ผู้เขียน หัวข้อ: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ  (อ่าน 59849 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
แจ้งเพื่อทราบ : 10/5/60
  :L4399:

:L4399:   ขอขอบคุณพี่นะอย่างสูงนะครัช สำหรับการดีลกิจกรรมโปรโมชั่นดีๆ พิเศษๆ นี้  ตอนนี้เริ่มรู้สึกชินตากับแสงที่ soft ตา ภายในรถ  และความเย็นช่ำที่เพิ่มขึ้นของแอร์อย่างเต็มระบบ สำหรับเรื่องความร้อนกลางแดดยังไม่ได้สัมผัสเพราะช่วงหลังการติดตั้ง ฝนตกตลอดทุกวันเลย... ;)   :L2900:  :L2758: 

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
รับทราบครับพี่นะ
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  ขอบคุณมากๆค่ะ   :L4399:ฟิล์มดีราคาโดนใจ... ;)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เป็นเรื่องจนได้    เลยมาขอแชร์ให้ทราบจะได้ไม่ต้องไปคุยหรือสื่อสารกันแบบผิดๆ

จนล่าสุดทางผู้จัดการของเขาได้ชี้แจงทางหน้า page ของเขาในนามยี้ห้อ 7-cool ให้ทราบ (ฟิล์มที่เราติด จะเป็นอีกยี้ห้อหนึ่ง)

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ สำหรับสมาชิกปามาเนียกับดีลที่ทางเวปได้ประสานงานให้  ในราคาที่ตกลงกันด้วยการบริการและคุณภาพสินค้าตัวพิเศษกว่าโปรปกติพวกนี้ครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ
« ตอบกลับ #224 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2017, 16:35:21 »
กิจกรรมจบแต่เรื่องไม่จบ ป่านนี้โดนเผาดำเป็นตอตะโกแล้วม้าง   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ
« ตอบกลับ #225 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2017, 16:46:28 »
วันก่อนยังเห็นพี่นะ DIY ซ่อมฟิล์มที่ช่างติดไม่เนียนอยู่เลย ก็เห็นเป็นคนดีลเอง..นึกว่าจะเป็นลูกค้าพิเศษซะอีก :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
« ตอบกลับ #226 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 09:30:01 »
คนของประชาชน :L4399:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

• Pa Mania
  • *
  สักนิดสั่งลาก่อนจบโปรดีดี... ;)  ;) มาเป็นกำลังใจให้พี่ปุ๊...แล้วก้อเป็นตากล้อง555.. พี่เจมส์บอกรอถ่ายรูปนานละ  ;D

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
« ตอบกลับ #228 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 16:02:28 »
เคลียร์แล้วนะ พี่นะ รัชดา จบไปอีกเรื่อง มีประสบการณ์ดีๆ ก็เอามาแชร์กันครับ ส่วนเรื่องจุกจิกก็เป็นธรรมดาที่เปลี่ยนไปตามสถานการณ์ คนอื่นที่ดีลต่อ่ ก็เอาดีลพี่เป็น Benchmark ละครับ ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #229 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2017, 08:18:38 »
กิจกรรมจบแต่เรื่องไม่จบ ป่านนี้โดนเผาดำเป็นตอตะโกแล้วม้าง   :sd42: :sd42: :sd42:
มิน่าช่วงนี้ ค้ำไปแยอะ 5555

วันก่อนยังเห็นพี่นะ DIY ซ่อมฟิล์มที่ช่างติดไม่เนียนอยู่เลย ก็เห็นเป็นคนดีลเอง..นึกว่าจะเป็นลูกค้าพิเศษซะอีก :sd42: :sd42:

ไม่อยากจะเม้าท์ เศร้าสุด 5555

คนของประชาชน :L4399:

คำชมที่ปวดใจ  ( ติดไว้ก่อนนะ ขอ2)
 :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  สักนิดสั่งลาก่อนจบโปรดีดี... ;)  ;) มาเป็นกำลังใจให้พี่ปุ๊...แล้วก้อเป็นตากล้อง555.. พี่เจมส์บอกรอถ่ายรูปนานละ  ;D

อดถ่ายรุปเลย  ขนมก็หมด  ฝนก็ตก  แต่ก็โอนะ  :sd42:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #231 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2017, 08:38:47 »
เคลียร์แล้วนะ พี่นะ รัชดา จบไปอีกเรื่อง มีประสบการณ์ดีๆ ก็เอามาแชร์กันครับ ส่วนเรื่องจุกจิกก็เป็นธรรมดาที่เปลี่ยนไปตามสถานการณ์ คนอื่นที่ดีลต่อ่ ก็เอาดีลพี่เป็น Benchmark ละครับ ;D ;D ;D

ขอบคุณครับพี่สุ  เมื่อวานเข้าไปส่งท้ายกิจกรรมเคลียจบทั้ง 30 คัน   โดยการเอาคัน MU7 มาแทนพี่เอก เย็น  เรียบร้อยครับ   

พร้อมช่วยอยู่เคลียเรื่อง เคลมฟิล์ม  พี่ปุ๊   พี่ดิน  พี่แม็ค   ;D

และอยู่ดูแลจนคันสุดท้ายออกจากร้าน   ทุกอย่างเรียบร้อยดีครับ

พร้อมขอบคุณพี่แม็คกับน้องส้ม  สำหรับอาหารเย็น  1 มื้อด้วยครับ

*รอไปกินของพี่ก้อง อีก 1 มื้อ  5555  ( ค่าคอมฯ   ช่วยขายของ  :-X )

---------------------------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกปามาเนีย  สำหรับกิจกรรมร่วมกันกระเป๋าแหกในครั้งนี้  จนเสร็จสิ้นครบตามวัตถุประสงค์ด้วยดี

เมื่อวานวันสุดท้ายของการนัดติดฟิล์ม  เลยตามเข้าไปช่วยดูแล  ช่วยคุยเรื่องเคลมและ ส่งท้ายอีกวัน

ชุดพี่ปุ๊ พี่พีรา ขอตัวไปก่อนแล้ว   ได้กินขนมอีก 2 กล่องเหลือแต่พวกหนุ่มๆ

เดินกันทั่วบริเวณ  ตามมาสนุกกัน  แวะเวียนมาทักทายกัน  ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ

วันนี้ช่างใหญ่มาติดเองเลย  เห็นติดหูช้างแต่ละคันเนียนกริป   ในหลายๆบาน

เนียนมากสำหรับ ช่องที่มีปัญหากัน

เดินบ่นไปบ่นมา  ช่างคงรำคาญให้ไปถอยมา  5555   รื้อรอเลย 2 บานหูช้าง

สรุป ติดแล้วรื้อ ติดแล้วรื้อ  ไป 6 แผ่นสำหรับรถผม   รวมวันแรกอีก 5 แผ่น  รถผมกินหูช้างมาก   จนช่างใหญ่ถอดใจบอกไม่คันนี้ยางทรุดทำไม่ได้พยายามยัดทุกช่องแล้วก็มีปัญหา 
แต่คันอื่นไม่มีปัญหา   น่าเศร้าเลยบอกเดี๋ยวไปยิงซิลิโคลนเองก็ได้    พี่ต๋องเห็นวิธีแก้ไขและสาเหตุเลยยอมเป็นแบบเดิมไม่เคลม  ส่วนผมที่เคลมมากับของเดิม  ผมชอบของเดิมกว่านะ
เซงงงรมณ์เลย  5555

จนเสร็จรถพี่แม็ค  ช่างบอก...พี่นะถอยมาอีกที  ขอรื้อใหม่   กำลังงงว่าทำไมคันอื่นทำได้หมด

สรุปดีกว่าเดิมหน่อยแต่ไม่เหมือนคันอื่น  ผมเลยยอมรับสภาพเดี๋ยวไปหาซิลิโคนยาแนวเอาก็ได้ :'(

สรุปว่าจบ!  และขอขอบคุณเพื่อนๆปามาเนียทุกคนสำหรับการร่วมส่งเสริมกิจกรรมนี้  และเป็นการร่วมสร้างรายได้เข้าเวปด้วยเช่นกัน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนึ่ง Pachawaas

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #232 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2017, 17:10:55 »
สรุปว่าผมมาช้าไป ต่อจากนี้ให้ติดต่อร้านโดยตรงเลยใช้ไหมครับ ให้เลือกเกรดเดียวกับในคลับใช้ไหมครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #233 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2017, 07:57:03 »
สรุปว่าผมมาช้าไป ต่อจากนี้ให้ติดต่อร้านโดยตรงเลยใช้ไหมครับ ให้เลือกเกรดเดียวกับในคลับใช้ไหมครับ

รีวิวบทสรุปจากพี่นะครับ

"ณ.ตอนนี้อยากจะสรุปว่า ไม่แนะนำการบริการของที่นี่  ร้านนี้  ทีมกลุ่มนี้นะครับ หากมีตัวเลือกอื่น ผ่านได้เลย  ดังนี้

1. ตัวฟิลม์ โอเคดีไม่มีปัญหา  เป็นฟิล์มชนิดหนา (ติดยาก)
2. คนประสานงาน ดูแล รับผิดชอบดี  ไม่มีปัญหา ( แต่ power ไม่พอ)

สรุป: สำหรับกิจกรรมนี้ภาพรวมผมให้คะแนน  7/10  นะครับ    หากจะให้แนะนำผมยังไม่แนะนำนะครับเกรงว่าพอไปกันเองแล้วบังเอิญเกิดปัญหาจะเคลียลำบาก
แต่ในช่วงกิจกรรมทางเวปก็พยายามช่วยดูแลให้ครบทุกคันจนเรียบร้อย  หากหลังจากใช้งานแล้วมีปัญหาก็สามารถติดต่อได้นะครับ  จะช่วยประสานงานให้  ในกลุ่มที่ร่วมกิจกรรม 30 คันที่ผ่านมา
แต่สำหรับเพื่อนๆคนอื่นจะไปที่นี้แล้วแต่ความสะดวกนะครับ   สำหรับผมยังไม่ให้เป็นร้านแนะนำครับ
"

:sd23:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5845.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
« ตอบกลับ #234 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2017, 19:04:16 »

"ณ.ตอนนี้อยากจะสรุปว่า ไม่แนะนำการบริการของที่นี่  ร้านนี้  ทีมกลุ่มนี้นะครับ หากมีตัวเลือกอื่น ผ่านได้เลย  ดังนี้

1. ตัวฟิลม์ โอเคดีไม่มีปัญหา  เป็นฟิล์มชนิดหนา (ติดยาก)
2. คนประสานงาน ดูแล รับผิดชอบดี  ไม่มีปัญหา ( แต่ power ไม่พอ)
สรุป: สำหรับกิจกรรมนี้ภาพรวมผมให้คะแนน  7/10  นะครับ    หากจะให้แนะนำผมยังไม่แนะนำนะครับเกรงว่าพอไปกันเองแล้วบังเอิญเกิดปัญหาจะเคลียลำบาก
แต่ในช่วงกิจกรรมทางเวปก็พยายามช่วยดูแลให้ครบทุกคันจนเรียบร้อย  หากหลังจากใช้งานแล้วมีปัญหาก็สามารถติดต่อได้นะครับ  จะช่วยประสานงานให้  ในกลุ่มที่ร่วมกิจกรรม 30 คันที่ผ่านมา
แต่สำหรับเพื่อนๆคนอื่นจะไปที่นี้แล้วแต่ความสะดวกนะครับ   สำหรับผมยังไม่ให้เป็นร้านแนะนำครับ
"

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5845.0.html

ชัดเจน เห็นภาพ และเข้าใจเลยครับ
 :L2900: :L2900:

กิจกรรมนี้ไม่ได้มีโอกาสเข้าร่วม แต่ก็ยังได้ความรู้ดีๆ เหมือนเดิม :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนึ่ง Pachawaas

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #235 เมื่อ: 2 มิถุนายน 2017, 18:10:30 »
 ขอบคุณมากครับคุณกิต ช้าไปแล้ว ไม่ทันอ่าน แต่ก็ถึงเวลาที่ควรหาฟีล์มใหม่ใส่ เพราะของเก่าถลอกไปหมด เหตุจากขนของ ผมเปลี่ยนทุกบาน ยกเว้นบานหน้า(ใช้VOX พึ่งเครมประกันพร้อมกระจกที่แตกไม่นาน) คู่หน้า 60% ที่เหลือ 80% เปลี่ยนมา5วัน รวมๆก็พอใช้ได้ครับ แต่ดูเจ้าของร้านยังเด้ก พึ่งเริ่มทำธุรกิจ ถ้าหากคุณภาพฟิล์มเป็นไปตามที่กล่างอ้าง เรื่องติดตั้งก็ต้องคอยสังเกต ว่ากันเป็นจุดๆไป ตอนทำ ผมก็เครมตอนนั้นเลย หูช้าง1ข้าง บานหลัง 1 บาน เขาก็ไม่อีดออดอะไร สำหรับผม ผมว่าราคากับของและบริการสมกัน ติดดีๆแพงๆกว่านี้กมีโอกาสถลอกเหมือนเดิม เพราะต้องขายของ ขนของครับ 

:sd32: :sd32: :sd32:

"

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
« ตอบกลับ #236 เมื่อ: 4 มิถุนายน 2017, 12:46:06 »
โชคดีมาอ่านเจอ รีวิวบทสรุป เกือบไปแล้วกะว่าจะตามสักหน่อย รอดไป
ไป กัน เล้ยยยย

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
« ตอบกลับ #237 เมื่อ: 4 มิถุนายน 2017, 16:51:10 »
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า
คุณภาพ สเปกของฟิมล์
ไม่สำคัญเท่าคุณภาพในการติดตั้ง
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #238 เมื่อ: 6 มิถุนายน 2017, 10:16:56 »
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า
คุณภาพ สเปกของฟิมล์
ไม่สำคัญเท่าคุณภาพในการติดตั้ง
ใช่ครับ ถึงให้ 7/10 ไง

วัสดุเอาไป 5    การติดตั้งเอาไป2

เทียบแล้วเหมือนเชฟกะทะเหล็ก  วัตถุดิบเดียวกัน  ช่างคนละคน  รสชาดต่างกัน

อุปกรณ์เหมือนกัน   ปรุงแต่งคนละร้าน  ให้เสียงตอบสนองต่างกัน

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #239 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2017, 08:37:11 »
 คาดหน้าหลุดไปแล้ว ช่วงเซ็นเซอร์ปัดน้ำฝน ไปให้เค้าลอกออกได้ป่าวคะ :L2761: