ผู้เขียน หัวข้อ: ของมาแล้ว มารับได้ =>รวมตัวสั่งซื้อหางปินส์ ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษครับ...  (อ่าน 158779 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอย 6999

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  • นนทบุรี
โอนยอด 1600.10 แล้วครับ  :sd23:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

• Pa Mania
  • *
  • นนทบุรี

ขอรับที่ Siam Pro Tires ครับ

ขอบคุณครับ  :sd23:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

• Pa Mania
  • *
  • นนทบุรี
พี่ๆครับ ผมขอนอกเรื่องนิดนึง

ทำไม กระทู้นี้ไม่ขึ้นที่ Tapatalk ครับ ? ต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มเติมไหมครับ ?

ปกติผมจะใช้ Tapatalk ในการเข้า pajerosportmania.com

วันนี้ใช้คอมเข้าเลยเพิ่งเห็นกระทู้นี้ครับ (เดี๋ยวจะกลายเป็นโอนเงินช้าไปอีก)

ขอบคุณครับ  :sd23:

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
ขอโอนพรุ่งนี้น่ะครับ พอดีเปลี่ยนมือถือ ต้องสมัคร k cyber ใหม่
ขอโทษด้วยครับที่โอนช้า

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
ของผมขอจัดส่งนะครับพี่โย
ที่อยู่ครับ นายวิทยา  เสียมไหม
120 หมู่ 4 ตำบลสุโสะ อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง 92120
เบอร์ติต่อ 099-4073689
ขอขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นธุระ จัดการให้  :sd23:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
วันเสาร์นี้ผมจะจัดส่งที่ ร้าน Siam Pro Tires และ อู่ 99 AUTO นะครับ

ส่วนใครที่ยังไม่แจ้ง ผมนับเป็นการจัดส่งทางพัสดุ ทั้งหมดนะครับ เพราะต้องจัดหากล่องเพื่อจัดส่งครับ แล้วจะแจ้งวันจัดส่งแบบพัสดุ อีกครั้งครับ

** หมายเหตุ งดนัด ขอรับของ เอง

ถ้านัด 10 คน คนละวัน .... :L2761:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับผม :sd23: :sd23:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
รวมชื่อผู้สนใจจอง
1.พี่ซูกิ เอ  ........................................99 AUTO 
2.พี่ ป๊อป     
3.พี่ จ้อย กรุงเก่า     ............................99 AUTO         
4.พี่ เจ ปาดำ เชียงราย .........................จัดส่ง     
5.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์   .....................Siam Pro Tires 
6.พี่โชค                         
7.พี่หมู หนองคาย             
8.พี่เดิ้ล  พะเยา                 
9.พี่พีท Chumphon   ..........................จัดส่ง       
10.พี่บอย 6999 .................................Siam Pro Tires                 
11.พี่ดุ่ย                           
12.พี่อาท Workkind           
13.พี่แดง ขอนแก่น      .......................จัดส่ง     
14.พี่สจ๊อต (Stewart)         
15.พี่วิทย์ ตรัง   ................................จัดส่ง                 
16.พี่OhPajero(โอ๋)             
17.พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง   .....................จัดส่งแล้ว โดยม้าเร็ว     
18.พี่ณัฐจิรพัส(Kong)    .....................Siam Pro Tires       
19.พี่อั๋น ราชพฤกษ์    .........................99 AUTO         
20.พี่เดย์..ซ่า(Dayza)           
21. พี่เบส บ้านบึง      .........................99 AUTO         
22. พี่บอย-Pamania ..........................Siam Pro Tires             
23. พี่ซอล faisol  ..............................99 AUTO             

พี่ที่สั่งจองและโอนแล้ว ตอนนี้ผมติดต่อทาง Siam Pro Tires เรื่อง

การจัดส่งและรับติดตั้ง คือ

พี่ๆท่านไหนจะให้ทาง Siam Pro Tires ติดตั้งให้ ผมจะเอาหางปินส์ไปฝากไว้ที่ Siam Pro Tires (ไม่มีค่าจัดส่ง)แต่จะมีค่าติดตั้ง 400 บาท ส่วนค่าทำสีต้องติดต่อกันเอง

และ อีกที่คือที่ อู่ 99 AUTO ผมจะเอาไปฝากไว้ที่อู่

การฝากให้ตัดสินใจรอบเดียวนะครับ

ส่วน พี่ๆท่านไหนที่ยืนยันมาเลยว่า อย่างไงก็ต้องส่ง แจ้งมาเลยครับ ผมจะรวมว่าใครต้องส่งบ้าง เพื่อเตรียมกล่องจัดส่ง และค่าจัดส่งจะแจ้งอีกที

** ตอนนี้มี 2 ทางเลือกกับ 2 สถานที่นะครับ สรุปเร็วผมก็ได้จัดส่งเร็วครับ งดนัดขอรับของเอง
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
รบกวนส่งไปที่ 99 Auto ครับ

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
รบกวนอุ่99 เหมือนกันคับขอบคุนคับพี่โย :sd23:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
Siam Pro Tires  ครับพี่โย

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
รวมชื่อผู้สนใจจอง
1.พี่ซูกิ เอ  ........................................99 AUTO 
2.พี่ ป๊อป     
3.พี่ จ้อย กรุงเก่า     ............................99 AUTO         
4.พี่ เจ ปาดำ เชียงราย .........................จัดส่ง     
5.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์   .....................Siam Pro Tires 
6.พี่โชค                         
7.พี่หมู หนองคาย             
8.พี่เดิ้ล  พะเยา                 
9.พี่พีท Chumphon   ..........................จัดส่ง       
10.พี่บอย 6999 .................................Siam Pro Tires                 
11.พี่ดุ่ย                           
12.พี่อาท Workkind           
13.พี่แดง ขอนแก่น      .......................จัดส่ง     
14.พี่สจ๊อต (Stewart)         
15.พี่วิทย์ ตรัง   ................................จัดส่ง                 
16.พี่OhPajero(โอ๋)             
17.พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง   .....................จัดส่งแล้ว โดยม้าเร็ว     
18.พี่ณัฐจิรพัส(Kong)    .....................Siam Pro Tires       
19.พี่อั๋น ราชพฤกษ์    .........................99 AUTO         
20.พี่เดย์..ซ่า(Dayza)           
21. พี่เบส บ้านบึง      .........................99 AUTO         
22. พี่บอย-Pamania ..........................Siam Pro Tires             
23. พี่ซอล faisol  ..............................99 AUTO             

พี่ที่สั่งจองและโอนแล้ว ตอนนี้ผมติดต่อทาง Siam Pro Tires เรื่อง

การจัดส่งและรับติดตั้ง คือ

พี่ๆท่านไหนจะให้ทาง Siam Pro Tires ติดตั้งให้ ผมจะเอาหางปินส์ไปฝากไว้ที่ Siam Pro Tires (ไม่มีค่าจัดส่ง)แต่จะมีค่าติดตั้ง 400 บาท ส่วนค่าทำสีต้องติดต่อกันเอง

และ อีกที่คือที่ อู่ 99 AUTO ผมจะเอาไปฝากไว้ที่อู่

การฝากให้ตัดสินใจรอบเดียวนะครับ

ส่วน พี่ๆท่านไหนที่ยืนยันมาเลยว่า อย่างไงก็ต้องส่ง แจ้งมาเลยครับ ผมจะรวมว่าใครต้องส่งบ้าง เพื่อเตรียมกล่องจัดส่ง และค่าจัดส่งจะแจ้งอีกที

** ตอนนี้มี 2 ทางเลือกกับ 2 สถานที่นะครับ สรุปเร็วผมก็ได้จัดส่งเร็วครับ งดนัดขอรับของเอง

ขอช่วยสรุปรวมให้

รับของที่ .99 AUTO  (ร้านพี่นก)
2.พี่ จ้อย กรุงเก่า     ............................99 AUTO         
3.พี่สจ๊อต (Stewart)    ............................99 AUTO
4.พี่อั๋น ราชพฤกษ์    .........................99 AUTO
5.พี่เบส บ้านบึง      .........................99 AUTO
6. พี่ซอล faisol  ..............................99 AUTO       

รับของที่ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ)
1.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์   .....................Siam Pro Tires 
2.พี่บอย 6999 .................................Siam Pro Tires                 
3.พี่ดุ่ย  .....................Siam Pro Tires                           
4.พี่ณัฐจิรพัส(Kong)    .....................Siam Pro Tires 
5.พี่บอย-Pamania ..........................Siam Pro Tires             
6.พี่เดย์..ซ่า(Dayza)  ..........................Siam Pro Tires   
7.พี่ ป๊อป..........................Siam Pro Tires

รอส่งพัสดุ
1. พี่วิทย์ ตรัง   ................................จัดส่ง                 
2. พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง   .....................จัดส่งแล้ว โดยม้าเร็ว     
3. พี่พีท Chumphon   ..........................จัดส่ง   
4. พี่แดง ขอนแก่น      .......................จัดส่ง   
5. พี่ เจ ปาดำ เชียงราย .........................จัดส่ง

รอแจ้งความประสงค์
1.พี่OhPajero(โอ๋)
2.พี่อาท Workkind           
3.พี่โชค                         
4.พี่หมู หนองคาย             
5.พี่เดิ้ล  พะเยา           

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย

ออฟไลน์ เดย์....ซ่า( DayZa)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13

:L4399: :L4399:   รับทราบครับ...ผมๆๆๆๆ :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอบคุณครับพี่โย
ค่าจัดส่งเท่าไร รบกวนแจ้งอีกครั้งนะครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ต้องกราบขออภัยพี่ๆทุกท่าน เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปจัดการโอนยอดที่เหลือให้เรียบร้อยครับ ล่าช้ามากครับผมนี่  :sd23: :sd23: :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
รับทราบเรื่องโอนเงิน  รอ พี่อาท และพี่โอ๋ครับ

ส่วนพี่โชค ขอเสียงด้วยครับ ผมเช็คยอดไม่พบครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
ขอโทดพี่ๆด้วยครับ :L4387: ของผมขออู่ของพี่นก 99autorun ครับ ขอโทดพี่ๆที่มาเเจ้งล่าช้าด้วยนะครับ มัวเเต่อ่านกระทู้อื่นด้วยน่ะครับไม่ได้เข้ามาดูตรงนี้เลย ของผมโอนวันที่23/07/16 เวลา15:15 ยอดโอน3000.06ครับพี่สุภัทร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2016, 01:24:48 โดย choke (โชค) »

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
มารายงานตัวครับ โอนเรียบร้อยครับ 1,600.12 บ. 12/10/2559 18.11 น.โดยประมาณ  :sd23: :sd23: เดี๋ยวไปหารูป

มาแนบอีกทีครับ  :L2901: ขอรับของที่อู่พี่นก 99 auto ครับพี่  :sd23:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2016, 23:10:30 โดย อาท Workkind »
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
รับของที่ .99 AUTO  (ร้านพี่นก)
2.พี่ จ้อย กรุงเก่า     ............................99 AUTO         
3.พี่สจ๊อต (Stewart)    ............................99 AUTO
4.พี่อั๋น ราชพฤกษ์    .........................99 AUTO
5.พี่เบส บ้านบึง      .........................99 AUTO
6. พี่ซอล faisol  ..............................99 AUTO       
7.พี่อาท Workkind  ..............................99 AUTO
8.พี่โชค   ..............................99 AUTO

รับของที่ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ)
1.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์   .....................Siam Pro Tires 
2.พี่บอย 6999 .................................Siam Pro Tires                 
3.พี่ดุ่ย  .....................Siam Pro Tires                           
4.พี่ณัฐจิรพัส(Kong)    .....................Siam Pro Tires 
5.พี่บอย-Pamania ..........................Siam Pro Tires             
6.พี่เดย์..ซ่า(Dayza)  ..........................Siam Pro Tires   
7.พี่ ป๊อป..........................Siam Pro Tires

รอส่งพัสดุ
1. พี่วิทย์ ตรัง   ................................จัดส่ง                 
2. พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง   .....................จัดส่งแล้ว โดยม้าเร็ว     
3. พี่พีท Chumphon   ..........................จัดส่ง   
4. พี่แดง ขอนแก่น      .......................จัดส่ง   
5. พี่ เจ ปาดำ เชียงราย .........................จัดส่ง
6. พี่หมู หนองคาย .........................จัดส่ง

รอแจ้งความประสงค์
1.พี่OhPajero(โอ๋)                           
2.พี่เดิ้ล  พะเยา           

แจ้งพี่ๆที่จะให้นำของไปฝากที่ Siam Pro Tires  (ร้านพี่ป๊อบ) และ  .99 AUTO  (ร้านพี่นก)

เรื่องระยะเวลาการฝากและการไปรับ เพราะสื่งที่ไม่อยากให้เกิด คือ ของสูญหาย/เสียหาย

จะมาโทษฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดหรือจะให้ใครรับผิดชอบไม่ได้นะครับ

*พูดคุยกันตรงนี้ก่อน จะมาผิดใจกันที่หลัง