ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกลำโพง ด้วยหุของตัวเอง+คำแนะนำของผู้เชี่ยวชาญ  (อ่าน 15129 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36

พระเอกหนัง เรื่องอะไรเนี๊ยะ

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36

เป็นอีกคัน ที่เลือกลำโพงด้วยหูตัวเอง
ไม่มีเงื่อนไขทางยี่ห้อ และราคา

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หน้าแบบนี้หนังโบราณย้อนยุคแน่ๆ ครับพี่โก้  :sd42:

** ลืมขอติ๊กเกอร์ New Version เลยครับ  :L2746:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
หน้าแบบนี้หนังโบราณย้อนยุคแน่ๆ ครับพี่โก้  :sd42:

** ลืมขอติ๊กเกอร์ New Version เลยครับ  :L2746:

คันนี้แวะชัยนาทบ่อยนะ.... 8) 8) 8) 

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :sd01: :sd01: เผลอแป๊บเดียวไปกินลาบเป็ดอีกแล้ว  :L2888: :L2888: