ผู้เขียน หัวข้อ: ///ปิดรับ Order กันแมลง แว่นตา และหางออสซี่/// นัด meeting ย่อย ส่งของ วันเสาร์ที่ 23 กพ.  (อ่าน 100857 ครั้ง)

ออฟไลน์ พิศาล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
ขอบคุณ คุณna  ratchada. ที่ให้คำแนะนำครับงั้นผมขอเปลี่ยนเป็นแบบไสนะครับคุณตูมตาม :sd23:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณ คุณna  ratchada. ที่ให้คำแนะนำครับงั้นผมขอเปลี่ยนเป็นแบบไสนะครับคุณตูมตาม :sd23:

ได้เลยครับพี่พิศาล....ผมแก้ไขการจองให้เรียบร้อยแล้วครับ........คราวนี้เชื่อพี่นะได้ไม่เป็นไรนะครับ.....แต่อย่าเชื่อบ่อยๆนะ  :L6419: :L6419:.....เดี๋ยวกระเป๋าตังค์จะหนาวครับพี่  :L6415: :L6415: :L6415: :L2901: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ได้เลยครับพี่พิศาล....ผมแก้ไขการจองให้เรียบร้อยแล้วครับ........คราวนี้เชื่อพี่นะได้ไม่เป็นไรนะครับ.....แต่อย่าเชื่อบ่อยๆนะ  :L6419: :L6419:.....เดี๋ยวกระเป๋าตังค์จะหนาวครับพี่  :L6415: :L6415: :L6415: :L2901: :L2901:

เชื่อพี่ตามกระเป๋าตังค์ก็ไม่ได้อุ่นขึ้นหรอก เชื่อผมสิพี่พิศาล :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
อ่านแล้วทนไม่ไหว ขอจองกันแมลงแบบใส 1 อัน ตามพิศาลเพื่อนด้วยละกัน (พี่นะบอกสีใสดีสุด..เอ้าใสก็ใส)(แหกชิ้นที1) พี่ตามลงคิวให้ด้วยครับ...

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

เชื่อพี่ตามกระเป๋าตังค์ก็ไม่ได้อุ่นขึ้นหรอก เชื่อผมสิพี่พิศาล :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:

น้องว่าทั้งสามทั่นนั้นแหละ ไม่ต้องเกี่ยงกัน :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อ่านแล้วทนไม่ไหว ขอจองกันแมลงแบบใส 1 อัน ตามพิศาลเพื่อนด้วยละกัน (พี่นะบอกสีใสดีสุด..เอ้าใสก็ใส)(แหกชิ้นที1) พี่ตามลงคิวให้ด้วยครับ...

ยินดีต้อนรับครับผม   นี่คำแนะนำของผมมีผลมากเพียงนี้เชี่ยวหรอ  พลาดมาสงสัยโดนยำเละ :L4399: :L4399: :L4399: :L4387: :L4387:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • มือใหม่หัดปั่น
น้องใหม่ ขอจองกันแมลง แบบใส 1 อันครับ
ขอบคุณครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
เข้ามาวันแรก ขอกระเป๋าแหกเลยแล้วกันครับ  :sd21:

ขอจองแบบใส 1 ชิ้นคร๊าบ น้องปาช็อกโกเล็ตผม จะได้ไม่ต้องโดน

น้ำลาสเบอรี่ จากแมลงตัวเล็กตัวน้อยทำให้เป็นจุดด่างๆอีกต่อไป

ปล. แล้วผมต้องทำไงบ้างครับ จริงผมอยากได้ สปอยเลอร์หลังด้วย

ควรทำอย่างไรครับ

สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เข้ามาวันแรก ขอกระเป๋าแหกเลยแล้วกันครับ  :sd21:

ขอจองแบบใส 1 ชิ้นคร๊าบ น้องปาช็อกโกเล็ตผม จะได้ไม่ต้องโดน

น้ำลาสเบอรี่ จากแมลงตัวเล็กตัวน้อยทำให้เป็นจุดด่างๆอีกต่อไป

ปล. แล้วผมต้องทำไงบ้างครับ จริงผมอยากได้ สปอยเลอร์หลังด้วย

:L2888: พี่ Benz ตามมาอุดหนุนของแต่งจากออสซี่อีกเหรอ ตั้งหน้าตั้งตาแหกจริงๆ :L6415: :L6415: :L6415:

สงสัยจัง สั่งทั้งหางปิน หางออสซี่ก็อยากได้ แล้วพี่Benzกะจะติดตั้งยังไงเนี่ย :L2761: :L2761: :L2761:

• Pa Mania
  • *

ด้วยความยินดีครับพี่เบนส์......พี่เบนส์ลงชื่อแล้ว รอนิดนึงครับ ตอนนี้ยังมิต้องทำอะไร....รอของเดินทางออกจากออสเตรเลีย แล้วผมจะแจ้งเรื่องโอนเงินครับ (ของน่าจะออกเดินทางได้หลังปีใหม่นะครับ)  :L4399: :L4399:

รบกวนขอเบอร์โทรพี่เบนส์ ทาง PM ด้วยนะครับ เผื่อไว้ติดต่อแจ้งข่าวครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ update รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองอุปกรณ์เสริม ออสซี่นะครับ

กันแมลง
1. non member..........แบบใส
2. non member..........แบบใส
3. พี่พิศาล...................แบบใส
4. พี่ปอ......................แบบใส
5. พี่veera..................แบบใส
6. พี่เบนส์...................แบบใส
7. พี่โจ.......................แบบใส
8. พี่ Gap....................แบบใส

แว่นตา
1. non member
2.
3
.

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ......ขอเรียนว่า สินค้าน่าจะมาถึงช่วงกลางมกราคมนะครับ เนื่องจากตอนนี้ใกล้คริสมาสต์แล้ว....การจัดการทางออสเตรเลียค่อนข้างช้าครับ

เรื่องเงิน.....พี่ๆยังไม่ต้องโอนนะครับ......ผมจะรอให้ของออกเดินทางจาก ออสเตรเลียก่อนถึงจะขอให้โอนครับ.....ซ่อนกันไว้ให้ดีครับอย่าเอาไป  :L6415: :L6415: อย่างอื่นจนหมดนะคร้าาาาาาาบ

• Pa Mania
  • *
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย

:L2888: พี่ Benz ตามมาอุดหนุนของแต่งจากออสซี่อีกเหรอ ตั้งหน้าตั้งตาแหกจริงๆ :L6415: :L6415: :L6415:

สงสัยจัง สั่งทั้งหางปิน หางออสซี่ก็อยากได้ แล้วพี่Benzกะจะติดตั้งยังไงเนี่ย :L2761: :L2761: :L2761:

ไม่ยากเลยคับผม พี่กิตติ ผมก็แค่พาน้องปาช็อคโกเล็ต บินเข้าเมืองกรุงอีกรอบ 555 ถือว่าหาเวลาเที่ยวไปในตัว
แต่อยากไปทีเดียวจัดให้เสร็จเลย ยังอยากได้เบาะแหล่มๆแบบพี่นะพี่กิตติ หรือพี่คนอื่นๆกะเค้าบ้าง
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ไม่ยากเลยคับผม พี่กิตติ ผมก็แค่พาน้องปาช็อคโกเล็ต บินเข้าเมืองกรุงอีกรอบ 555 ถือว่าหาเวลาเที่ยวไปในตัว
แต่อยากไปทีเดียวจัดให้เสร็จเลย ยังอยากได้เบาะแหล่มๆแบบพี่นะพี่กิตติ หรือพี่คนอื่นๆกะเค้าบ้าง

พี่Benz มาแรงจังเลย  เอาทุกอย่างเลยหรอเนี่ย :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่นะคับ  :sd06:ผมพยายามสมัครเข้าบอร์ทแล้วหลายรอบแต่ไม่มี mail ยืนยันกลับมา ก็เลยเข้าไม่ได้ จึงต้องใช้วิธีสุดท้้ายคือ mail หา admin โดยตรงจึงจะได้ ด้วยความอัดอั้นตันใจ จึงของจัดหนักไปเลย :L2736:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
พี่นะคับ  :sd06:ผมพยายามสมัครเข้าบอร์ทแล้วหลายรอบแต่ไม่มี mail ยืนยันกลับมา ก็เลยเข้าไม่ได้ จึงต้องใช้วิธีสุดท้้ายคือ mail หา admin โดยตรงจึงจะได้ ด้วยความอัดอั้นตันใจ จึงของจัดหนักไปเลย :L2736:
ทั่นน้องเบนซ์ เด็กฝากของ ADMIN นี่เอง สมกับเด้กฝากจริง :L6415:เกือบทุกอย่างอะครับ :L6419:

ออฟไลน์ Gap

• Pa Mania
  • *
  • Keep Looking Forward
ผม gap ครับ ขอจองกันแมลงแบบใส 1 ชิ้นครับ, 081-3417541 ครับ
Keep Looking Forward

• Pa Mania
  • *
ผม gap ครับ ขอจองกันแมลงแบบใส 1 ชิ้นครับ, 081-3417541 ครับ

สวัสดีครับพี่แก๊บ......ขอบคุณครับ....ผมลงชื่อจองให้แล้วนะครับ.....เดี๋ยวของออกเดินทางมาเมื่อไหร่ผมจะติดต่อไปหานะครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ Gap

• Pa Mania
  • *
  • Keep Looking Forward

สวัสดีครับพี่แก๊บ......ขอบคุณครับ....ผมลงชื่อจองให้แล้วนะครับ.....เดี๋ยวของออกเดินทางมาเมื่อไหร่ผมจะติดต่อไปหานะครับ  :L4399: :L4399:

ขอบคุณครับ
Keep Looking Forward

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
พี่ตูมตามครับ เมื่อไหร่จะม.ค.ซะทีครับ รู้สึกมันช้าจัง

• Pa Mania
  • *
พี่ตูมตามครับ เมื่อไหร่จะม.ค.ซะทีครับ รู้สึกมันช้าจัง

:L4396: :L4396: :L4396: ใจเย็นๆร่มๆครับ....เดี๋ยวพอทราบว่าของมาถึงแล้วติดอยู่ที่ศุลกากร พี่จะใจร้อนยิ่งกว่านี้  :L4396: :L4396: