Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Pa Mania's Showroom

รถคันนี้สีเงิน ... จากวันนั้นถึงวันนี้

(1/24) > >>

พี่อิฐ:
คราโน้นนน... ปาเงินวัยทอง ฮ่า  ;D

เริ่มหัดเดิน ในแวดวงแฟชั่นปามาเนีย   :-*

เข้าวงการได้สักพักล่ะ :sd42:

เดี๋ยวมาต่อวันหลัง...... แล้วเจอกัน นอนก่อนวันนี้  :L4400:

น้องแนท พระราม3:
หล่อขึ้นเยอะเลยครับ พี่อิฐ

หยก วาฬน้ำเงิน:

--- อ้างจาก: น้องแนท พระราม3 ที่ 17 เมษายน 2016, 02:26:04 ---หล่อขึ้นเยอะเลยครับ พี่อิฐ

--- End quote ---

พี่อิฐแกกำลังรำลึกถึงความหลังครั้งเก่าอยู่ต่างหากครับพี่น้องแนท :L2739: :sd42: :sd42: :sd42:

แม็ค พัทยา MrMacSayHi:
หนั่นแน๊....... มาเลยๆ มาเรื่อยๆ พี่ๆท่านอื่นด้วยนะครับ ใครอัพเดทรถแบบไหนบ้างเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง เอามาให้ชมกันหน่อยครับ  :L2732:

Jojo (โจ้):

--- อ้างจาก: แม็ค พัทยา MrMacSayHi ที่ 17 เมษายน 2016, 10:51:13 ---หนั่นแน๊....... มาเลยๆ มาเรื่อยๆ พี่ๆท่านอื่นด้วยนะครับ ใครอัพเดทรถแบบไหนบ้างเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง เอามาให้ชมกันหน่อยครับ  :L2732:

--- End quote ---

ของพี่แม็คเองนั่นล่ะ
ตั้งกะกระทู้นู้นนนละ
ตั้งขึ้นมาเอง แต่ยังไม่ยอมเรารูปรถตัวเองมาลงเลย
อย่าให้ทวงๆๆๆ
 >:( >:( >:(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version