ผู้เขียน หัวข้อ: =>> โอนส่วนที่เหลือได้เลย...บันใดปามาเนีย V2. (เฉพาะผู้ที่ได้สิทธิ์)  (อ่าน 111193 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 97
นัดวัน สถานที่ รอเลยมั้ย  :L2754:

เปลี่ยนจากบ้านมอด มาเป็นบ้านพี่จ้อย-จี ......กับสไตล์ "เผาเกลือ-เผาฟาง..จนฟ้าสางกับบันไดปามาเนี่ย"............ อยากดูว่าถ้ารวมตัวกันอีก 1 คืน จะเป็นเช่นไร .... :sd27:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
นัดวัน สถานที่ รอเลยมั้ย  :L2754:

เปลี่ยนจากบ้านมอด มาเป็นบ้านพี่จ้อย-จี ......กับสไตล์ "เผาเกลือ-เผาฟาง..จนฟ้าสางกับบันไดปามาเนี่ย"............ อยากดูว่าถ้ารวมตัวกันอีก 1 คืน จะเป็นเช่นไร .... :sd27:

ผมก็ได้กระแสมาว่า จะมีงานมีตติ้งปิ้งบันได ที่บ้านพี่GT เช่นกันครับ  ส่วนใครอยากลองยางมัด ยางออล เดี๋ยวให้พี่จ้อยเปิดนาให้ซักแปลงลงไปปั่นเล่นกันครับ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
 :L2753:  Welcome to the little house    :sd23: :L4373: :L6419:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
:L2753:  Welcome to the little house    :sd23: :L4373: :L6419:
เจ้าของบ้านออกมาเปิดประตูรอต้อนรับแล้วคับ  :L2900:  :L2753:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

อยู่ที่ใหนครับ จะเอา 4X4 ไปปั่นเล่น ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
อยู่ที่ใหนครับ จะเอา 4X4 ไปปั่นเล่น ;D ;D ;D

วังน้อย ครับพี่สุ สุดถนนวงแหวนตะวันออกครับ  :) :)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

วังน้อย ครับพี่สุ สุดถนนวงแหวนตะวันออกครับ  :) :)

น่าจะเคยผ่านแว๊ปๆนะนี่ คฤหาสน์ราชวังหลังนี้  :L2734:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ไปด้วยๆๆๆๆๆ
จะเอารถไปลุยนา
 :sd27: :sd27: :sd27:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

OK ครับ พี่จ้อย ไม่ไกลกัน ผมไม่ได้ไปเมืองเอกวังน้อย นานแล้ว
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
OK ครับ พี่จ้อย ไม่ไกลกัน ผมไม่ได้ไปเมืองเอกวังน้อย นานแล้ว
สนามนอร์ทเทิร์นไงครับพี่สุ หลังบ้านผมเลย  :L2732:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

รอเวลาและวันนัดพบครับ บ้านยายผมพอดีแถวๆนั้น เลยร้านลุงนวยไปหน่อย  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
สนามนอร์ทเทิร์นไงครับพี่สุ หลังบ้านผมเลย  :L2732:

อ๊ะ ดีเหมือนกัน น่าสนครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ผมโอนตอนนี้ยังใช้สิทธิ์ทันไหมครับ. ขอโทษที่หายไปนาน ผมยุ่งๆอยู่กับปัญหาที่บ้านหลายอย่าง เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยมารับรู้ข่าวสาร กว่าจะรู้ ก็คุยกับเค้าไม่รู้เรื่องแล้ว

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ไปด้วยๆๆๆๆๆ
จะเอารถไปลุยนา
 :sd27: :sd27: :sd27:
ไม่เข็ดอิอิ :sd42:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
นอนไม่หลับแน่ถ้าพลาด"บันได"ตัวนี้
 :sd21: :sd23: :sd21:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
นอนไม่หลับแน่ถ้าพลาด"บันได"ตัวนี้
 :sd21: :sd23: :sd21:
น่าจะทันยุนะพี่บิ๊กก้า ลอง PM หาพี่นะหรือพี่สุเลย

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ไม่เข็ดอิอิ :sd42:

งานนี้ผมเตรียมพร้อมแล้ว
รับรองไม่มีติดซ้ำสองแน่
 :sd42: :sd42: :sd42:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=WUgMgNTM7-s" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=WUgMgNTM7-s</a>
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
น่าจะทันยุนะพี่บิ๊กก้า ลอง PM หาพี่นะหรือพี่สุเลย
. ขอบคุณครับพี่อ้วน  :sd23:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ผมโอนตอนนี้ยังใช้สิทธิ์ทันไหมครับ. ขอโทษที่หายไปนาน ผมยุ่งๆอยู่กับปัญหาที่บ้านหลายอย่าง เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยมารับรู้ข่าวสาร กว่าจะรู้ ก็คุยกับเค้าไม่รู้เรื่องแล้ว
มาเอาใจช่วยขอให้ทันคับพี่บิ๊กก้า พี่ๆใจดีกันทุกคน   :L2756:  :L2756:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
จัดการโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณพี่ๆที่เข้าใจผม.  :sd23: