ผู้เขียน หัวข้อ: ของมาแล้ว มารับได้ =>รวมตัวสั่งซื้อหางปินส์ ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษครับ...  (อ่าน 158775 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
+1 ครับขอลงชื่อไว้ด้วยครับ

ออฟไลน์ เติ้ล <Little> พะเยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  สวัสดีคับพี่เติ้ล
   พูดถึงข้อกำหนด เงื่อนไขของการจอง เด่วรอพี่ๆเข้ามาแจ้งน่ะคับผม.

เเวะเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆน่ะคับ.   :L2900:  เงื่อนไข ปามาเนีย  :L2906:  คับ สบายๆคับผม.

ขอบคุณ คับพี่อั๋น ที่เป็นห่วงเป็นใย ช่วงนี้สงสัยต้องเร่ง ทำคะแนนให้เข้าเกณฑ์ ของมันอยากได้นี่น่า
ปล.ขอบคุณพี่นะที่เข้ามาชี้แจงเงื่อนไข ราคาด้วยครับ  :sd23:
เตียมตัว  :L6415:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
รบกวนพี่ๆที่อยากสั่งหางปินส์แต่จำนวนโพสยังไม่ถึง
รบกวนอย่าปั่นกระทู้นะครับ ขอให้เป็นการพูดคุยกันจริงๆดีกว่า
ถ้าไม่รู้จะคุยอะไร ก็ตั้งกระทู้ถามปัญหาหรือสิ่งที่อยากจะรู้ก็ได้ครับ
ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็นเรื่องรถเพียงอย่างเดียว
เรามีห้องให้พูดคุยกันหลายห้อง ไม่ว่าจะเป็นห้องสุขภาพ ท่องเที่ยว กีฬา ยิงปืน ต่างๆนาๆ
เขามาพูดคุยกันได้ เอาใจช่วยนะครับ

:L2756: :L2756: :L2756:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รบกวนพี่ๆที่อยากสั่งหางปินส์แต่จำนวนโพสยังไม่ถึง
รบกวนอย่าปั่นกระทู้นะครับ ขอให้เป็นการพูดคุยกันจริงๆดีกว่า
ถ้าไม่รู้จะคุยอะไร ก็ตั้งกระทู้ถามปัญหาหรือสิ่งที่อยากจะรู้ก็ได้ครับ
ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็นเรื่องรถเพียงอย่างเดียว
เรามีห้องให้พูดคุยกันหลายห้อง ไม่ว่าจะเป็นห้องสุขภาพ ท่องเที่ยว กีฬา ยิงปืน ต่างๆนาๆ
เขามาพูดคุยกันได้ เอาใจช่วยนะครับ

:L2756: :L2756: :L2756:

ขอความร่วมมือพี่ๆที่กำลังทำคุณสมบัติตามที่พี่โจ้แจ้งมาด้วยนะครับ :L2759:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

manhorse

• บุคคลทั่วไป
+ 1 ครับ  ขอบคุณครับ  :sd23:
พี่จ้อยยังขาดอะไรอีกไหมครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
[quote author=ซูกิ-เอ อย่าแอบเลยพี่ปุ้ย...ลงชื่อไปเลย  :L4396:

รอสักพัก หาชิปก่อน มีชิปเมื่อไหร่จะลงชื่อทันทีครับพี่ซูกิ-เอ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
ทำคะเเนนนี่ยากเลยนะครับ ส่วนตัวไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเท่าไหร่เลยฮะคงได้เเต่คุยขำๆ เเต่จะพยายามนะครับพี่ๆ :sd10:

• Pa Mania
  • *
ทำคะเเนนนี่ยากเลยนะครับ ส่วนตัวไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเท่าไหร่เลยฮะคงได้เเต่คุยขำๆ เเต่จะพยายามนะครับพี่ๆ :sd10:

ไม่ต้องห่วงครับพี่โชค
ไม่จำเป็นต้องคุยเรื่องรถก็ได้ครับ
เขาคุยเรื่องรถกันอยู่ พี่จะแหวกไปคุยเรื่องหูกระจงก็ได้นะครับ
ผมเองก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ
แต่ก็ชอบชวนพาออกจากฝั่งตลอดครับ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ขออภัยสำหรับเงื่อนไข  พอดีอยากเห็นจำนวน startup ก่อน เพื่อส่งต่อให้ทีมงานหนีบจักกะแร้นำเข้าเจรจาต่อรองกับโรงงานที่มีโมลนั้นอยู่
แต่ตอนนี้มีทีท่าว่าจะเพียงพอต่อจำนวนขั้นต้นเพื่อเฉลี่ยฐานภาษีและกำหนดราคาประมาณเดิมที่เคยจำหน่ายได้   งั้นเงื่อนไขครั้งนี้ง่ายหน่อย

เงื่อนไขดังนี้
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 300 ขึ้นไป + Sticker Type D                    ซื้อได้ในราคา   4500 +/- บาท
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 300 ขึ้นไป                                              ซื้อได้ในราคา   5500 +/- บาท 
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 200 ขึ้นไป                                              ซื้อได้ในราคา   6500 +/- บาท
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 100 ขึ้นไป                                              ซื้อได้ในราคา   7500 +/- บาท
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 50   ขึ้นไป                                              ซื้อได้ในราคา   8500 +/- บาท
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 10 ขึ้นไป                                                ซื้อได้ในราคา   9500 +/- บาท
* มีกระทู้โพสตั้งแต่ 1  ขึ้นไป                                                 ซื้อได้ในราคา 10,000 +/- บาท

Note : ราคา +/- อยู่ใน rang 300 บาท และสำหรับสมาชิกเก่าแก่แต่โพสน้อยแล้วอยากร่วมด้วย  ขอทีมงานพิจารณาเกณฑ์ราคาให้สิทธิ์เฉพาะคนนะครับ

**ฉะนั้นอยากซื้อหากันในราคาเท่าไหร่   ก็พยายามเร่งให้เข้าเงื่อนไขในช่วงรอเป่านกหวีดกันนะครับ

:L2736:

แถมเพิ่มอีกนิด...อย่าลืมถ่ายรูปตนเองพร้อมรถที่มีสติ๊กเกอร์ ปามาเนียมาโชว์ความหล่อเพื่อรับสิทธิ์นั้นกันด้วยจะดีไหมครับพี่นะ   

:L2901: :L2901: :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แถมเพิ่มอีกนิด...อย่าลืมถ่ายรูปตนเองพร้อมรถที่มีสติ๊กเกอร์ ปามาเนียมาโชว์ความหล่อเพื่อรับสิทธิ์นั้นกันด้วยจะดีไหมครับพี่นะ   

:L2901: :L2901: :L2901:

แบบนั้นต้องใช้ตอยขอส่วนลดเยอะๆครับ 5555

ว่าแต่ตอนนี้กี่อันแล้วครับ  พี่ต๋อง  Update หน่อยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ choke (โชค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 13
 :sd23:เดวจะรีบๆสั่งซื้อสติ๊กเกอร์มาติดเลยครับพี่ๆอดใจรอนิดนะครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1637.msg229595/topicseen.html#msg229595

ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆที่อยากได้สปอยเล่อร์ท้ายแบบเฉพาะของปามาเนีย    มารวมตัวกันเพื่อให้ทางเวปปามาเนียช่วยจัดการนำเข้ามาอีกสักรอบ

**หางปินส์ฟีเวอร์ 2016 รอบพิเศษ พี่ๆใจดีเปิดโอกาศ ให้หมู่มวลปามาเนียที่ต้องการได้ลงชื่อจับจองกันแล้วนะคร๊าบบบบบ เชิญๆๆๆๆๆๆๆ

** ราคาประมาณ 4500 +/-

รวมชื่อผู้สนใจจอง
1.พี่คนนั้น
2.พี่ซูกิ เอ
3.พี่คนนี้
4.พี่ ป๊อป
5.พี่ จ้อย กรุงเก่า
6.พี่ เจ ปาดำ เชียงราย
7.พี่ ป๊อป กรุงเทพ-นนท์
8.พี่ โชค
9.พี่ หมู หนองคาย
10.พี่ เติ้ล พะเยา
11.พี่ ตั้ม บางนา
12.
13.
14.
15.

มาเลยๆตกเครื่องแล้วจะมานั่งเสียใจนะคับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
---------------------------------------------------------------------------------------
Update 23/06/59  17:25 น.

• Pa Mania
  • *
มาช่วยลุ้นๆๆ
 :sd10: :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
 :L4365: ด้วยคนครับ :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
 :L4365: เข้าไปดูกระทู้เก่า เห็นพี่ๆหลายคนต้องการ  :L6415: โอกาศดีเปิดให้แล้วนะคับ หางปินส์ 2016  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
10+ คนละคร้าบบบ... เอาใจช่วยเชียร์ต่อ  :L2734:
JayNoppadol

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มีเพื่อนบอกเพื่อนมีน้องบอกน้อง เดี๋ยวจะพลาดกันอีก นะจ๊ะ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L4365: ด้วยคนครับ :L2734: :L2734:
ลงชื่อเลยพี่วิทย์ รอบนี้อีกนานกว่าเที่ยวบินจะเต็ม 555

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ถูกต้องครับ ถ้า 15 จะ startเครื่อง  ถ้า 20 เปลี่ยนเป็นด่วนพิเศษเลยครับ   ช่วยๆกันครับจะได้เฉลี่ยค่าภาษีกัน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ยังไงแล้วผมก็เอาด้วยซิครับ