ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting 19.12.58 : ก้าวขึ้นปีที่ 5 6 ด้วยบันใดร่วมใจปามาเนีย V2 ณ. วังชายจ้อย  (อ่าน 69727 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูดิท

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10
 จะให้รวดเร็ว พี่ๆ ต้องถอดบันไดมาจากที่บ้านเลย หรือไม่งั่นก็ต้องพับเบาะแถว 2 และ3 ขนกลับ ละครับ งานนี้ พี่ท่านใดทีประแจบล็อค อย่าลืมเอาไปด้วยนะครับ จะได้เสร็จเร็ว มีเวลานั่งคุย กันเยอะๆ ที่สำคัญ เล็งๆเอาไว้นะครับอยากได้อะไร เจ้าของรถเค้าใจอ่อน อาจยอมขายราคามิตรภาพให้นะครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เห็นบรรยากาศแล้ว คิดถึงพี่ๆทุกท่านเลยครับ มีมีตติ้งที่ไหน เฮฮาที่นั่น     :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ปิ๊งป่อง !!!! พี่พีท ชุมพร พี่พีท ชุมพร ต้องการ กระดิ่งกรงแมว หรือเปล่า ต้องการ ส่งรายละเอียดที่อยู่จัดส่งมาทาง PM นะครับ
จะจัดส่งให้ฟรี สำหรับ สมช.แดนไกล หัวใจปามาเนีย
  ;D  ;)

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ปิ๊งป่อง !!!! พี่พีท ชุมพร พี่พีท ชุมพร ต้องการ กระดิ่งกรงแมว หรือเปล่า ต้องการ ส่งรายละเอียดที่อยู่จัดส่งมาทาง PM
นะครับ จะจัดส่งให้ฟรี สำหรับ สมช.แดนไกล หัวใจปามาเนีย
  ;D

อยากดั้ยๆ คร้าบพี่ต๋อง

• Pa Mania
  • *
จัดให้ ครับ  ;D

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :L2894:
เห็นบรรยากาศแล้ว คิดถึงพี่ๆทุกท่านเลยครับ มีมีตติ้งที่ไหน เฮฮาที่นั่น     :L2900:
เสาร์นี้มาเปล่า โดดสักวัน :L2754:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
พี่พีทครับ 26 มาช่วยหน่อยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd10: :sd10: เสาร์ที่ 26 พบกันครับพี่ๆ เคลียร์งานล่วงหน้าแล้ว อยู่กันยาวๆ ไม่ต้องรีบ  :L2734: :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:L2894:เสาร์นี้มาเปล่า โดดสักวัน :L2754:

เสาร์นี้ก็มีสอบครับพี่ปุ้ย เดือนนี้สอบทุกเสาร์เลยครับพี่ปุ้ย อยากไปนะครับ มัดการ์ด ก็ยังไม่ได้ใส่เลย :L4386:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4399:  พี่ๆ ครัชล่ะสายสลิงที่ติดกับตัว Mudguard ไม่ทราบว่ามีสายสลิงตัวใหม่เปลี่ยนหรือเปล่าเพราะถ้าตัดออก แล้วจะยึดติดกับบันได้ใหม่ไง  ::) 

จะให้รวดเร็ว พี่ๆ ต้องถอดบันไดมาจากที่บ้านเลย หรือไม่งั่นก็ต้องพับเบาะแถว 2 และ3 ขนกลับ ละครับ งานนี้ พี่ท่านใดทีประแจบล็อค อย่าลืมเอาไปด้วยนะครับ จะได้เสร็จเร็ว มีเวลานั่งคุย กันเยอะๆ ที่สำคัญ เล็งๆเอาไว้นะครับอยากได้อะไร เจ้าของรถเค้าใจอ่อน อาจยอมขายราคามิตรภาพให้นะครับ

...คือไม่มีเครื่องมืออ่ะครัชพี่ภูดิท....สงสัยคงต้องไปจ้างอู่แถวๆ บ้านถอดของเก่าให้แล้วล่ะ.... :L4387:   

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
:L4399:  พี่ๆ ครัชล่ะสายสลิงที่ติดกับตัว Mudguard ไม่ทราบว่ามีสายสลิงตัวใหม่เปลี่ยนหรือเปล่าเพราะถ้าตัดออก แล้วจะยึดติดกับบันได้ใหม่ไง  ::) 

...คือไม่มีเครื่องมืออ่ะครัชพี่ภูดิท....สงสัยคงต้องไปจ้างอู่แถวๆ บ้านถอดของเก่าให้แล้วล่ะ.... :L4387:   
ไม่ต้องขนาดนั้นครับพี่ปุ๊ เด๋วผมทำให้ ไม่ต้องไปจ้างใครทั้งนั้น  :L2736:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
พี่ปุ๊ไม่รู้เสียแล้วว่าพี่จ้อยเขาถนัดน่ะเรื่องแบบนี้ มาเถอะครับ ฮิฮิฮิ

• Pa Mania
  • *
.

ขอเป็นวันที่ 26-12-15 คับผม  :sd23:
.
จัดคิวให้พี่เจมส์ด้วยครับ แกทั้งหลง และรีบกลับบ้าน
.
.
.
ไม่ว่า จะไปถึงเวลาใด ขอคิวให้แก คน.....สุดท้าย
 :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มี 2 วิธี

1. พับเบาะมา
2. ใส่แร็คมา

*อย่าลืมเอาเสื่อหรือผ้าห่มเก่าๆ  มาห่อกลับบ้านนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เสาร์นี้ก็มีสอบครับพี่ปุ้ย เดือนนี้สอบทุกเสาร์เลยครับพี่ปุ้ย อยากไปนะครับ มัดการ์ด ก็ยังไม่ได้ใส่เลย :L4386:
ถ้ามาได้ครบ   รับสอบซิ กลางคืนก็เปิดนะอู่นี้รับลูกค้ากะดึกได้ด้วย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
Update รายชื่อดังนี้     22/12/58    10.35น

• Pa Mania
  • *
พี่แดง อยู่ไหน สนใจบอกมา   รายชื่อเหลืองปลดสิทธิ์แล้ว (ยกเว้นมีการ confirm สิทธิ์จากพี่สุเรื่องโอนมัดจำ)

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
  :L2758:  :L2758: :L2758: พี่จ้อยและครอบครัวด้วยครับขอบคุณมากๆครับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:
 :L4373: และดีใจที่ได้เจอพี่ๆหลายๆท่านช่วยกันคนละไม้คนละมือสนุกดีครับยินดีที่ได้รู้จักพี่ทุกๆท่านครับ  :L2734:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

• Pa Mania
  • *
พี่แดง อยู่ไหน สนใจบอกมา   รายชื่อเหลืองปลดสิทธิ์แล้ว (ยกเว้นมีการ confirm สิทธิ์จากพี่สุเรื่องโอนมัดจำ)
ไม่ถาม ผม บ้าง หรา  ;)

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้ามาได้ครบ   รับสอบซิ กลางคืนก็เปิดนะอู่นี้รับลูกค้ากะดึกได้ด้วย
ได้ข่าวมาว่ากลางคืนมีเคาะปั๊งๆๆ ปล่อยลิมิตเต็ดจริงไหมพี่นะ!!???
Pamania so good