ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 168977 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เป็นมิตติ้งที่ครบเครื่องสมปรารถนาจริงๆครับ เสียอย่างที่ผมไม่ได้หิ้วอะไรติดไม้ติดมือไปเลย เครื่องมือก็ไม่พร้อม คราวหน้าขอแก้ตัวใหม่  :L4387:

หลังจากวันนั้น รุ่งขึ้นผมไปอบรมจนท.งานทางทั่วประเทศ ๓ วัน พึ่งได้มาชมภาพจริงจังก็วันนี้

มิตติ้งปามาเนีย มีแต่ได้มากกว่าได้ คือ ได้มิตรภาพ รอยยิ้ม แบ่งปัน และห่วงใย ขอบคุณทีมงานผู้เกี่ยวข้องทุกท่านครับ :L2753:
ขอต้อนรับพี่สุรศักดิ์ ด้วย Pass level เลยครับ  ผมให้ผ่านทุกเงื่อนไขของกติกาถ้ามีของเล่นที่สนใจครับ

- ก่อนมาร่วมงานมิตติ้ง   ติด type D  ถ่ายรูปโชว์ตัวมาเลย

- ให้ความร่วมมือตามกติกา ทุกอย่าง

- ให้ความร่วมมือในกิจกรรมด้วยความเต็มใจ

- อดทน มุมานะ ยอมเหนื่อยตามกันไปออกกำลังกายแบบครบรอบ

- อยู่ช่วยงานกิจกรรมปามาเนีย เท่าที่สามารถด้วยแรงใจ

:L2734: :L2734: :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
พี่นะ...จัดยกสูงยาวมาให้..

ผมเปลี่ยนใจ..หลังเห็นคนจัดให้..นำล่อง ยกสูงสั้น

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน...คร้าบบบ..

Sent from my NX507J using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
นี่ก็ใช่ย่อยครับ พี่จ้อย สมาชิกใหม่เพิ่งมามีตติ้งแรกเหมือนกัน แต่ได้ใจพวกเราไปเต็มๆครับ จากการมุดทั้งวันของพี่เค้า  :L2900:

สำหรับพี่จ้อย  ผมให้ Pass level เช่นกันครับ

เห็นการร่วมแรงแรงใจของพี่จ้อยแล้วผมประทับใจมาก  ต้อนรับกันแบบเปื้อนดำกันไปทั้งตัวเลย

:sd27:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอขอบคุณเจ้าของฟาร์มขนมปังและเค้ก(เสี่ยพฎ)ในวันนั้นครับ   พอดีตอนบ่ายของอีกวันแบ่งกันกลับบ้านมา  ลูกๆเอามากินเลยมาถามว่า " ปามาเนียทำขนมขายด้วยหรอ "  :L2761:

ผมเพิ่งเห็นนะเนี่ย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอขอบคุณเจ้าของฟาร์มขนมปังและเค้ก(เสี่ยพฎ)ในวันนั้นครับ   พอดีตอนบ่ายของอีกวันแบ่งกันกลับบ้านมา  ลูกๆเอามากินเลยมาถามว่า " ปามาเนียทำขนมขายด้วยหรอ "  :L2761:

ผมเพิ่งเห็นนะเนี่ย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
พลาดเลยผม รายการนี้น่าหยิบกลับไปฝากน้องส้มสักครึ่งลัง

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ภาพที่ผมเห็นตอนที่เดินทางมาถึง เป็นภาพเดิมๆที่คุ้นเคยดี มาเจอพี่ๆหน้าเดิมๆ และหน้าใหม่ รู้สึกดีทุกครั้งที่ได้มาเจอะกัน  :L2734:

สิ่งนี้คือสื่งนึงที่พวกเราเฝ้ารอกันมานาน แสนนาน  :L2732:

ผมหลงเข้ามาในโรงงานผลิตแผ่นกันเปื้อนแห่งปามาเนียซะแล้วหรือนี่  :sd42:

ทำให้ความเหมือนที่มีเสน่ห์ของ JAOS ของเทพ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พลาดเลยผม รายการนี้น่าหยิบกลับไปฝากน้องส้มสักครึ่งลัง

Sent from my i-mobile IQ 1.5 DTV using Tapatalk

ผมนี่พลาดหมดเลย
ทั้งซอสพริก
ทั้งขนม
ไม่ได้กินเลยสักอย่าง
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ณธี บางใหญ่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณพี่แม๊ก ที่ถ่ายรูปให้คู่กับพี่พฎ รู้สึกประทับใจมากครับ พี่ๆน่ารักกันทุกท่าน (จำชื่อได้ไม่หมด) พอดีวันที่มิตติ้งติด mudguard กันง่ายๆ เลยเอามาติดเอง ยากสุดคือตัดลวด พอดีไม่มีคีมตัดดีๆ (ตัดแล้วไม่ขาด บี้ซะ..) แต่ก็ผ่านไปได้ ขอบคุณพี่ที่จัดมิตติ้งดีดีอย่างนี้

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
สำหรับพี่จ้อย  ผมให้ Pass level เช่นกันครับ

เห็นการร่วมแรงแรงใจของพี่จ้อยแล้วผมประทับใจมาก  ต้อนรับกันแบบเปื้อนดำกันไปทั้งตัวเลย

:sd27:

ไม่ถึงขนาดนั้นครับพี่นะ....พี่นะจัดซะผมอายเลยครับ.....เต็มใจครับพี่ เต็มใจจริงๆ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
อยากจะบอกพี่ๆ ชาวปามาเนียว่า  ...ถ้าพลาดโปรเจ็ค mudgard ชุดนี้...เสียใจด้วยคร๊าบ...... :L2760:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
เห็นโปรไฟล์ใหม่แล้วสยิวเลยยย
กล้ามเป็นมัดๆ
 :sd01: :sd01: :sd01:
หล่อ ล่ำ แมนมากๆครับ พี่ธี  ขวัญใจสาวประเภทสองเลยนะน่ะ :L4384: :L2901:

โปรไฟล์ใหม่..เท่ห์.มัก..มาก คับพี่ธี :L2734:

ขอบคุณมากๆครับ แต่มองดูดีๆ แล้วไม่แน่ใจว่า "กล้าม" หรือ "ก้อน" กันแน่  :sd42: เปิดรูปบรรยากาศให้เมียให้ลูกๆดู พอลูกเห็นเท่านั้น "คุณพ่อนั่งอ้วน ทำอะไร" ป๊าดดดดดดดดดดด  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
คันนนี้เล่นเอาซะเหนื่อย จำไม่ผิดน่าจะรถพี่พฐ บังโคลนไม่เหมือนคันอื่นเลย แถมแอบซ่อนน็อตไว้ด้านในสุด ขันแล้ว ขันอีก กว่าจะออกได้ ออกแล้วกว่าจะติดได้ สุดๆ
ทำเอาพี่จ้อยผม มุมแล้วมุดอีก  :sd42: :sd42:  พี่พฐ ว่างๆค่อยจัดระเบียบ บังโคลนหลังซ้ายไหมน้อ  :L6419:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง

งานนี้พลาดขนมอร่อยๆด้วย 

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
คันนนี้เล่นเอาซะเหนื่อย จำไม่ผิดน่าจะรถพี่พฐ บังโคลนไม่เหมือนคันอื่นเลย แถมแอบซ่อนน็อตไว้ด้านในสุด ขันแล้ว ขันอีก กว่าจะออกได้ ออกแล้วกว่าจะติดได้ สุดๆ
ทำเอาพี่จ้อยผม มุมแล้วมุดอีก  :sd42: :sd42:  พี่พฐ ว่างๆค่อยจัดระเบียบ บังโคลนหลังซ้ายไหมน้อ  :L6419:

น่าจะเป็นรถของผมเองครับ รถพี่พฏ ฝุ่นและขี้โคลนคงไม่ขนาดนี้ ขานั้นเงาแว๊ปปป
  ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ปรี และพี่จ้อย อีกครั้งที่ปล้ำซะเจ้าหางเขียวของผมซะอยู่หมัด

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
น่าจะเป็นรถของผมเองครับ รถพี่พฏ ฝุ่นและขี้โคลนคงไม่ขนาดนี้ ขานั้นเงาแว๊ปปป
  ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ปรี และพี่จ้อย อีกครั้งที่ปล้ำซะเจ้าหางเขียวของผมซะอยู่หมัด

ใช่เลยครับ รถพี่อิฐแน่นอน..น็อตที่ถอดทิ้งยังติดกระเป๋าเสื้อผมมาตัวนึงเลยคร๊าบ...555 :-X

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

ใช่เลยครับ รถพี่อิฐแน่นอน..น็อตที่ถอดทิ้งยังติดกระเป๋าเสื้อผมมาตัวนึงเลยคร๊าบ...555 :-X
  พี่จ้อยทำเกิน

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอขอบคุณด้วย Like#135 ครับ   ครบรสทั้งภาพและคำบรรยาย

มันก็ไม่ได้เผา พี่ลีโจเอาไปต้มซ่ะเสียของเลย   เอามาให้ผมตอนเช้า8.30บอกว่า " พี่นะ...มันหวานที่พี่นะซื้อเมื่อคืนกินได้เลย " 555555

ผมคิดในใจ.....มันน่านัก   ให้เผา ดันเอาไปต้ม
ผมเอาไปนึ่งนะครับ แล้วรอบดึกเขากินกันพ่อหมอไม่ได้กินเหรอครับ  :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
รับขอเตรียมจัดส่ง

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผมกลับเร็วไปหน่อย เลย อดเจอพี่โยเลยคับ .....!!!
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365:
ชื่นชมพี่ๆ สมช. ทุกท่านที่มีโอกาสเข้าร่วมกิจกรรมดีๆ ของบ้าน pamania ครั้งนี้อีกครั้ง
อุปกรณ์ฯ หลังติดตั้งแล้วเห็นได้ว่ามีประโยชน์จริงๆ ดูเท่ห์ๆ ดุๆ หล่อๆ มากครับ
 :L2734: :L2736: :L2888: