ผู้เขียน หัวข้อ: <<ผลโหวตวันมิตติ้ง & ติดตั้ง คือ 18/1/58 ไฟท้ายทับทิมชายกันชนท้าย ภาค 2>>  (อ่าน 28445 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ไม่ได้จองไว้ แต่โหวตด้วยคนครับ ลวกเพ่  ;D
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ถ้าวันที่ 18 คงอดไปซะละ
เพราะ ผบ จองตัวไปงานเจียไต๋แฟร์ที่กาญพอดี
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เพราะ ผบ จองตัวไปงานเจียไต๋แฟร์ที่กาญพอดี
น่าเห็นใจพี่โจ้จัง เอาน่าครับ เด่วมีโอกาสเจอพี่พี่กันครับ  :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผลโหวต  คือ วันอาทิตย์ที่ 18 มกราคม 58 ครับ
จะไดนำเรื่องเสนอทีมงาน และติดต่อกับร้าน TN ต่อไป
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ร่วมโหวต

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผลโหวต  คือ วันอาทิตย์ที่ 18 มกราคม 58 ครับ
จะไดนำเรื่องเสนอทีมงาน และติดต่อกับร้าน TN ต่อไป

เย่ !! อดๆไป

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Nong Tee (ตี๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สวยดีแท้... ครับ แต่ กระทู้ยังไม่ถึงไหน เศร้าแพ๊บ ครัช... :sd21: :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สวยดีแท้... ครับ แต่ กระทู้ยังไม่ถึงไหน เศร้าแพ๊บ ครัช... :sd21: :sd21: :sd21:
เข้ามาคุยกันบ่อยๆ สิครับพี่ตี๋ หรือถ้าว่างเรียนเชิญมาพบกันวันที่ 18 นี้ก็ได้นะครับ ที่ร้านพี่ทวน TN Auto จำได้ว่าครั้งที่แล้วผมก็เจอพี่ตี๋ ที่นี่ด้วยเหมือนกัน  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Nong Tee (ตี๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เข้ามาคุยกันบ่อยๆ สิครับพี่ตี๋ หรือถ้าว่างเรียนเชิญมาพบกันวันที่ 18 นี้ก็ได้นะครับ ที่ร้านพี่ทวน TN Auto จำได้ว่าครั้งที่แล้วผมก็เจอพี่ตี๋ ที่นี่ด้วยเหมือนกัน  :L2736:

ไม่ค่อยได้ร่วม มิ๊ตติ้งด้วยเลยครับ แต่จะพยายาม หาเวลาไปให้ได้ครับ ขอบคุณ มากครับ พี่ๆ ที่ยังจำกันได้

พอดีช่วงนี้ กำลัง จะจัดงาน ไปบริจาคของน้องๆ ที่โรงเรียนบ้านคลองใบพัด ที่วังน้ำเขียว ในวันที่ 17 นี้ อยู่พอดีเลย ใครสนใจ ร่วมเดินทางไปแจกของน้องๆ ก็ยินดีครับ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ภารกิจเร่งด่วนระดับชาติ ต้องทำก่อนพี่ มิงั้นชะตาอาจจะถึงฆาต  :sd42:  :sd42:  :sd42:
Win Win

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เสริมหล่อกันอีกแล้ว คับผม    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บี บางแสน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 33
  • เส้นทางชีวิตของเรา ไม่ได้เดินคนเดียว
 :L4386:  น่าเสียดาย ผมยังไม่เข้าข่ายกติกา เดี๋ยวไว้คราวหน้า จะขอติดด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
หล่อกันอีกแล้วครับ เที่ยวนี้ แหกไม่ได้คับ รอจ่ายเพียบ  :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เอ่อ......นี่มันกระทู้เมื่อตอนต้นปีนี่ครับ จะได้ปีนึงแล้วนะ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
เอ่อ......นี่มันกระทู้เมื่อตอนต้นปีนี่ครับ จะได้ปีนึงแล้วนะ  :sd42:

อ่าว โดนอีกแล้วคับพี่ 555+

• Pa Mania
  • *
อ่าว โดนอีกแล้วคับพี่ 555+
     :L2905:   อยากได้ล่ะสิครับ.   :L2900:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2015, 15:13:52 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »

• Pa Mania
  • *
     :L2905:   อย่างได้ล่ะสิครับ.   :L2900:

รู้ทันหมดเลย ฮิฮิฮิ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
หล่อกันอีกแล้วครับ เที่ยวนี้ แหกไม่ได้คับ รอจ่ายเพียบ  :sd21: :sd21:
แล้ว วัน มิตติ้ง บันได ทำไม ไม่ ปล้น รถต้นแบบทั้งสามคันละ เลือกเอาตามใจชอบ  :L2739: :L2901:
หรือ ติดต่อ คนนี้ she มีหลาย ผลิตภัณฑ์

***อ้างอิงภาพของ พี่เอ วัชรพล

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แล้ว วัน มิตติ้ง บันได ทำไม ไม่ ปล้น รถต้นแบบทั้งสามคันละ เลือกเอาตามใจชอบ  :L2739: :L2901:
หรือ ติดต่อ คนนี้ she มีหลาย ผลิตภัณฑ์

หมดกัน  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

:L2905:  มือถือผมเกือบหล่น คับพี่ต๋อง.   :L2905:

• Pa Mania
  • *

พี่ต๋องก็  ผมเกรงใจอ่า 555+