ผู้เขียน หัวข้อ: ของมาแล้ว มารับได้ =>รวมตัวสั่งซื้อหางปินส์ ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษครับ...  (อ่าน 158783 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
OK ครับ พี่อาท

พี่โชคครับ ต้องโอนอีก 1600.06 บาท ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 13
OK ครับ พี่อาท

พี่โชคครับ ต้องโอนอีก 1600.06 บาท ครับ

ขอโทดที่ล่าช้าครับพี่สุภัทร :sd23:เรียบร้อยเเล้วครับ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สวัสดีครับพี่โย จัดส่งนาย จิรวัฒน์ จิตนันทกุล 122 ม.14 ซ.วัดศรีเชียงใหม่ ต.พานพร้าว อ.ศรีเีชียงใหม่ จ.หนองคาย 43130 โทร 081-3696699 (หมูหนองคาย) ขอบคุณครับ :sd23:

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย

โอนแล้วครับ ต้องขอโทษทุกท่านที่ต้องโอนวันนี้
ที่อยู่ในการจัดส่ง

นายพิษณุ เหลืองวิโรจน์
297/2 มบ.อารียาคัลเลอร์ ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง 15 แขวงบางชัน ข.คลองสามวา กรุงเทพฯ 10510

ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณพี่ๆ ปามาเนียทุกท่านครับ โครงการนี้ ได้รับเงินครบถ้วนแล้วครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ออกเดินทางวันนี้

รับของที่ .99 AUTO  (ร้านพี่นก)
1.พี่ซูกิ เอ  ........................................99 AUTO 
2.พี่ จ้อย กรุงเก่า     ............................99 AUTO         
3.พี่สจ๊อต (Stewart)    ............................99 AUTO
4.พี่อั๋น ราชพฤกษ์    .........................99 AUTO
5.พี่เบส บ้านบึง      .........................99 AUTO
6. พี่ซอล faisol  ..............................99 AUTO       
7.พี่อาท Workkind  ..............................99 AUTO
8.พี่โชค   ..............................99 AUTO

รับของที่ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ)
1.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์   .....................Siam Pro Tires 
2.พี่บอย 6999 .................................Siam Pro Tires                 
3.พี่ดุ่ย  .....................Siam Pro Tires                           
4.พี่ณัฐจิรพัส(Kong)    .....................Siam Pro Tires 
5.พี่บอย-Pamania ..........................Siam Pro Tires             
6.พี่เดย์..ซ่า(Dayza)  ..........................Siam Pro Tires   
7.พี่ ป๊อป..........................Siam Pro Tires

รอส่งพัสดุ รอแจ้งค่าส่งและวันจัดส่ง
1. พี่วิทย์ ตรัง   ................................จัดส่ง                 
2. พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง   .....................จัดส่งแล้ว โดยม้าเร็ว     
3. พี่พีท Chumphon   ..........................จัดส่ง   
4. พี่แดง ขอนแก่น      .......................จัดส่ง   
5. พี่ เจ ปาดำ เชียงราย .........................จัดส่ง
6. พี่หมู หนองคาย .........................จัดส่ง
7.พี่OhPajero(โอ๋) .........................จัดส่ง
8.พี่เดิ้ล  พะเยา     .........................จัดส่ง

รอแจ้งความประสงค์ 

แจ้งพี่ๆที่จะให้นำของไปฝากที่ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ) และ  .99 AUTO  (ร้านพี่นก)

เรื่องระยะเวลาการฝากและการไปรับ เพราะสื่งที่ไม่อยากให้เกิด คือ ของสูญหาย/เสียหาย

จะมาโทษฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดหรือจะให้ใครรับผิดชอบไม่ได้นะครับ

*พูดคุยกันตรงนี้ก่อน จะมาผิดใจกันที่หลัง
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ .เจตน์.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ไหนพี่ท่านไหน ติดแว้ว เอามา ชม กันหน่อยครับ รอชม  :L2734:

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
 :L4365: รออยู่ครับ :L2888: :L2888:
ขอบคุณพี่ๆ อีกครั้งครับ  :sd23:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
ติดต่อรับของกันได้เลยนะครับ

ขอบคุณ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ) และ 99 AUTO  (ร้านพี่นก) ช่วยรับฝากของ  :L2734:

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
สวัสดีครับพีๆ ได้รับฝากของจากพี่โยไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ 1ในนั้นมีของผมด้วย

จีงจะเรียนแจ้งให้ทราบว่า  ของผมจะทำสีดำด้าน ไม่ทราบว่าพี่ๆที่ฝากของกับผมจะทำสีดำด้านด้วยไหมครับ

ขั้นตอนการทำ จะมีการโป๊วสี เก็บรอยต่างๆบนชิ้นงาน และพ่นด้วยสีดำด้าน 2k พ่นเคลือบแล็คเกอร์ด้านอีกหนึ่งชั้นเพื่อความคงทน  อาจจะมีต่าใช้จ่ายเพิ่มเติมในการทำสีอีกนิดหน่อย  (แล้วจะแจ้งให้ทราบภายหลัง)

รบกวนพี่แต้งความตองการเรื่องทำสีเลยนะครับ หรือพี่ๆท่านไหนต้องการทำสีอื่นๆแจ้งมาได้เลยครับ  หรือจะเอาแค่สีสเปรย์ดำด้านแบบกระป๋องธรรมดาก็แจ้งได้เลยนะครับ จะเป็นธุระจัดการให้ครับผม

รบกวนแจ้งหน้าบอร์ด  หรือโทรมาส่วนตัวได้เลยนะครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
สวัสดีครับพีๆ ได้รับฝากของจากพี่โยไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ 1ในนั้นมีของผมด้วย

จีงจะเรียนแจ้งให้ทราบว่า  ของผมจะทำสีดำด้าน ไม่ทราบว่าพี่ๆที่ฝากของกับผมจะทำสีดำด้านด้วยไหมครับ

ขั้นตอนการทำ จะมีการโป๊วสี เก็บรอยต่างๆบนชิ้นงาน และพ่นด้วยสีดำด้าน 2k พ่นเคลือบแล็คเกอร์ด้านอีกหนึ่งชั้นเพื่อความคงทน  อาจจะมีต่าใช้จ่ายเพิ่มเติมในการทำสีอีกนิดหน่อย  (แล้วจะแจ้งให้ทราบภายหลัง)

รบกวนพี่แต้งความตองการเรื่องทำสีเลยนะครับ หรือพี่ๆท่านไหนต้องการทำสีอื่นๆแจ้งมาได้เลยครับ  หรือจะเอาแค่สีสเปรย์ดำด้านแบบกระป๋องธรรมดาก็แจ้งได้เลยนะครับ จะเป็นธุระจัดการให้ครับผม

สนใจครับพี่ป๊อป  :L2900: แต่ติดว่าของผมพี่โยจัดส่งนะครับ  :L4387: อือเสียดายจัง :L2739:
รบกวนแจ้งหน้าบอร์ด  หรือโทรมาส่วนตัวได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
ขอบคุนมากคับพี่โย :sd23: แต่ขอถามหน่อยนะคับหางปินมาเดิมๆสีอะไรคับผมไม่รุ้จริงๆคับ :sd23:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
จัดส่งพัสดุ  

1. พี่วิทย์ ตรัง                       
2. พี่พีท Chumphon   
3. พี่แดง ขอนแก่น       
4. พี่ เจ ปาดำ เชียงราย
5. พี่หมู หนองคาย
6. พี่OhPajero(โอ๋)
7. พี่เดิ้ล  พะเยา 

โอนค่าจัดส่งมาแล้วแจ้งด้วยนะครับ ค่าจัดส่ง แบบ EMS 300 บาท   

ธนาคาร : ไทยพาณิชย์   
สาขา     : บิ๊กซี สุขสวัสดิ์
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี : 401 282 1195 
บัญชี ชื่อ : เสาวลักษณ์   โพธิ์ศรี

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
แจ้งโอนเงินครับพี่โย
ยอด 300.01 เวลา 14.28 ครับ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
แจ้งโอนค่าส่งครับพี่โย 300.05 บาทครับเวลา15.24 น.ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เริ่มทำสีแล้วนะครับ พ่นรองพื้น ปรับแต่งผิวหน้าให้เรียบ พร้อมสำหรับงานสี สำหรับพี่ๆที่สั่งสีดำด้าน วันพฤหัสมาติดตั้งได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
โอนให้แล้วนะครับพี่โย
18 ตค 59 เวลา 21.59 น.
ยอดโอน 300.04 บาทครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เริ่มทำสีแล้วนะครับ พ่นรองพื้น ปรับแต่งผิวหน้าให้เรียบ พร้อมสำหรับงานสี สำหรับพี่ๆที่สั่งสีดำด้าน วันพฤหัสมาติดตั้งได้เลยนะครับ

อิจฉาตาร้อนเลยครับพี่ป๊อบ 5555
JayNoppadol

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย

โอนแล้วครับ...ขอบคุณครับพี่โยที่เป็นธุระให้

นายพิษณุ เหลืองวิโรจน์
297/2 มบ.อารียาคัลเลอร์ ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง 15 แขวงบางชัน ข.คลองสามวา กรุงเทพฯ 10510
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2016, 08:37:59 โดย OhPajero (โอ๋) »

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
โอนเรียบร้อยแล้วนะครับพี่โย 300 บาท ผมลืมโอนจุดทศนิยม ผมโอนวันที่ 19/10/59 เวลา 15.36 น. ครับ ขอบคุณครับ :sd23: :sd23:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000