ผู้เขียน หัวข้อ: งานมาแล้วครับ เยิ้มครับ เยิ้มเลย  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไมค์ บาซูก้า สาย4

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไม่มีอะไร ได้มาง่ายๆ
งานมาแล้วครับ เยิ้มครับ เยิ้มเลย
« เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 00:03:04 »
พี่ๆทุกท่านครับ จากภาพจะเห็นน้ำมันแฉะอยู่ตรงชุด EGR ไม่ทราบว่าน่าจะเกดิจากอะไรคับ รึปะเก็นรั่ว ผมเช็ดดูแล้วเป็นเขม่าดำๆแห้งๆครับ
ปล.ผมยังไม่ได้อุด EGR นะครับ ถ้าเป็นประเก็นก็เข้าทางอุดซะเลยดีมั้ยคับ
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: งานมาแล้วครับ เยิ้มครับ เยิ้มเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 00:10:31 »
ล้างท่อร่วมไอดีน่าจะกลับมาเป็นปกติ

ออฟไลน์ ไมค์ บาซูก้า สาย4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไม่มีอะไร ได้มาง่ายๆ
Re: งานมาแล้วครับ เยิ้มครับ เยิ้มเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 00:19:38 »
ขอบคุณครับพี่อ้วน
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

ออฟไลน์ ติ๊ก ณ ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 เมษายน 2016, 14:43:35 »
ตามมาอ่านคับ :-X