ผู้เขียน หัวข้อ: Siam Pro Tires ตัวแทนจำหน่าย CooperTires ล้อ Method โช้ค FOX อย่างเป็นทางการ(โปรหน้า41)  (อ่าน 310542 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
สวัสดีครับพี่ๆบ้านปามาเนียทุกท่าน

ขออนุญาติแนะนำตัวครับ
             Siam Pro Tires เราคือร้านจำหน่ายล้อ ยางล้อยาง แบรนด์ระดับโลกเช่น KMC WHEEL , FUEL , METHOD RACE WHEEL , LENSO  , BFGoodrich , MICKY THOMSON , COOPER TIRES  ,  TOYO TIRE  ,  YOKOHAMA
             อุปกรณ์เพิ่มสมรรถนะช่วงล่าง เช่นโช้คอัพ สปริง OLDMAN EMU , IRONMAN , Profender จานเบรค DBA และอุปกรณ์ตกแต่งสไตล์ OFF ROAD จากแบรนด์ชั้นนำอาทิเช่น ARB , Safari , หูลากเรือ MASTER HOOK , บันไดข้าง PHOENIX ,  ROCK COUNTY

สำหรับพี่ๆท่านใดที่สนใจที่จะเปลี่ยน  ล้อ ยาง ไม่ว่าจะเป็น 16 , 17 , 18 , 20 , 22 สอบถามกันเช้ามาก่อนได้เลยครับ จะสดหรือจะผ่อนทางร้านก็มีบริการผ่อนกับบัตรกสิกรไทยครับ

และทางร้าน มีบริการจัดส่งให้กับพี่ๆที่อยู่ต่างจังหวัด  และในกรุงเทพ เผื่อพี่ๆท่านใดไม่สะดวกเดินทางมารับของด้วยตนเองครับ

ร้านตั้งอยู่ ถนนสุขสวัสดิ์ 52/2 ใกล้ เมเจอร์สุขสวัสดิ์ เดินทางมาได้สะดวกครับ

ช่องทางการติดต่อ

www.facebook.com/pages/Siamprotires/1699005836986116

Tel : 086-388-1909

ID Line : partmaker

ขอโอกาสได้บริการและช่วยเหลือ พี่ๆทุกๆท่าน

ขอบพระคูณสำหรับพื้นที่บ้าน PAMANIA ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

หูลากเรือมาตฐานส่งออก แบรนด์ MASTER HOOK

บันไดข้าง ROCK COUNTRY

ล้อแม๊กซ์หลากหลายแบรน์ดังทุกรุ่น ทุกขนาด

ยางสมรรถนะสูง ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ทุกไซส์ ไม่ว่าจะเป็นรถเล็ก รถใหญ่ รถเก๋ง รถกระบะ รถสปอร์ต รถหรู  เราสามารถจัดหายางให้ได้ในราคามิตรภาพครับ

OLD MAN EMU SET 5+ มีวางจำหน่ายแล้วนะครับ

ท่อไอเสียHKSมาตรฐานญี่ปุ่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พฤศจิกายน 2017, 19:01:15 โดย ป๊อป »

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
สุดยอดเลยครับพี่ป๊อป
ผมขอแสดงความยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ
ขออำนวยพรให้กิจการเจริญรุ่งเรื่องทวีคูณครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2900:  ยินดีด้วยคับพี่ ป๊อป ขอให้กิจการรุ่งเรืองๆนะคับ มีโอกาศจะเข้าไปอุดหนุนคับผม  :L2734:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2734: ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ป๊อบ  :L2900:
รับเทรินหรือฝากขายด้วยมั๊ยพี่...55555... :L4396: :L6419:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :sd24: ยินดีด้วยครัช...พี่ป๊อบ...ขอให้กิจการเฮงๆ รวยๆ นะจ๊ะ...

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ยินดีด้วยครับพี่ป๊อป :sd10:

จะไปใช้บริการแน่นอนครับ เก็บตังค์ก่อน อยากได้DBAนั่ะ :sd01: :L6415:

เก็บไว้ให้ด้วยน้าาา

หยอดกะปุกครบจะไปสู่ขอ ไม่แน่อาจโดนล้ออีกชุด :sd42: :sd01:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ยินดี ล่วงหน้าครับ มีโอกาสไปใช้บริการแน่นอนครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เฮง เฮง เฮง น่ะครับ พี่ป๊อป อวยพรล่วงหน้าเลยครับ. เปิดเมื่อไหร่จะเข้าไปอุดหนุน บริการครับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

tod

รอติดตามครับพี่ป๊อป
 :L2734:

surut jantorn

ค้าขายร่ำรวยครับ  :sd23:

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ยินดีด้วยครับ ร้านอยู่แถวไหนครับพี่ป๊อบ จะปะแป้งรอร้านเปิดนะครับ
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ยินดีกับพี่ป๊อบด้วยคับ
ได้อุดหนุนกันแน่ๆคับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
สุดยอดเลยครับพี่ป๊อป
ผมขอแสดงความยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ
ขออำนวยพรให้กิจการเจริญรุ่งเรื่องทวีคูณครับ

ขอบพระคุณครับพี่เปี่ยม :sd23:

:L2900:  ยินดีด้วยคับพี่ ป๊อป ขอให้กิจการรุ่งเรืองๆนะคับ มีโอกาศจะเข้าไปอุดหนุนคับผม  :L2734:

จัดล้อยางไปแล้วอย่างอืนก็ยังมีขายนะครับพี่ซูกิเอ รับรองราคามิตรภาพครับ

:L2734: ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ป๊อบ  :L2900:
รับเทรินหรือฝากขายด้วยมั๊ยพี่...55555... :L4396: :L6419:

ขอบพระคุณครับพี่ป้อม ล้อยางอาจจะยังไม่ได้รับเทริน แต้ถ้าฝากขายยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ หรือพี่จะขายกันชนarb ก่อนเลยเดี๋ยวผมรับไว้เองคร้าบ5555

ยินดีด้วยครับพี่ป๊อป :sd10:

จะไปใช้บริการแน่นอนครับ เก็บตังค์ก่อน อยากได้DBAนั่ะ :sd01: :L6415:

เก็บไว้ให้ด้วยน้าาา

หยอดกะปุกครบจะไปสู่ขอ ไม่แน่อาจโดนล้ออีกชุด :sd42: :sd01:

ขอบพระคุณครับพี่เอ ไม่ต้องเก็บตังค์พี่ ที่ร้านผมมีโปรผ่อน0%คร้าบบบบ555

ยินดี ล่วงหน้าครับ มีโอกาสไปใช้บริการแน่นอนครับ

ขอบพระคุณครับพี่ภูดิท ว่างๆแวะมานั่งเล่นก็ได้คร้าบ

เฮง เฮง เฮง น่ะครับ พี่ป๊อป อวยพรล่วงหน้าเลยครับ. เปิดเมื่อไหร่จะเข้าไปอุดหนุน บริการครับ.

ขอบพระคุณครับพี่อั๋น  ผ่านมาก็แวะมาทักทายได้ครับ ยินดีต้อนรับครับผม

รอติดตามครับพี่ป๊อป
 :L2734:

ขอบพระคุณครับพี่ทศ มีบริการจัดส่งถึงหน้าบ้านเลยนะครับพี่อิอิ

ค้าขายร่ำรวยครับ  :sd23:

ขอบพระคุณครับพี่อ้วน เด่วผมตั้ง 037 ไว้รอเลยครับ

ยินดีด้วยครับ ร้านอยู่แถวไหนครับพี่ป๊อบ จะปะแป้งรอร้านเปิดนะครับ

ขอบพระคุณครับพี่โอ๋ ร้านผมอยู่แถวราษฎร์บูรณะครับเดินทางมาไม่ยากเลยครับพี่

ยินดีกับพี่ป๊อบด้วยคับ
ได้อุดหนุนกันแน่ๆคับ

ขอบพระคุณครับพี่เล็ก ร้านเสร็จเมื่อไหร่แวะมานะครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ตั้งแต่พี่ป๊อปย้ายร้านจากที่เดิม ก็ยังไม่เคยไปเยือน จะได้ไปก็คราวนี้แหล่ะครับ  :)
ยินดีด้วยครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L2734: เฮง เฮง ร่ำรวย ครับ
 :L2761: สงสัยมีที่มิตติ้งใหม่อีกแระ ว่าแต่มีที่จอดรถพอไหม  :L2754:

ออฟไลน์ อ๋า ประชาอุทิศ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เยี่ยมเลยครับพี่ป๊อบ,  :L2734:
ผมอยู่ประชาอุทิศ สัญจรผ่านราษบูรณะเกือบทุกวัน.
มีโอกาสเข้าไปใช้บริการแน่นอน ล้อ ยาง และ อื่นๆ.
ขอให้เงินทองไหลมาเทมา เฮงๆ รวยๆ ครับผม.  :L2897:

• Pa Mania
  • *
ตั้งแต่พี่ป๊อปย้ายร้านจากที่เดิม ก็ยังไม่เคยไปเยือน จะได้ไปก็คราวนี้แหล่ะครับ  :)
ยินดีด้วยครับ  :L2734:

ขอบพระคุณครับพี่อิฐ ว่าแต่จะมาเปลี่ยนเป็น20หรือ22ดีคร้าบบบบ 555

:L2734: เฮง เฮง ร่ำรวย ครับ
 :L2761: สงสัยมีที่มิตติ้งใหม่อีกแระ ว่าแต่มีที่จอดรถพอไหม  :L2754:

ขอบพระคุณครับพี่ต๋อง ยินดีเลยครับถ้าจะมามิตติ้งกัน เรื่องที่จอดรถอาจจะต้องเลยไปจอดกันด้านในครับ น่าจะพอจอดกันได้ครับพี่

• Pa Mania
  • *
เยี่ยมเลยครับพี่ป๊อบ,  :L2734:
ผมอยู่ประชาอุทิศ สัญจรผ่านราษบูรณะเกือบทุกวัน.
มีโอกาสเข้าไปใช้บริการแน่นอน ล้อ ยาง และ อื่นๆ.
ขอให้เงินทองไหลมาเทมา เฮงๆ รวยๆ ครับผม.  :L2897:

ขอบพระคุณครับพี่อ่า ว่างๆแวะมานั่งเล่นกันได้เลยนะครับ ร้านผมอยู่ตรงthe88ราษฏร์บูรณะครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

หมายถึงรถเข่งพี่ป้อมหรือป่าว...อิอิ

ยินดีด้วยครับพี่ถ้ามีโอกาสจะไปแวะเยี่ยมชมแน่นอน  :L2900:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd10: :sd10: ยินดีด้วยครับพี่ป๊อป มีโอกาสจะแวะเวียนเข้าไปครับผม  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง