ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนไปออฟโร้ด ดอยแม่วาทู อ.แม่สะเรียง จ.แม่ฮ่องสอน 16-20 มีนาคม 2560  (อ่าน 45282 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 เดิมตั้งใจจะไปเป็นทัพหน้าด้วยคน แต่ติดภาระกิจ กระทันหัน เลยขอร่วมสนับสนุน เป็นทัพหลังแทนครับ

ขอให้พี่ๆ เดินทางปลอดภัย ทำภาระกิจสำเร็จตามเป้าหมายครับผม

:L2756: :L2756:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

นำส่งขาตั้งแผงโซล่าเซลและขาตั้งแบตเตอรี่เรียบร้อย...เดินทางปลอดภัยนะครับพี่ๆทุกท่านที่ร่วมขบวนเดินทาง

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เดินทางปลอดภัยครับพี่ๆทุกท่าน  :sd23:

ขอบคุณครับพี่กิต  :sd10: :sd10: :sd10:

เดิมตั้งใจจะไปเป็นทัพหน้าด้วยคน แต่ติดภาระกิจ กระทันหัน เลยขอร่วมสนับสนุน เป็นทัพหลังแทนครับ

ขอให้พี่ๆ เดินทางปลอดภัย ทำภาระกิจสำเร็จตามเป้าหมายครับผม

:L2756: :L2756:

ขอบคุณครับพี่ป๊อบ ไว้จังหวะตรงกันค่อยว่ากันใหม่ครับ  :L2736:

นำส่งขาตั้งแผงโซล่าเซลและขาตั้งแบตเตอรี่เรียบร้อย...เดินทางปลอดภัยนะครับพี่ๆทุกท่านที่ร่วมขบวนเดินทาง

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

ขอบคุณพี่อาทอีกครั้งครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
.....พี่ๆครับ ขอร่วมด้วยครับ 1,000,08. บาท(หนึ่งพันแปดสตังค์ ครับ) ว่าจะโอนเมื่อวานไม่ว่างจนลืม ขอเป็นวันนี้แทนครับขออภัยที่ช้าครับ....
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

• Pa Mania
  • *
    • -

ขอบคุณครับ

Sent from my SM-J700F using Tapatalk

เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้เริ่มออกเดินทางกันแล้วก็ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับนะครับ

แนวหลังขอสนับสนุนกิจกรรมดีๆ และขอเป็นกำลังใจให้กับแนวหน้าครับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เดินทางปลอดภัยและสำเร็จตามเป้าหมายครับ  :L4398:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
เดินทางปลอดภัย น้ำใจยิ่งใหญ่ครับ :sd10: :L4398:

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
ขอให้เดินทางปลอดภัยด้วยครับ
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2734: ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านเช่นกันครับ  :L2900:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
:L2734: ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านเช่นกันครับ  :L2900:
พี่ป้อมไม่ไปดักรอเหรอครับ

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่สุนทรเป็นอย่างสูงครับ เบื้องต้น เงินส่วนที่เหลือจากกิจกรรมครั้งนี้ แว่วๆมาว่าพี่ทูตจะส่งเป็นเงินสมทบทุนอาหารกลางวันรร.ตชด ครับ

กิจกรรมครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี แฮปปี้กันทั้ง 2 โครงการ เดินทางกลับมาถึงกันเมื่อคืน ผมมาถึง ตี 5 ส่วนพี่ๆฝั่งศรีราชาน่าจะหกโมงเช้าครับ

ประมวลภาพกิจกรรม ขอเวลาพี่วุธพี่ทูตหน่อยนะครับ คาดว่าตอนนี้คงเพลียจากการเดินทางกันอยู่ครับ

ขอขอบคุณทุกความร่วมมือจากทุกฝ่ายที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้จบลงด้วยความสำเร็จ การให้ในครั้งนี้ ที่แน่ๆ มันทำให้พี่ๆอิ่มเอิบใจในการให้แน่นอน ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

Sent from my A1601 using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ขอบคุณพี่สุนทรเป็นอย่างสูงครับ เบื้องต้น เงินส่วนที่เหลือจากกิจกรรมครั้งนี้ แว่วๆมาว่าพี่ทูตจะส่งเป็นเงินสมทบทุนอาหารกลางวันรร.ตชด ครับ

กิจกรรมครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี แฮปปี้กันทั้ง 2 โครงการ เดินทางกลับมาถึงกันเมื่อคืน ผมมาถึง ตี 5 ส่วนพี่ๆฝั่งศรีราชาน่าจะหกโมงเช้าครับ

ประมวลภาพกิจกรรม ขอเวลาพี่วุธพี่ทูตหน่อยนะครับ คาดว่าตอนนี้คงเพลียจากการเดินทางกันอยู่ครับ

ขอขอบคุณทุกความร่วมมือจากทุกฝ่ายที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้จบลงด้วยความสำเร็จ การให้ในครั้งนี้ ที่แน่ๆ มันทำให้พี่ๆอิ่มเอิบใจในการให้แน่นอน ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

Sent from my A1601 using Tapatalk

ปล่อยไคลแม็กซ์ ก่อน  หรือว่าปล่อยเรื่องราวธรรมดาก่อนดีนาาา พี่วุธ :sd01:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
รอชมภาพกิจกรรมครับผม  :L2732: :L2732:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รอชมภาพกิจกรรมครับผม  :L2732: :L2732:

มารอเป็นเพื่อนครับพี่ป๊อบ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
ปล่อยไคลแม็กซ์ ก่อน  หรือว่าปล่อยเรื่องราวธรรมดาก่อนดีนาาา พี่วุธ :sd01:

:L2739: :L2739: :L2739: กล้องหน้ารถผมสั่นตลอดเส้นทางเลย แต่ถนนดำยังโอเคอยู่

จัดเต็มมาเลยคับพี่ทูต พี่วุธ  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ น้ากะหลบ พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
:L2739: :L2739: :L2739: กล้องหน้ารถผมสั่นตลอดเส้นทางเลย แต่ถนนดำยังโอเคอยู่

จัดเต็มมาเลยคับพี่ทูต พี่วุธ  :L2754: :L2754: :L2754:
ผมมานั่งรอชมภาพกิจกรรมอยู่นะครับพี่แม็ค

• Pa Mania
  • *
    • -
ผมเอาเสื่อมาปูรอแล้วครับ...

Sent from my SM-J700F using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
คร่าวๆก่อนละกันครับ
ภาพการติดตั้งโซล่าเซลล์และมอบของบริจาคสำหรับสตรีและเด็ก ณ สถานีตำรวจภูธรยอดดอย แม่สะเรียง