classified Ads (โฆษณาของชาวปามาเนีย) > Free gift / Barter trade

ตามหากันชนหน้า V.1

(1/3) > >>

ฟิช ปัตตานี:
สวัดดีครับพี่ๆปามาเนีย ไม่ทราบพี่ๆท่านไหนมีกันชนหน้า แบบซี่ V.1 ถอดเก็บไว้ไม่ได้ใช้บ้างครับ ผมขอซื้อดูแลต่อครับ รับทุกสภาพ
ยกเว้น สภาพหักครับ 555

อ๊อฟ บางปะแก้ว:
กำลังจะถอดพอดีครับ เพิ่งทำสีมาใหม่เลย พี่ฟิช
084-66สอง-3ฮ่าฮ่าฮ่า ครับผม

พี่นะ [Na ratchada]:
ยินดีด้วยทั้ง 2 ฝ่ายครับ  :L2734:

อ๊อฟ บางปะแก้ว:
สงสัยพี่ฟิช ยังไม่อยากได้ ครับพี่นะ :L2761:

ฟิช ปัตตานี:
เดียวผมมาให้คำตอบน่ะครับ พี่อ๊อฟ เพราะมีพี่คนนึงในเว็ปเสนอมาครับ

ถ้ายังไงนั้น ผมจะติดต่อไปทางเบอร์มือถือน่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version