ผู้เขียน หัวข้อ: **นัดติดตั้ง RV Meter รุ่นสุดท้าย......รอบเดียววันเดียว....ยกมือด่วน!  (อ่าน 61026 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แล้วถ้าอยากเปลี่ยนจุดติดไปบนเพดานละ  :L2739:

ย้ายสายดิ ต่อยาวขึ้นได้  ถ้าให้ 3000 เอาไปไว้ท้ายรถยังได้เลยอ่ะ 555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ติด 2 เครื่องเลยพี่ม่อน  :L2754:
เพิ่มอีกเครื่องตรงเพดาน  :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ซื้อจากไหนครับ

ให้พรรคพวกหาหน้ากากมาทำลำโพงเซ็นเตอร์ แต่โดนพ่วงขายเป็นชุดครับพี่นะ เลยต้องนอนกอด RV ไว้ตั้งแต่คราวทำเครื่องเสียงครับ

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
รบกวนถามพี่ๆใน ปามาเนีย ผมมีชุด rv 1ชุด เป็นรุ่นแรก
ซื้อมือสองมาจากพี่สมาชิกในนี้ แต่ขาด cover rv ไม่ทราบว่าจะร่วมแจมติดตั้งได้ไหมครับ แล้ว cover rv มีแยกขายไหมครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ให้พรรคพวกหาหน้ากากมาทำลำโพงเซ็นเตอร์ แต่โดนพ่วงขายเป็นชุดครับพี่นะ เลยต้องนอนกอด RV ไว้ตั้งแต่คราวทำเครื่องเสียงครับ
หมายถึง ยอมจ่าย 3000 ใช่ไหม ??  ;)

รบกวนถามพี่ๆใน ปามาเนีย ผมมีชุด rv 1ชุด เป็นรุ่นแรก
ซื้อมือสองมาจากพี่สมาชิกในนี้ แต่ขาด cover rv ไม่ทราบว่าจะร่วมแจมติดตั้งได้ไหมครับ แล้ว cover rv มีแยกขายไหมครับ
รุ่นแรกไม่มี cover นะครับ  แนะนำแปลงได้ตามงาน diy ในห้องตกแต่งหรือจะทำแบบรถผมก็ได้ครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ผมเอาครับ พี่โย   :L4373:

ผมจองหม้อน้ำด้วยเลยครับพี่นก  จอดวันเดียว ได้ 2 งานเลยครับ ขอบคุณครับ  :sd23:

กรงแมวอีก   โหพีเงาะน้อย อโยเดีย มาแรงมว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ     :L2900: :L2900: :L2900:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2016, 11:23:32 โดย ดุ่ย »

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

กรงแมวอีก   โหพีเงาะน้อย อโยเดีย มาแรงมว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ     :L2900: :L2900: :L2900:

นาฬิกาติดรถพ่วงมากะบิลนาฬิกาแขวนผนังในบ้านหลังใหม่
หม้อใหญ่ผูกมากะเครื่องทำน้ำร้อน
new กรงแมวน่าจะพ่วงมากะรั้วบ้านมั๊ง
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
นาฬิกาติดรถพ่วงมากะบิลนาฬิกาแขวนผนังในบ้านหลังใหม่
หม้อใหญ่ผูกมากะเครื่องทำน้ำร้อน
new กรงแมวน่าจะพ่วงมากะรั้วบ้านมั๊ง
ถูก ต้อง นะ ค้าบบบ.....  :L2754:

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd10: :sd01: :sd42: :sd27: :sd24: มาเชียร์ ครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอบคุณมากครับพี่นะ

• Pa Mania
  • *
หมายถึง ยอมจ่าย 3000 ใช่ไหม ??  ;)
รุ่นแรกไม่มี cover นะครับ  แนะนำแปลงได้ตามงาน diy ในห้องตกแต่งหรือจะทำแบบรถผมก็ได้ครับ

ช่ายครับพี่นะ :sd23:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ช่ายครับพี่นะ :sd23:
ของพี่ตั้ม RV เป็นรุ่นไหนครับ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอบคุณครับ ขออภัยโพสผิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2016, 19:49:12 โดย OhPajero (โอ๋) »

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอโทษครับ กดผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2016, 19:49:58 โดย OhPajero (โอ๋) »

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
:L6428:ไอเดีย :L2900:ครับพี่โจ้ใช้บ่อยละซิ555

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
รับ RV 1 ชุด ราคา 19000 บาท
- จ้อย กรุงเก่า

หา RV มาเองจ่ายค่าติดตั้ง 3000 บาท
- ตั้ม บางนา

RV ยังมีอีก 1 ชุดนะครับ สนใจลงชื่อได้เลย

----------------------------------------------------------
** ส่วนพี่ๆที่มีของแล้ว ยังเฉยไม่ลงชื่อ บอกเลยนะครับ ว่าจะไม่มีนอกรอบแล้วนะครับ

** การแจ้งนัดการติดตั้งจะแจ้งไปทางข้อความส่วนตัวนะครับ  :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ยอด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปาเจโร่มันส์จัง
สวยงาม
สนุกทุกครั้งที่ขับปา..

• Pa Mania
  • *

หา RV มาเองจ่ายค่าติดตั้ง 3000 บาท

RV ยังมีอีก 1 ชุดนะครับ สนใจลงชื่อได้เลย

----------------------------------------------------------
** ส่วนพี่ๆที่มีของแล้ว ยังเฉยไม่ลงชื่อ บอกเลยนะครับ ว่าจะไม่มีนอกรอบแล้วนะครับ

** การแจ้งนัดการติดตั้งจะแจ้งไปทางข้อความส่วนตัวนะครับ  :L2736:

รับทราบครับ พี่โย

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

รับทราบครับ พี่โย
รับทราบเช่นกัน เหมือนพี่ตั้มครับ   :L4373:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย

ผมลงชื่อติดตั้ง rvด้วย ทันไหมครับพี่โย