ผู้เขียน หัวข้อ: --(ปิดการขาย)กล่องดิจิตอลทีวี 2 จูนแท้ๆ ขายให้ในราคาสมาชิก--  (อ่าน 18733 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
แล้วแต่พี่แม็คสะดวกครับ
ก่อนไปคลองมะเดื่อก็ดีครับ จะได้ทดสอบเลย  :sd23:

อดเลยเราขอเปลี่ยนเป็นไปดูทีวีรถพี่แทนก็แล้วกัน.. ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
คืนนี้เจอกันครับพี่ตุ้ย  :L2736:

คืนนี้อยู่ กทม. ครับพี่แม็ค รถติดมากๆ นึกถึงทีวีเลยครับ
กลับพรุ่งนี้ พี่แม็คพอมีเวลาป่าว น้ำหนักลดถึงเกณฑ์ยังอิอิ
อดเลยเราขอเปลี่ยนเป็นไปดูทีวีรถพี่แทนก็แล้วกัน.. ;D ;D ;D
สำหรับพี่พฏ ถ้าต้องการ ผมยกให้เลยครับ  :L6428:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
คืนนี้อยู่ กทม. ครับพี่แม็ค รถติดมากๆ นึกถึงทีวีเลยครับ
กลับพรุ่งนี้ พี่แม็คพอมีเวลาป่าว น้ำหนักลดถึงเกณฑ์ยังอิอิสำหรับพี่พฏ ถ้าต้องการ ผมยกให้เลยครับ  :L6428:

มาเลยๆ ว่าแต่ได่กล่องทีวีมาแล้วเหรอครับ  :L2754: :L2754:
พี่พฏเค้าแซวเล่นคับพี่ตุ้ย พี่เค้ามีแล้ว แค่ช่วยปิดการขายให้พี่ตุ้ยแค่นั้นแหละ.....ทำสำเร็จซะด้วย  :L2754: :L2754: :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
มาเลยๆ ว่าแต่ได่กล่องทีวีมาแล้วเหรอครับ  :L2754: :L2754:
พี่พฏเค้าแซวเล่นคับพี่ตุ้ย พี่เค้ามีแล้ว แค่ช่วยปิดการขายให้พี่ตุ้ยแค่นั้นแหละ.....ทำสำเร็จซะด้วย  :L2754: :L2754: :L2754:

สนับสนุนการเสียตัง  :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สนับสนุนการเสียตัง  :sd42:

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: รู้เขาหลอก แต่เต็มใจให้หลอก อิคึอิคึ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
ไปต่างจังหวัดรับสัญญาณได้ไหมครับ
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล