Pa Mania's Classified Ads (โฆษณาของชาวปามาเนีย) > Free gift / Barter trade

(มีคนรับแล้ว)แบ่งปัน : Guard Gear slow "ARB"

(1/5) > >>

พี่นะ [Na ratchada]:
ผู้มีสิทธิ์รับ : สมาชิกปามาเนีย  ที่ใช้ 4x4

สาเหตุ : เนื่องจากผมติดกันแค็รง ARB Full Set มาแต่รถผมเป็น 4x2    เลยไม่มี gear slow 4x4 ให้กันกระแทก   
                   จึงเอามาแบ่งปันให้คนที่ต้องการใช้งานจริง  หรือป้องกัน    เป็นของ ARB แท้ ครับ
                   ( รายละเอียดที่ติดมาhttp://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,422.0.html)

วิธีรับของ : สะดวกรับตามงานMeeting หรือที่ร้านนมโจ  ก็ได้ครับ

เหล็กชุบกัลวาไนท์อย่างหนา มีรูพร้อมติดตั้งได้เลย

:L4399:

โอ นาเกลือ:

ผมเข้าเงื่อนไขมีสิทธิ์รับได้หรือเปล่าครับ  ถ้ามีสิทธิ์ ขอลงชื่อรับครับ พี่นะ

พี่นะ [Na ratchada]:

--- อ้างจาก: โอ นาเกลือ ที่ 29 พฤศจิกายน 2012, 15:05:46 ---     ผมเข้าเงื่อนไขมีสิทธิ์รับได้หรือเปล่าครับ  ถ้ามีสิทธิ์ ขอลงชื่อรับครับ พี่นะ

--- End quote ---

มาไวมาก ตกลงตามนั้น  เจอกันงานMeeting หน้ารับไปเลยครับ  :L6419:

โอ นาเกลือ:

ขอบคุณพี่นะมากครับ  มี๊ตติ่งหน้า เจอกันครับ

พี่เจมส์:

--- อ้างจาก: Na ratchada ที่ 29 พฤศจิกายน 2012, 14:55:43 --- ผู้มีสิทธิ์รับ : สมาชิกปามาเนีย  ที่ใช้ 4x4

--- End quote ---
เอาไป 1 :L6428: เลยคับพี่นะ
เจงๆ แล้วอยากได้มากมาย แต่ต้องขายขับสอง ไปซื้อขับสี่ มันยุ่งยากส์ เด๋วได้รถไม่ทัน
 :L2905:  :L2905:  :L2905:  :L2901:

แว่วๆ มาพี่นะจะปล่อยแม็ก ไม่รู้จิงปะ  :sd42:  :sd42:  :sd42: อ่ะผู้โชคดี พี่โอ รับไปดูแล  :L2901:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version