ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้รับไปแล้ว_แจกโช๊คติดรถ Pajero Sport สภาพ 95%  (อ่าน 5947 ครั้ง)

ออฟไลน์ ย้ง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
Re: แจกโช๊คติดรถ Pajero Sport สภาพ 95%
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 12:26:09 »
เรื่องโช๊คเดิมของผม 1 ชุด พอดีมีเพื่อนผมนำไปใช้แล้วครับ

แล้วเพื่อนใช้น้องปาเหรอ ไม่ชวนเข้าก๊วนหน่อยละ :L2732:
เป็นญาติเพื่อนอ่ะคับ ชวนแล้วไม่รู้ยังงัย วันก่อนเจอกันเค้าบอกว่ามีคนจาก PJS-Thailand เอาสติ๊กเกอร์ให้บอกให้ช่วยติดหน่อยนะพี่ เค้าก้องงๆ ผมบอกเฮ้ยไม่ต้องติดไม่สวยเอาสติ๊กเกอร์ PA MANIA ไปติดสวยกว่าเยอะเว้ย......
มียังงี้ด้วยหรือ ...พึ่งรู้นะนี่  :L2761:
ผมก้อเพิ่งรู้นี่แหละคับพี่ทศ แถวศรีนครินทร์

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: แจกโช๊คติดรถ Pajero Sport สภาพ 95%
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 23:18:32 »
เรื่องโช๊คเดิมของผม 1 ชุด พอดีมีเพื่อนผมนำไปใช้แล้วครับ

แล้วเพื่อนใช้น้องปาเหรอ ไม่ชวนเข้าก๊วนหน่อยละ :L2732:
เป็นญาติเพื่อนอ่ะคับ ชวนแล้วไม่รู้ยังงัย วันก่อนเจอกันเค้าบอกว่ามีคนจาก PJS-Thailand เอาสติ๊กเกอร์ให้บอกให้ช่วยติดหน่อยนะพี่ เค้าก้องงๆ ผมบอกเฮ้ยไม่ต้องติดไม่สวยเอาสติ๊กเกอร์ PA MANIA ไปติดสวยกว่าเยอะเว้ย......
มียังงี้ด้วยหรือ ...พึ่งรู้นะนี่  :L2761:
ผมก้อเพิ่งรู้นี่แหละคับพี่ทศ แถวศรีนครินทร์

คุยกันถูกคอ เขาเลยแบ่งปันให้มัง ไม่เอาน่า อย่าคิดมาก..... :L2734:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 22:10:33 »

*เงื่อนไข
- ขอเป็นคนที่ใช้รถปาเจโร่  จะเป็นสมาชิกหรือไม่เป็นก็ได้    ที่โดนศูนย์บริการปฏิเสธ การรับประกัน
- หรือเป็นผู้ใช้รถปาเจโร่   และชื่นชอบช่วงล่างเดิมๆ   แต่ของเดิมเสื่อมสภาพหมดแล้ว 
- ห้ามเอาไปขายต่อ  เพราะอาจไม่ได้ราคาที่ดี  5555
- ห้ามเอาไปใส่แทนเพื่อถอดของแต่งออก   และของเดิมใส่แทนเพื่อขายรถ ต่อไป

พี่นะครับ  ไม่ทราบว่ามีคนรับไปดูแลหรือยังครับ  ถ้ายังผมขอรับช่วงต่อนะครับ 
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 22:51:57 »

*เงื่อนไข
- ขอเป็นคนที่ใช้รถปาเจโร่  จะเป็นสมาชิกหรือไม่เป็นก็ได้    ที่โดนศูนย์บริการปฏิเสธ การรับประกัน
- หรือเป็นผู้ใช้รถปาเจโร่   และชื่นชอบช่วงล่างเดิมๆ   แต่ของเดิมเสื่อมสภาพหมดแล้ว 
- ห้ามเอาไปขายต่อ  เพราะอาจไม่ได้ราคาที่ดี  5555
- ห้ามเอาไปใส่แทนเพื่อถอดของแต่งออก   และของเดิมใส่แทนเพื่อขายรถ ต่อไป

พี่นะครับ  ไม่ทราบว่ามีคนรับไปดูแลหรือยังครับ  ถ้ายังผมขอรับช่วงต่อนะครับ

ตรวจสอบแล้วครบองค์ประกอบ  งั้นรับไปเลย  1 ชุด ( เดี๋ยววันที่ 9 เอาติดไปให้นะครับ) :L2760:

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 23:54:10 »
 :sd23: :sd23: :sd23: พี่นะ  ให้เลย 1  :L6428: เจอกันวันที่ 9 ครับพี่ ลูกพ่อเสือยินดีต้อนรับครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 07:34:22 »

น้ำใจงามๆแบบนี้ขอคาราวะครับ

:L6428: :L6428: :L6428:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 22:07:58 »

*เงื่อนไข

ตรวจสอบแล้วครบองค์ประกอบ  งั้นรับไปเลย  1 ชุด ( เดี๋ยววันที่ 9 เอาติดไปให้นะครับ) :L2760:

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้
สืบเนื่องจากรอการเคลมจากศูนย์ครับช้าแน่นอนกว่าจะได้มาเปลี่ยน เพราะมันเยิ้มแล้วครับข้าวหลามของผม

เข้าโค้งแล้วรู้สึกไม่เหมือนเดิม

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 11:08:58 »
 :sd10: :sd10: :sd10:

เยี่ยมไปเลยครับพี่นะ ^^

:L2900: :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 11:20:04 »

น้ำใจงามๆแบบนี้ขอคาราวะครับ

:L6428: :L6428: :L6428:

:sd10: :sd10: :sd10:

เยี่ยมไปเลยครับพี่นะ ^^

:L2900: :L2900: :L2900:

อ๋อลืม update   รับไปแล้วครับเมื่อวันที่  9 / 3 /56

ชุดโช๊คติดรถสภาพดี ซื้อมาถอดออกเลยจึงเพิ่งมาเจอเนื้อคู่กับ พี่โต1007   รับไปเลย...

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Re: มีผู้รับไปแล้ว_แจกโช๊คติดรถ Pajero Sport สภาพ 95%
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 20 มีนาคม 2013, 08:59:10 »
อบอุ่นจริงๆบ้านหลังนี้ เป็นความประทับใจมาก :L2734: :L6428:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
Re: มีผู้รับไปแล้ว_แจกโช๊คติดรถ Pajero Sport สภาพ 95%
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 20 มีนาคม 2013, 13:00:57 »
อบอุ่นจริงๆบ้านหลังนี้ เป็นความประทับใจมาก :L2734: :L6428:

บางสิ่งบางอย่างที่พวกเราสร้างไว้  ต่างสร้างประโยช์นทิ้งไว้มากมายในบ้านเก่า   จนเขาเอามาเป็น Hilight กันก็มี

เพื่อเพื่อนสมาชิก  ถ้ามีประโยชน์ก็ยินดีครับ
 :L4399: