Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Mitsubishi Service Centers' Facts and Statistics

ขออนุญาตตั้งกระทู้สอบถามข้อมูลหน่อยครับ

(1/3) > >>

Jojo (โจ้):
เนื่องจากทางพี่สาวของ ผบ ทำงานเกี่ยวกับงานโฆษณาครับ และตอนนี้เหมือนจะได้งานโฆษณาของทางมิตซู
รายละเอียดที่ทราบมาเหมือนจะทำเกี่ยวกับด้านศูนย์บริการน่ะครับ โดยทางพี่สาวของ ผบ ฝากให้ช่วยหาข้อมูลให้หน่อยครับ
โดยมีข้อมูลที่อยากทราบนิดหน่อยตามนี้ครับ

1.อยากทราบข้อมูลว่า ทำไมถึงไม่เข้าศูนย์บริการหลังจากหมดประกัน อู่นอกดีหรือไม่ดีกว่าศูนย์ตรงไหนบ้าง
2.บริการหลังการขาย ส่วนที่ดีมีอะไรบ้าง และไม่ดีมีอะไรบ้าง

คาดว่าข้อมูลตรงนี้ทางศูนย์อาจจะเอาไปทำการปรับปรุงเรื่องบริการด้วยนะครับ
รบกวนพี่ๆช่วยแชร์ข้อมูลให้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:sd23: :sd23: :sd23:

surut jantorn:
 มันแพงคัพ

พี่นะ [Na ratchada]:

--- อ้างจาก: Jojo (โจ้) ที่ 22 มกราคม 2016, 21:45:37 ---เนื่องจากทางพี่สาวของ ผบ ทำงานเกี่ยวกับงานโฆษณาครับ และตอนนี้เหมือนจะได้งานโฆษณาของทางมิตซู
รายละเอียดที่ทราบมาเหมือนจะทำเกี่ยวกับด้านศูนย์บริการน่ะครับ โดยทางพี่สาวของ ผบ ฝากให้ช่วยหาข้อมูลให้หน่อยครับ
โดยมีข้อมูลที่อยากทราบนิดหน่อยตามนี้ครับ

1.อยากทราบข้อมูลว่า ทำไมถึงไม่เข้าศูนย์บริการหลังจากหมดประกัน อู่นอกดีหรือไม่ดีกว่าศูนย์ตรงไหนบ้าง
2.บริการหลังการขาย ส่วนที่ดีมีอะไรบ้าง และไม่ดีมีอะไรบ้าง

คาดว่าข้อมูลตรงนี้ทางศูนย์อาจจะเอาไปทำการปรับปรุงเรื่องบริการด้วยนะครับ
รบกวนพี่ๆช่วยแชร์ข้อมูลให้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:sd23: :sd23: :sd23:

--- End quote ---
รอว่างก่อน เดี๋ยวจัดให้  :sd27:

นาย:
ช่างไม่เปิดใจแก้ปัญหาครับ  :'(

กิต <Black Angel>:

--- อ้างจาก: พี่นะ [Na ratchada] ที่ 22 มกราคม 2016, 23:10:37 ---รอว่างก่อน เดี๋ยวจัดให้  :sd27:

--- End quote ---

กะร่ายมนต์ยาวเลยเหรอพี่นะ  :L2905:
ผมว่าคนทำ0 ไม่น่าจะไม่รู้สาเหตุนะ เพียงแต่ว่าเขาจะเลือกยืนอยู่ข้างไหนเท่านั้นเอง ซึ่งคงไม่ใช่ข้างผู้บริโภคใช่ป่าว  :sd42:
ผมว่าพี่โจ้น่าจะแนะนำพี่สาวผบเอาคำถามเดียวกันนี้ไปถามผู้ว่าจ้างดูนะ  :L2739: :L2754:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version