Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Welcome New Member / Talk Board

พี่คนนั้น พี่คนนี้ และพี่ๆที่จะมากันโน๊นนน ฟังทางนี้ ?

(1/6) > >>

พี่นะ [Na ratchada]:
***ขอความร่วมมือ  รายชื่อดังต่อไปนี้  ห้ามใช้ชื่อลงจองสิทธิ์ใดๆในเวป ?

1. พี่คนนั้น
2. พี่คนนี้
3. พี่คนโน๊น
4. อีตานั่น
5. ก็ผมไง จะใครล่ะ
6. พี่คนนู๊น

6 คนนี้สร้างความสับสนให้วงการมาก 55555   ขอร้องเถอะเอาแค่แซวในเวปพออย่ามาจองอะไรในกระทู้นะ   จองมาของดการลงชื่อให้นะครับ   และสำหรับท่านที่ติดประเด็นอะไรให้โพสหรือ PM บอกเจ้าของกระทู้ไปกันเองว่าจะเอาแต่ไม่ลงนาม   จะได้ใส่ว่าเป็นของเวปและตามเก็บตังค์ได้ถูก    หรือลงชื่อภรรยาแทนก็ได้ ;)ถ้าเขาอนุญาติแบบพ่อหนุ่มเมืองนนท์

ประมาณนี้ไม่มีไรมาก   ยิ้มๆ
 ;D

ต๋อง Fuddy:
ทราบ
15.42 น. ; 30-06-59
 :D ;) ;D

หยก วาฬน้ำเงิน:
 :L4365: :L2904: ครับผม ;D ;D ;D สมัยก่อนมีพี่คนนั้นอยู่คนเดียว เดี๋ยวนี้ตามมาอีกเพียบเลยพากันงง :sd06: :sd06: :sd06:

อั๋น ราชพฤกษ์:
 :sd42:  จบตำนานพี่คนนั้นเลยคับ.  เด่วหาชื่อใหม่ก่อนคับ.   :sd42:

พฏ:
รับทราบครับ  :L4399: :L4399:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version