ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัว Pajero Sport 2015 เปรียบเทียบกับ 2 คู่แข่ง Fortuner และ Everest  (อ่าน 24147 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก โคราช

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
ทรวดทรง องค์เอวน้องปา แหล่มจริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
 :L2900: เลยพี่โจ้เอาไป 1  :L6428: ดูสเปคแล้วยอมรับเลย :L2900: มันจะเกร่อไปมั๊ย สเปคดี ราคาต่ำกว่าเค้าอีก

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :sd23: :sd23: ขอบคุณพี่โจ้ ครับผมสำหรับ รีวิว เปรียบเทียบ 3 รุ่นนี้  :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ยิ่งดูยิ่งเกิดกิเลส ขอบคุณพี่โจ้สำหรับรูปสวย ๆ ครับ
ขอบคุณคอมเม้นท์ดี ๆ ของพี่นะครับ  :sd23:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
ขอบคุณพี่โจ้มากๆน่ะครับ...ดูรายระเอียดแล้ว..น่าลองtest drive ของแต่ละรุ่นน่ะครับ...อารายๆมันก็แล่มไปโม้ดดดๆๆๆ
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
 :L6428: 147
ขอบคุณพี่โจ้ฯ มากครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
สวยมากครับแต่  ไม่มีกระเป๋าให้แหกแล้วครับ  :L2754:  :L2754:  :L2754:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ พี่น้ำ H 2 O

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ขับขี่ปลอดภัย
ขอบคุณค่ะพี่โจ้.  ปาเจโร่.  :L4384:

ออฟไลน์ โต สงขลา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ไม่อยากบอกว่าเสียดายครับ ผมว่าผมคิดถูกแล้วที่เลือกปาเจโร่ ออกมาก่อน นิวปา ตัวใหม่ เพราะส่วนลดเยอะ และรถขับสบายครับ อิอิ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ขอบคุณครับพี่โจ้ ยังไงผมก็ว่าน้องปาสวย  :L2904:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เมื่อวันเสาร์ได้มีโอกาสพา ผบ เข้าไปเดินเล่นในงานอีกรอบ
พอเข้างานได้ ผบ ก็รีบตรงไปดูเจ้าปาตัวใหม่ทันที
แต่หลังจากดูเสร็จเรียบร้อย กลับไม่มีคำชมใดๆจากปาก ผบ เลยแฮะ
มีแต่คำพูดแค่ประโยคเดียว
"คันเก่าเราขายได้เท่าไหร่เหรอ"
แม่คุณเอ๋ย  ยังผ่อนไม่หมดเลย จะให้เปลี่ยนคันใหม่ซะละ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
น่าเศร้ามากพี่ โจ้ ในงานเซลล์ตีราคา 2012 แค่4แสน นอกงาน ให้พักพวกดูราคาให้หน่อยดึงขึ้นมาใด้แค่ไม่เกิน5แสนเองครับ  :L4386:

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ร่วงจากต้นปีเยอะมาก

Sent from my SM-N915F using Tapatalk

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เมื่อวันเสาร์ได้มีโอกาสพา ผบ เข้าไปเดินเล่นในงานอีกรอบ
พอเข้างานได้ ผบ ก็รีบตรงไปดูเจ้าปาตัวใหม่ทันที
แต่หลังจากดูเสร็จเรียบร้อย กลับไม่มีคำชมใดๆจากปาก ผบ เลยแฮะ
"คันเก่าเราขายได้เท่าไหร่เหรอ"
แม่คุณเอ๋ย  ยังผ่อนไม่หมดเลย จะให้เปลี่ยนคันใหม่ซะละ

งานนี้แนะนำให้พี่โจ้พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาสเลยครับ สวยแต่รูปแต่อาจจูบไม่หอม ให้ผบเอาเงินดาวน์พร้อมเงินค่าใช้จ่ายที่จะออกรถใหม่มาจัดเต็มกับคันเก่าแถมยังเหลือเงินซื้อของสวยของงามให้ผบอีกนะครับ  :L2736: :L2734: :L2754:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
น่าเศร้ามากพี่ โจ้ ในงานเซลล์ตีราคา 2012 แค่4แสน นอกงาน ให้พักพวกดูราคาให้หน่อยดึงขึ้นมาใด้แค่ไม่เกิน5แสนเองครับ  :L4386:
ค่าของเสริมหล่อไปก้อ สามารถ ดาวรถได้อีกคันแล้วครับ.  เอาไว้ขับเท่ห์ ดีกว่าคับพี่.
 นอกเสียจากซื้อเพิ่มอีกคัน แบบ.......พี่โจ้คับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ค่าของเสริมหล่อไปก้อ สามารถ ดาวรถได้อีกคันแล้วครับ.  เอาไว้ขับเท่ห์ ดีกว่าคับพี่.
 นอกเสียจากซื้อเพิ่มอีกคัน แบบ.......พี่โจ้คับ.

พี่โจ้ ถอยเมื่อไหร่ เอามาโชว์ด้วยครับ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
ผมไปดูที่ศูนย์ มิตซูระยอง ตัวใหม่ยังไม่มาโชว์เลยครับ แต่ถ้าจองจะได้รับรถช่วงเดือนตุลาคมเลยครับ  :-X เผื่อพี่โจ้ไดยิน  :L2901:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ผมไปดูที่ศูนย์ มิตซูระยอง ตัวใหม่ยังไม่มาโชว์เลยครับ แต่ถ้าจองจะได้รับรถช่วงเดือนตุลาคมเลยครับ  :-X เผื่อพี่โจ้ไดยิน  :L2901:

สงสัย มีแค่รถ Demo ที่งานเปิดตัวครับพี่เอก ของจริงยังไม่เดินไลน์ มิตซู คงเร่งเปิดตัวชิงส่วนแบ่งจาก น้องจูน
เป็นการสกัดดาวรุ่งครับ ผมไปศูนย์ฉะเชิงเทรา ก็ไม่มีนะครับ เซลแจ้งว่ายังไม่ทราบกำหนดส่งรถเข้าโชว์รูม

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ผบ.พี่โจ้ ใจดีสุดๆ ส่วน ผบ. ผมบอกว่าจะเอาไว้ให้กิ๊กนั่งหรอ จบข่าวเลย ครับ :sd42: :sd42: :sd42: