ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้ง ซิ่งติดคลองสอง ณ คลองมะเดื่อ วันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม 2558  (อ่าน 193544 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไปด้วยครับ อยากไปค่ำๆเข้าได้มั๊ยครับ

ค่ำๆก็เข้าได้ครับพี่ดุ่ย หมายถึงจะเข้าไปแช่น้ำข้ามคืนใช่ป่ะครับ ด้วยความยินดีเลยครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ขุดขึ้นมาไว้ข้างบนซะหน่อย

• Pa Mania
  • *
ช่วยน้ำดื่ม 15-20 packs ( 15x12 ขวด = 180 ขวด หรือ 20 x 12 = 240 ขวด) ต้องการขนาดไหนพี่แม๊คแจ้งมาครับ
เด่วฝากไปกับพี่อ้วนถ้าผมไม่สามารถไปได้ครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ขอบคุณมากครับพี่ก้อง เรื่องจำนวนเดี๋ยวผมขอดูยอดสมาชิกอีกทีนะครับ เอาไปเยอะกลัวเหลือครับ  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

สำหรับพี่ๆที่รอดูวันที่ที่แน่นอน ตอนนี้แน่นอนแล้วนะครับ สำหรับคนที่อยากดื่มด่ำกับธรรมชาติแบบยาวๆ แนะนำให้มาตั้งแต่บ่ายวันเสาร์ครับ นอนค้างคืนแบบลูกทุ่งๆ เช้ามาก็รอพี่ๆที่มาเช้าเย็นกลับมาร่วมสมทบ

อย่าลืมแจ้งด้วยนะครับ ว่าไปเช้าเย็นกลับ หรือจะมาค้างคืน จะมาตัวเปล่าหรือจะมีของติดไม้ติดมือก็ได้ครับไม่ว่ากัน ดูตัวอย่างได้ที่หน้าแรกครับ  :L2734: :L2734: :L2734:

รายชื่ออัพเดทอยู่ที่หน้าแรกนะครับ ขาดตกพี่ๆท่านใดรบกวนแจ้งหน้าบอร์ดได้เลยครับ  :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2015, 13:47:51 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »

มาลงชื่อตามพี่เอคนรักครอบครัวครับ
1 ครอบครัว แบบชั่วคราวคัพ สนับสนุน น้ำแข็ง 1 ลัง น้ำสี 1 แพ็คใหญ่

• Pa Mania
  • *
มาลงชื่อตามพี่เอคนรักครอบครัวครับ
1 ครอบครัว แบบชั่วคราวคัพ สนับสนุน น้ำแข็ง 1 ลัง น้ำสี 1 แพ็คใหญ่

จัดปายค้าบพี่อ้วน  :L2734:

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอบคุณมากครับพี่ก้อง เรื่องจำนวนเดี๋ยวผมขอดูยอดสมาชิกอีกทีนะครับ เอาไปเยอะกลัวเหลือครับ  :sd23:

พี่แม๊คฯ แจ้งก่อนล่วงหน้าซัก 3 วันนะครับ ถ้าไม่ติดอะไรบ่ายวันเสาร์ผมบรรทุกเข้าไปส่งให้ครับ
ถ้าติดขัดอาจต้องรบกวนพี่ๆ คันที่มีที่ว่างพอขนไปได้ ผมเอาไปส่งให้แถวๆ เส้นรังสิตก็ได้ครับ
ว่าจะรบกวนพี่อ้วนฯ ของโผ้มมมม ไม่รู้จะสะดวกหรือไม่ เดี่ยวประสานฯ กันอีกครั้งครับ
ขอบคุณครับ

พี่แม๊คฯ แจ้งก่อนล่วงหน้าซัก 3 วันนะครับ ถ้าไม่ติดอะไรบ่ายวันเสาร์ผมบรรทุกเข้าไปส่งให้ครับ
ถ้าติดขัดอาจต้องรบกวนพี่ๆ คันที่มีที่ว่างพอขนไปได้ ผมเอาไปส่งให้แถวๆ เส้นรังสิตก็ได้ครับ
ว่าจะรบกวนพี่อ้วนฯ ของโผ้มมมม ไม่รู้จะสะดวกหรือไม่ เดี่ยวประสานฯ กันอีกครั้งครับ
ขอบคุณครับ
สำหรับพี่ก้องน้องสะดวกคัพ  :sd23:
แต่ๆๆ...อยากให้พี่ร่วมทริปไปด้วยกันมากกว่า...ป่ะไปพักผ่อนกัน

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ลงชื่อด้วยครับ ไปเช้า - เย็นกลับ พร้อมผู้ติดตาม 1 ท่าน+ น้ำอัดลมกระป๋อง 2 แพ็คใหญ่ครับผม

ลงชื่อด้วยครับ ไปเช้า - เย็นกลับ พร้อมผู้ติดตาม 1 ท่าน+ น้ำอัดลมกระป๋อง 2 แพ็คใหญ่ครับผม
ได้เจอกันแล้วคัพพี่ป๊อบ  :L2736:  :L2734:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ไปด้วยครับ  เอาอะไรไปด้วยเดี๋ยวคิดดูก่อนนะครับ  เบื้องต้นไปเช้าเย็นกลับ ครับ :L2900: 

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ได้เจอกันแล้วคัพพี่ป๊อบ  :L2736:  :L2734:

ยินดีมากเลยครับพี่อ้วน แล้วผมจะตามไปเจอพี่ๆ ทริปต่อๆ ไปด้วยนะครับ  :L2897: :L2897:

ยินดีมากเลยครับพี่อ้วน แล้วผมจะตามไปเจอพี่ๆ ทริปต่อๆ ไปด้วยนะครับ  :L2897: :L2897:
ได้ทดสอบประสิทธิภาพ KO 2 ก้อครานี้แระ...แต่ๆๆๆๆอย่าติดนะ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่ก้องอีกครั้งครับ  :sd23: :sd23: :sd23: แต่อยากให้พี่ก้องพาครอบครัวไปร่วมสนุกด้วยกันมากกว่าแค่ไปส่งน้ำนะครับ  :L2759: :L2759: :L2759:

:L2904: ลงชื่อเรียบร้อยครับ  :L2736:

ไปด้วยครับ  เอาอะไรไปด้วยเดี๋ยวคิดดูก่อนนะครับ  เบื้องต้นไปเช้าเย็นกลับ ครับ :L2900: 
:L2904: ลงชื่อเรียบร้อยครับ  :L2736:  ถ้ายังคิดไม่ออก ขอเป็นอาหารขบเคี้ยวหรือของกินเล่นก็ได้นะครับ ไม่ต้องเยอะครับ เพราะเดี๋ยวจะเยอะเกินไป อยากให้แต่ละคนเอามาอย่างละนิดอย่างละหน่อยก็พอ จะได้หลากหลายและไม่เหลือเยอะหากทานไม่หมดครับ

ขอบคุณพี่ก้องอีกครั้งครับ  :sd23: :sd23: :sd23: แต่อยากให้พี่ก้องพาครอบครัวไปร่วมสนุกด้วยกันมากกว่าแค่ไปส่งน้ำนะครับ  :L2759: :L2759: :L2759:

:L2904: ลงชื่อเรียบร้อยครับ  :L2736:
 :L2904: ลงชื่อเรียบร้อยครับ  :L2736:  ถ้ายังคิดไม่ออก ขอเป็นอาหารขบเคี้ยวหรือของกินเล่นก็ได้นะครับ ไม่ต้องเยอะครับ เพราะเดี๋ยวจะเยอะเกินไป อยากให้แต่ละคนเอามาอย่างละนิดอย่างละหน่อยก็พอ จะได้หลากหลายและไม่เหลือเยอะหากทานไม่หมดครับ
พวกเราท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ ขยะทุกอย่างพวกเราต้องขนออกมาทิ้งปากทางคัพ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
พวกเราท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ ขยะทุกอย่างพวกเราต้องขนออกมาทิ้งปากทางคัพ

ดูรายการสายขมแล้ว อาจต้องให้ ผบ.ขนเรากลับด้วยป่าวครับพี่อ้วน :L2901:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เอายางไร ไปลุยคลองมะเดื่อดีน้า

• Pa Mania
  • *
ดูรายการสายขมแล้ว อาจต้องให้ ผบ.ขนเรากลับด้วยป่าวครับพี่อ้วน :L2901:

แนะนำว่า ดื่มไม่ขับครับพี่ดุ่ย  :L2736:

• Pa Mania
  • *