ผู้เขียน หัวข้อ: อาการสตาร์ทแล้วออกตัวมีเสียงหอน  (อ่าน 7504 ครั้ง)

ออฟไลน์ กั๊ก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อาการสตาร์ทแล้วออกตัวมีเสียงหอน
« เมื่อ: 29 ตุลาคม 2020, 19:47:53 »
รบกวนสอบถามพี่ๆทุกท่านครับ ผมสตาร์ทรถแล้วออกตัวมีเสียงหอน บวกกับ มีความรู้สึกสั่นๆ ขืนๆพวงมาลัย บวกกับ แป้นคันเร่งรู้สึกได้ว่าเหมือนสู้ๆเท้านิดๆ ผมเป็นอย่างนี้ประมาณไม่เกิน 5-10 วินาที วิ่งไปก็จะหายปกติ เป็นเพราะอะไรครับ และควรจะทำอย่างไรดีครับ รบกวนพี่ๆ แนะนำทีครับ. (ปล เสียงหอนนี่ดังถึงขั้นขับออกจากบริษัท รปภ หันมามองเลยครับ)