Pa Mania Administration (บริหารปามาเนีย) > News & Announcement

ครบรอบ 1 เดือนแล้วครับ

(1/7) > >>

กิต <Black Angel>:
สวัสดีพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่าน  :sd23:

เวลาผ่านไปเหมือนโกหก ;) แป็ปๆเว็บ pajerosportmania.com ของพวกเราก็ได้เปิดบริการครบเดือนแล้ว :L2888:

ทางทีมงานปามาเนียขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้การสนับสนุน ให้กำลังใจ และให้ความไว้วางใจ ในการสร้างสรร เติมเต็มให้กับบ้านหลังใหม่นี้  :L4399: :L4399: :L4399:

และหากพี่ๆมีข้อเสนอแนะ ข้อติชมประการใด พี่ๆสามารถ PM แจ้งทีมงาน หรือจะส่งเป็น email มาที่ pajerosportmania@gmail.com ได้ทุกเวลา ทางทีมงานจะไม่รีรอที่จะนำข้อเสนอแนะ และความคิดเห็นต่างๆของพี่ๆ เข้าปรึกษาหารือกัน เพื่อประโยชน์สูงสุดของเว็บ pajerosportmania.com  :L2732: :L2732: :L2732:

ขณะเดียวกัน หนึ่งเดือนที่ผ่านมา ทางทีมงานได้รับ feedback จากผู้ที่ให้ความสนใจสมัครสมาชิกปามาเนีย แต่ยังมีข้อติดขัดบางประการ โดยสามารถสรุปเป็นประเด็นหลักๆดังต่อไปนี้.....

1. Email ของผู้สมัครไม่ถูกต้อง ทำให้ระบบไม่สามารถส่ง email กลับเพื่อให้ทำการยืนยันได้

2. Email ยืนยันตอบรับการเป็นสมาชิกของทาง Pajero Sport Mania ถูกดันไปอยู่ที่ Junk mail box เพราะฉะนั้น กรณีที่พี่ๆได้รออยู่สักพักนึง (48ชม.) ก็ให้ลองเข้าไปเช็คดูใน Junk mail box หน่อยนะครับ

3. การจัดส่งเอกสาร (บัตรประชาชน ใบขับขี่ หรือ passport) เพื่อปรับเปลี่ยนสถานะเป็น Full Member และเพื่อสามารถโพส ตั้งกระทู้ หรือเขียนทักทายต่างๆได้ ให้พี่ๆสแกนหรือถ่ายรูปเอกสารเพื่อแนบไฟล์และส่งเมล์ไปที่ pajerosportmania@gmail.com (ทั้งนี้ให้ทำการส่งเอกสารหลังได้ยืนยันตอบรับการเป็นสมาชิกไปกับเมล์ของระบบก่อนนะครับ)

รายละเอียดทั้งหมด ผู้สมัครที่สนใจสามารถหาอ่านได้อีกครั้งตาม link นี้ครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,446.0.html#lastPost

ขอขอบคุณและยินดีต้อนรับพี่ๆทุกท่านสู่บ้านปามาเนียอีกครั้งนะครับ :sd23: :sd23: :sd23:

ทีมงาน Pajero Sport Mania
12/12/12  :L2753:

ต๋อง Fuddy:
ยินดีด้วยครับ ทั่นประทาน :L4399: แจกโบนัสด้วยป่าวครับ

พี่ลีโจ:
 :sd24: :sd24:

นัด nonreturner:
เข้ามาเป็นแรงใจให้อีกหนึ่งแรงครับพี่กิตติ  :L2734:

กิต <Black Angel>:

--- อ้างจาก: ต๋อง Fuddy ที่ 12 ธันวาคม 2012, 14:22:07 ---ยินดีด้วยครับ ทั่นประทาน :L4399: แจกโบนัสด้วยป่าวครับ

--- End quote ---

เพิ่งเข้างานได้เดือนเดียว จะไปเอาโบนัสจากไหนคร้าบ :L4387: :L4387: :L4387:

ว่าแต่พี่ต๋องปีนี้จะได้โบนัสจากผบ.ป่าว  :L2739: :L2905: :L2901:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version