ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณพ่อ พี่แม็ค พัทยา MrMacSayHi ด้วยครับ  (อ่าน 27078 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยทุกๆท่านครับ ขอบคุณจากใจครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ขอ อนุญาตร่วมทำบุญกับคุณพ่อ เป็นเงิน 500.45 บาทโอนเมื่อเวลา 07.02 น ครับ

• Pa Mania
  • *
ขอ อนุญาตร่วมทำบุญกับคุณพ่อ เป็นเงิน 500.45 บาทโอนเมื่อเวลา 07.02 น ครับ

ขอบคุณครับพี่ดุ่ย  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4399: ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม๊ค  :L4399:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอแสดงความเสียใจต่อการสูญเสียครั้งนี้ด้วยครับพี่แม๊ค
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ บอย 6999

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
  • นนทบุรี
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม็ค
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม๊ค
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

• Pa Mania
  • *
ครับผม ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ ขออนุโมทนาบุญทุกๆท่านครับ  :L4399:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ไม่ได้เข้าเว็ปนาน...
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม็ค
ผมเพิ่งจะเสร็จจากงานพ่อแฟนเหมือนกันครับ
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

• Pa Mania
  • *
ผมเพิ่งจะเสร็จจากงานพ่อแฟนเหมือนกันครับ

ขอบคุณและขอแสดงความเสียใจด้วยคนับพี่หม่อง

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

เสียใจด้วยครับ  :L4399:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
แสดงความเสียใจด้วยน่ะครับพี่ หม่องคับ.

ส่วนของเงินร่วมบุญของคุณพ่อ....พี่แม็ค ผมได้รับตามที่พี่ๆแจ้งแล้วคับ

ขอบพระคุณอย่างสูงคับ ถึงเวลาจะโอนให้ทางพี่แม็คต่อไปคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
แสดงความเสียใจด้วยน่ะครับพี่ หม่องคับ.

ส่วนของเงินร่วมบุญของคุณพ่อ....พี่แม็ค ผมได้รับตามที่พี่ๆแจ้งแล้วคับ

ขอบพระคุณอย่างสูงคับ ถึงเวลาจะโอนให้ทางพี่แม็คต่อไปคับ.

ขอบคุณพี่อั๋นที่ช่วยเป็นธุระให้ครับ  :sd23:

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม็ค :L4399:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของ คุณพ่อพี่แม็ค ด้วยครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
สวัสดีคับ

ผมขออนุญาติทางเวป ปามาเนียเพื่อเป็นตัวแทนในรวบรวมกับเงินช่วยทำบุญด้วยความสมัครใจของสมาชิกรายบุคคลของพี่ๆสมาชิกปามาเนียคับ
โดยจะแจ้งบัญชีกลางให้รับทราบเพื่อเป็นศูนย์กลางในการรวบรวม   เพื่อส่งมอบให้กับ........พี่แม็ค น่ะครับ 
สำหรับนำไปเป็นค่าใช้จ่ายช่วยเหลืองานพิธีกรรมเกี่ยวกับงานสำหรับบิดาของพี่แม็ค มา ณ โอกาสนี้น่ะครับ.
เข้าบ/ช ชื่อผม (อั๋น ราชพฤกษ์ ).  คับ
รายละเอียดตามนี้คับ

ธนาคาร กสิกรไทย. 
ชื่อ บ/ช.  นายอนุรักษ์ เรืองกิจจานุวัฒน์. 
เลข บ/ช. 0612424721. ครับ.   

พี่ๆสมาชิกโอนแล้วรบกวนแจ้ง....วันที่/เวลา...มาทางหน้าเวปด้วยครับ 
กำหนดจะนำส่งมอบเงินร่วมทำบุญในงานคุณพ่อพี่แม็ค ในวัน พฤหัสบดี 10 กันยายนคับ.(พฤหัสหน้าคับ).

ขอบพระคุณพี่ๆทีมงานและพี่ๆสมาชิก ปามาเนียทุกท่านที่ร่วมกันในครั้งนี้ด้วยครับ.  ขอบพระคุณอย่างสูงครับ.

ผมร่วมทำบุญด้วยนะครับพี่อั๋น
โอนให้ 8 กย. 58 เวลา 17.10 น.
ยอด 500.13 บาทครับ

ขอบคุณพี่อั๋นด้วยครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่โอ๋@เจซี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่แม็ค ผมขอร่วมทำบุญด้วยครับ

• Pa Mania
  • *
ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านครับ ขอให้ผลบุญดลบันดาลให้ชีวิตเจอะเจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับ  :L4399:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ฌาปนกิจ คุณพ่อ วันไหนครับพี่แม็ค..

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เพิ่งเข้ามาอ่านขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่แม็ค