ผู้เขียน หัวข้อ: งานทำบุญขึ้นบ้านใหม่ วันเสาร์ที่ 1เมษายน 2560นี้  (อ่าน 30979 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
Re: งานทำบุญขึ้นบ้านใหม่ วันเสาร์ที่ 1เมษายน 2560นี้
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 14:52:53 »
ขอให้พี่ใหม่และครอบครัวอยู่บ้านใหม่แล้วเฮงๆมีสุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว  :L2753:

ไม่ได้ไปร่วมยินดีที่บ้านขออภัยด้วยครับ    :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
Re: งานทำบุญขึ้นบ้านใหม่ วันเสาร์ที่ 1เมษายน 2560นี้
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 19:09:34 »
วันนี้ มาดู กระทู้ ตัวเอง นะครับ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 19:18:44 »
วันนี้ มาดู กระทู้ ตัวเอง นะครับ

รับทราบครับพี่ใหม่

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 29 มีนาคม 2017, 20:08:36 »
 :sd24: ครับ พี่ หนึ่ง  :sd10:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 11:57:11 »
เข้ามายินดีกับ พี่ใหม่ กับบ้านหลังใหม่ ด้วยครับ
บ้านนี้ อยู่แล้ว รวย
ใครมาบ้านนี้ ขอให้รวย  :sd23:   :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 12:57:49 »
:L2739: :L4365: :L2901: ส.ว.ด.ครับพี่ใหม่

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พรุ่งนี้ผมไม่ได้เข้าไปแสดงความยินดีกับพี่ใหม่นะครับ จริงๆเตรียมของขวัญไว้ให้แล้ว ว่างๆผ่านมาแถวฝั่งธนแวะมารับได้นะครับพี่

ขอให้ร่ำรวยๆๆๆกับบ้านหลังใหม่นะครับ

:sd06:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ร่ำรวยเงินทอง เฮงๆๆ ครับ

Sent from my SM-A720F using Tapatalk

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
สวัสดีครับ พี่ใหม่.....ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่.....ขอให้อยู่แล้วเฮงๆ ร่ำรวยนะครับ
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ใหม่ครับวันนี้มีธุระด่วนเข้ามาไม่ได้แสดงความยินดีกับพี่ใหม่ต้องขออภัยด้วยครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ของพี่ใหม่ด้วยนะครับขอให้อยู่แล้วมีแต่ความสุขและรวยขึ้นๆนะครับ ต้องขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานวันนี้ได้เนื่องจากมีภาระกิจพาผบ.ไปหาหมอครับ :L4399:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ขอแสดงความยินดีกับกับพี่ใหม่และครอบครับด้วยครับ  :L4384:

• Pa Mania
  • *

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ ยินดีด้วยสำหรับบ้านหลังใหม่ของพี่ใหม่ และฉลองวันคล้ายวันเกิดพี่ใหม่ด้วย
เฮงๆรวยๆ สุขภาพแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน เอย  ;D
เครดิตภาพจาก แอดมินส้ม ลำแปง

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
แสดงความยินดีกับพี่ใหม่ และ HBD ด้วยครับ :sd23: :sd10: :L4398:

• Pa Mania
  • *
 :sd24: ขอขอบพระคุณ พี่ๆ. ปามาเนี่ยทุกท่านที่มาแสดงความยินดีที่บ้านและในเว็บไซต์ ครับ. หากมีข้อบกพร่องประการใด.
ทางเจ้าภาพ. (พี่ใหม่). ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วยนะครับ  :L2758:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
 :L2900: เฮงๆรวยๆครับพี่ใหม่  :L2734:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
ขอแสดงความยินดีย้อนหลังด้วยนะครับขอไห้เฮงๆๆรวยๆๆๆๆๆๆครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
:sd24: ขอขอบพระคุณ พี่ๆ. ปามาเนี่ยทุกท่านที่มาแสดงความยินดีที่บ้านและในเว็บไซต์ ครับ. หากมีข้อบกพร่องประการใด.
ทางเจ้าภาพ. (พี่ใหม่). ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วยนะครับ  :L2758:

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74

พี่พีราต้องขอโทษพี่ใหม่ด้วยนะคะ พี่พีราหลงทางอยู่2ชม. เลี้ยวผิดไปทางไหนก็เห็นแต่ถนนวงแหวน...โทรถามพี่พีราก็บอกจุดที่อยู่ไม่ได้มันไม่มีป้ายบอกเลย เห็นในgps บอกอย่างเดียวถนนสุขาภิบาล2. มันก็ให้เลี้ยวไปมาวนอยู่ตรงนั้น.   จนเลี้ยวลงไปใต้สะพานตามgps รถสวนขึ้นมาอีก ดีไม่ชนกัน..เลยขับไปเรื่อยๆเห็นป้ายบางนาขับต่อมาเห็นทางไปลาดกระบัง..อยู่ๆโผล่มาเจอทางไปบ้านพี่ใหม่..อีก 5กิโลเมตรถึงเลยไปต่อไหนก็มาจะถึงละเจอกัน 5นาทีก็ยังดีกว่าไม่มานะคะ... :D ขากลับนัดช่างที่อู่99ไว้จะไปแก้บันได...ทีนี้หาวงแหวนไม่เจอไปไม่ถูก .... ;D ...พอเมื่อวานไปแบบไม่นัดช่างไม่รับแก้งานที่คนอื่นทำไว้... :'(  :'( :'(

Cr.ภาพ Line
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
เก็บภาพเบื้องหลัง ของขวัญ จากเว็บปามาเนีย