ผู้เขียน หัวข้อ: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย มามะๆ ให้ไวนะ ปิดรับสมาชิกเที่ยงวันอาทิตย์นี  (อ่าน 71994 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รอชมภาพด้วยเช่นกันครับ  :L2732:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2888: นั่งดูทางหน้าจอยังลุ้นไปด้วยเลย :L2900: :sd10: ใครถ่ายคลิปไว้บ้างไหมครับ :L2759:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
มารอดูภาพ บรรยากาศด้วยครับ  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
Re: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย
« ตอบกลับ #283 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2016, 12:16:22 »
รอชมภาพด้วยเช่นกันครับ :L2732:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

แอบถ่ายพี่ๆตอนลงครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
สวัสดีคับพี่น้องอ้นคับ ยินดีมากเลยคับ. ปีปแตร์ทักกันด้วยคับ. 
 :L2900:     :L6428:    :L6428:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขากลับ แบ่งเป็น 2 ทีมครับ กลับเส้นทางเดิมที่ขึ้นมา กลับเส้นทางชมธรรมชาติ นำขบวนโดยพี่อ้วน. ซึ่ง เป็นเส้นทาง โหดนิดๆ ลุ้นพอได้ และสวยงามสมใจอยาก ช่วยให้ทริปนี้สมบูรณ์แบบมากขึ้นไปอีกครับ. แล้วคงได้เจอกันอีกทริปหน้า. ไปต่างประเเทศกีนครับ  :L2736:
รอบนี้ ผมได้มีโอกาสเจอพี่ตู่.  กับเค้าแล้วคับ.    :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
รอบนี้ ผมได้มีโอกาสเจอพี่ตู่.  กับเค้าแล้วคับ.    :sd23:

ยินดีที่ได้เจอเช่นกันครับ  :L4399:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
Re: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย
« ตอบกลับ #287 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2016, 14:22:22 »
รอชมภาพด้วยเช่นกันครับ :L2732:

ไม่มีโอกาศได้คุยกับพี่ป้อมเลย ว่าจะถามถึงกล้อง Alphad ว่าได้ติดตั้งเสร็จแล้วหรือยังครับ

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
รอชมภาพ และเรื่องเล่า เรื่องมัน เรื่องเสียว จากพี่ๆครับ  :L2732:  :L2732:

• Pa Mania
  • *
รอชมภาพ และเรื่องเล่า เรื่องมัน เรื่องเสียว จากพี่ๆครับ  :L2732:  :L2732:

เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพความเสียวตอนที่พี่คนอื่นๆกำลังไต่ความชันไว้เลยครับ มัวแต่นึกเดี๋ยวก็จะถึงคิวตรูแล้ววววว  :sd42:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L4365:  มารอชมภาพแห่งมิตรภาพ ปามาเนีย   :L2897:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
รอเหมือนกานครับ พี่ซูกิเอ ไม่ไปด้วยล่ะครับ เสียดายไหมๆๆๆๆ

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
มารอชมภาพสวยๆ บรรยากาศดีๆ ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ เอก ดราด้อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
 :L2900: ปูเสื่อรอชมภาพสวยๆเลยครัช
- "เราจงเป็นหยดน้ำใสเพียงคนละหนึ่งหยดที่มารวมตัวกันทำความดี เพราะถ้าเราปล่อยให้น้ำใสหนึ่งหยดอยู่โดดเดี่ยว สักวันเขาจะท้อถอยและระเหยไปเพราะแดดจัด ลมแรง แต่ถ้าเรามารวมกันและไหลไปในทางที่ถูกต้อง เราจะไปรวมกันเป็นมหาสมุทร..มหาสมุทรแห่งความดี"

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
เสียดายไม่ได้ถ่ายภาพความเสียวตอนที่พี่คนอื่นๆกำลังไต่ความชันไว้เลยครับ มัวแต่นึกเดี๋ยวก็จะถึงคิวตรูแล้ววววว  :sd42:

ครับพี่ตู่ ผมกลับมาบ้าน กะจะเปิดกล้องบันทึกหน้ารถดู แต่น่าผิดหวังครับ เพราะตั้งความละเอียดไว้แบบ HD มันสามารถบันทึกลงในการ์ดขนาด 16 GB ไว้ได้วันกว่าๆเอง เสียดายมาก ไม่งั้นคงได้เห็นรถพีีไต่ขึ้นเนินได้ทุกคัน  :sd21:  :sd21:

• Pa Mania
  • *
ครับพี่ตู่ ผมกลับมาบ้าน กะจะเปิดกล้องบันทึกหน้ารถดู แต่น่าผิดหวังครับ เพราะตั้งความละเอียดไว้แบบ HD มันสามารถบันทึกลงในการ์ดขนาด 16 GB ไว้ได้วันกว่าๆเอง เสียดายมาก ไม่งั้นคงได้เห็นรถพีีไต่ขึ้นเนินได้ทุกคัน  :sd21:  :sd21:

คิดเหมือนกัน ทำเหมือนกัน แห้วเหมือนกันครับพี่หนุ่ม  :L4386:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

โอ้เพิ่งนึกได้ ว่ารถผมก็มมีกล้องหน้ารถบันทึกได้ถึง 3 วัน  memเยอะ      พอวันนี้ไปดู 555    โดยทับไปเรียบร้อยแล้ว

:L4396:

ดูภาพนี้ไปก่อน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
รอชมภาพของพี่โย กะ ลุงโอ นาเกลือ ท่าแบบนี้ นะจ๊ะ  :L2732:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
คู่รักแห่งปี   ดูนิ้ว

ดูมือ

ดูท่า

ดูทำ 555

ส่วนเส้นทางที่เราก้าวไปด้วยกัน

ทางเล็กๆตัดผ่านภูเขาและลำธาร 

สลับกับบรรยากาศเป็นระยะๆ

ฟินมากๆสำหรับทับเบิกในครั้งนี้

ขอบคุณภาพสวยๆจากหุ่ยแฟนพี่พฏ

การเดินทางเพื่อไปสัมผัสไอหมอกจากขุนเขา

ลมที่เย็นสบายพัดผ่านมาตลอดเวลา

หมอกที่บดบังความตายไว้ใกล้ๆ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกปามาเนีย  สำหรับกิจกรรมของครอบครัวในครั้งนี้อีกครั้ง
 :L2732:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ