ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ที่ 5 มีนา’60....ว่าจะ...ว่าจะ....มะเดื่อ....มะเดื่อ....แช่น้ำคลองมะเดื่อ  (อ่าน 21469 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd10:อาทิตย์ที่ 5 มีนา’60....ว่าจะ...ว่าจะ....ไป....แช่น้ำที่คลองมะเดื่อกัน  :sd01:

:L2736: พี่ๆท่านใดว่างจากภารกิจ เรียนเชิญนะครับ
    ได้คุยนอกรอบกับพี่ๆไว้ 2-3 ท่าน ว่า ว่างๆเราไปเอาตรูดดด....แช่น้ำเย็นๆในคลองมะเดื่อกันมั๊ย ก่อนที่น้ำจะแห้งเหือดไป
      เลยได้  ตก ลง ปลง ใจ กัน เอาวันว่างๆ สบายๆ สไตล์ต้นเดือน...  :L2754: วันอาทิตย์นี้เลยล่ะกัน 5 มีนาคม 2560

พี่ๆท่านใดว่าง สนใจเอาตรูดแช่น้ำ เรียนเชิญนะครับ ไม่ต้องมีอะไรมาก
                  หาอะไรที่ชอบดื่ม ชอบทานติดไป หรือจะไปทำกินกันง่ายๆ คุยกัน ขรรม ขรรม เป็นพอ
         อาจจะมีคำถามว่า คลองมะเดื่อ น้ำจะน้อยมั๊ย....”น้ำน้อยช่างมัน เอาแค่คุยกัน กินกัน มันส์ๆ เป็นพอ”

“ ขรรม ขรรม ”

จะนัดเจอกันช่วงเช้าประมาณ 7.00น. ที่จุดพักรถ Pro Racing คลอง10 ปั๊มแก๊ส ปตท.(PTT.LPG._km.25) นะครับ

หรือจะตามไปที่หลัง ที่คลองมะเดื่อด้านในได้เลย ยังไม่ได้ตกลงกันครับว่าคลองไหน
             แต่เข้าไปเถอะ ไม่เกินคลอง 3 ยังไงก็เจอครับ

......ตามนั้น.......  :L2736:  :L2901:

:sd42:ระดับน้ำ แค่ตาตุ่มนกกระยาง ไม่ต้องกลัวจะไปสร้างตำนานครับ :L2905:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
น้ำน้อยแบบนี้แล้วใครจะมาสร้างตำนานต่อจากผมล่ะนั่น
 :sd07: :sd07: :sd07: :sd07: :sd07:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
 ทริปแห่งการรอคอยเลยค้าบ   :sd24:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ทริปแห่งการรอคอยเลยค้าบ   :sd24:
รอคอยเอาตรูด.....แช่น้ำหรอครับ   ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ไปด้วยยยยยยย :sd10:

เก๊าจะไปลอง สนอคเกิ้ล SAVANA
ไปลอง AUTO DIFF LOCK
(น้ำเท่าตาตุ่มนกกระยาง เนี่ยนะ) :D

ไปเอาตูดแช่น้ำ ดื่มเบียร์ กับพี่ๆ เช่นอดีตที่ผ่านมา :sd01: :L2897:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เรื่องอาหาร ต้องขนไปกันเยอะไหมคับพี่.  555
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สนใจครับ พี่ป้อม ขอเคลียร์คิวก่อน
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ขาวเข้ม

น้ำน้อยแบบนี้แล้วใครจะมาสร้างตำนานต่อจากผมล่ะนั่น
 :sd07: :sd07: :sd07: :sd07: :sd07:
:L2739:..เด่วเค้าเอาสวิฟท์ไปสร้างตำนานให้ก็ได้

:L2736: ก็พรี่จ้อย ธุระเยอะจริงนิ่

รอคอยเอาตรูด.....แช่น้ำหรอครับ   ;D
:L4387: ...อีกตั้ง 5 วัน ไม่รู้จะเหลือน้ำให้แช่ตรูดเปล่านี่ซิ่พี่อิฐ

ไปด้วยยยยยยย :sd10:

เก๊าจะไปลอง สนอคเกิ้ล SAVANA
ไปลอง AUTO DIFF LOCK
(น้ำเท่าตาตุ่มนกกระยาง เนี่ยนะ) :D

ไปเอาตูดแช่น้ำ ดื่มเบียร์ กับพี่ๆ เช่นอดีตที่ผ่านมา :sd01: :L2897:
:L2893:...น้ำเท่าตาตุ่ม หุ่นฟางนกกระยางชัยนาทเอง   :sd42:

เรื่องอาหาร ต้องขนไปกันเยอะไหมคับพี่.  555
:L6419:...ขนไปเยอะๆ ผมจะได้ไปโซ๊ย...อย่างเดียว

สนใจครับ พี่ป้อม ขอเคลียร์คิวก่อน
:L2900: ยินดีเลยครับพี่สุ แล้วพบกันครับพี่  :L2759:

ป่ะครับ  :L2732:
   :sd42: พี่เปี่ยมต้องไปอยู่แล้วครับ เจ้าของพื้นที่

ขาวเข้ม

• Pa Mania
  • *
พี่ป้อม รูปสุดท้ายกางเกงสีมุ้งมิ้งมากกก   ......  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:L2736: ... :L4398: :L4398: :L4398:

คันน้ำเงิน ที่คนขับหน้าตาดูดีนั่น  TYPE D ปลอมนี่นา :L2905: :D ;D

ขาวเข้ม

พี่ป้อม รูปสุดท้ายกางเกงสีมุ้งมิ้งมากกก   ......  :sd42:
....เฮ้ยยย....ผมหยิบ,เกงผิดมาใส่นิ่  :L4386:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
วันเสาร์มีติดตีกอล์ฟครับ  😥😥😥

Sent from my A1601 using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

Sent from my A1601 using Tapatalk
เอ่อ... พี่ป้อม เค้าชวนไปวันอาทิตย์ที่ 5 นะครับ  :sd06:
....เฮ้ยยย....ผมหยิบ,เกงผิดมาใส่นิ่  :L4386:

อ๊ะจึ๊ยยยย... :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

แล้วมันเกี่ยวไรกับวันเสาร์ล่ะจ๊ะ  พ่อคู้นนนนน   :sd06:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
แล้วพบกันวนไปครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ติดไปเช็งเม้งอะ  :L4386:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 อุ๊ย!!!!ปีนี้มีจัดด้วย  รถจะซ่อมเสร็จทันไหมน้อ  :L2739:  :L2761: อยากไปดูพี่โจ้คลอง 2.5  ;D
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อุ๊ย!!!!ปีนี้มีจัดด้วย  รถจะซ่อมเสร็จทันไหมน้อ  :L2739:  :L2761: อยากไปดูพี่โจ้คลอง 2.5  ;D

จะรอดูพี่พีราจะรถเสียกลางคลองรึป่าววว
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html