ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 168998 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่โจ้มานะครับ งานนี้ใครบอกไม่เจอ  แกมาถึงก็ทำแต่งานจนลืมกินข้าวกันเลย

ได้วิซ่ามาน้อยครับ
เลยต้องรีบทำให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้
สุดท้ายก็ต้องรีบกลับเอาตอนประมาณ 5 โมงครึ่ง
ต้องขอโทษพี่ๆบางท่านที่ไม่ทันได้ร่ำลาด้วยนะครับ
เพื่อที่จะได้วีซ่ามาในมิตติ้งในครั้งหน้า จึงจำเป็นต้องตรงต่อเวลาครับผม
 :sd23: :sd23: :sd23:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
งานนี้ผมเข้าไปถึงดึกเลย แต่ก็ยังได้เจอพี่ๆหลายท่านอยู่ไว้ครั้งหน้าคงได้ไปไวกว่านี้  :L4399:  :L4399:

นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
งานนี้ผมเข้าไปถึงดึกเลย แต่ก็ยังได้เจอพี่ๆหลายท่านอยู่ไว้ครั้งหน้าคงได้ไปไวกว่านี้  :L4399:  :L4399:
มาด้วยหรือนี่ ผมนี่ไม่เจอเลยเพราะผมกะกลางวัน  ;)

อย่าว่าแต่รูปพี่โจ้เลยครับ รูปผมก็ไม่มี ผบ.ถามหาเช่นกัน  :D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มาด้วยหรือนี่ ผมนี่ไม่เจอเลยเพราะผมกะกลางวัน  ;)

อย่าว่าแต่รูปพี่โจ้เลยครับ รูปผมก็ไม่มี ผบ.ถามหาเช่นกัน  :D

พรุ่งนี้ให้ผบ.เข้ามาดูอีกทีครับ ผมเพิ่งกลับถึงบ้าน กำลังเตรียมรูปอยู่ครับ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

แบบนี้คราวหน้าต้องฝากช่างภาพละ
รบกวนถ่ายให้ครบทุกคน เพราะจะได้มามิตติ้งครั้งต่อไปหรือไม่
ขึ้นอยู่กับตากล้องละ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผมเตรียมมาอยู่ดึกกับพี่แต่ทางบ้านหมายเรียก! ผมเลยขัดหมายไม่ได้ครับ :L4387: จึงกลับไวไปหน่อยครับ เซงเลย :L4399:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

แล้วหน้าหล่อๆอยู่ข้างหลังใคร อ่ะ ;D ;D

• Pa Mania
  • *
นี่ไงพี่อิฐ เห็นหน้าเต็มๆเลย  :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
แบบนี้คราวหน้าต้องฝากช่างภาพละ
รบกวนถ่ายให้ครบทุกคน เพราะจะได้มามิตติ้งครั้งต่อไปหรือไม่
ขึ้นอยู่กับตากล้องละ
 :sd42: :sd42: :sd42:

ครั้งหน้า พี่โจ้เจอหน้าผม อย่าลืมสกิตผมนะ จะได้ช่วยเช็คอินให้  :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
นี่ไงพี่อิฐ เห็นหน้าเต็มๆเลย  :sd42: :sd42:

เห็นหน้าพี่อิฐชัดมากๆเลยครับ
แบบนี้ ผบ ไม่ว่าแล้วแน่ๆ
 :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หน้าผมชัดมาก  :L2905: :L2905:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
เย็นนี้จะมาลงภาพนิ่งอีกทีนะครับ ตอนนี้ดูเป้นสไลด์ไปก่อนนะครับ  :L4399:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=8y_IClPO8Nk" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=8y_IClPO8Nk</a>

:L2749: ตอนจบเกิดอะไรขึ้นหว่า  :L2761:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2015, 11:53:14 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ขอบคุณครับพี่แม็ก ดูเพลินเลย  :L2734:

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
บรรยากาศ น่าหนุก มัน ฮา
อิจฉาชาวกรุงและบริเวณใกล้เคียง
ตจว. ต้องรอกันต่อไป  :sd01:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เลยไม่เจอกับพี่เดียวเลยครับ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เป็นอีก Unity หนึ่งที่มีความสามัคคี เป็นหนึ่งเดียวกันเสมอ
ขอชื่นชม ยินดีกับมิตรภาพต่างๆ ผ่านภาพและตัวอักษรที่ช่วยกันเติมแต่ง
ขอบคุณพี่ๆ สมช ของ pamania ทุกท่าน
(เสียดายที่ไม่มีโอกาสไปร่วมงานครั้งนี้ครับ)
ขอบคุณครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2900: ดูคลิปพี่แม็คเพลินเลย  :L2900:
งานนี้ไม่ได้ช่วยอะไรพี่ๆเลย ไปก็ช้า ไปถึงก็โม้ กลับก่อนอีก.5...5..5...
  ตอนแรกว่าจะไปแต่เช้าแล้ว พอดีคุณแฟนอยากไปด้วย บอกไม่ได้ไปร่วมนานแล๊ะ คิดถึงพี่ๆ เลยรอคุณแฟนเลิกงาน ไปถึงซ๊ะเกิอบเย็นเลยปภพ  :L4387:
  :sd23: :L2758: ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนด้วยครับ ที่ทำให้เกิดมี๊ทติ้งประทับใจแบบนี้ขึ้นมาอีกครั้ง สุดยอดจริงๆ  :L2734: :L2734: :L2734:
...แล้วพบกันมี๊ทติ้งต่อไปครับพี่ๆปามาเนียทุกๆท่าน   :L2754:

:sd01: ล.ป. ผมมีสายไฟให้พี่แม็ครื้อบานเลย ไว้มี็ทติ้งหน้านะ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2888: :L2888: เยี่ยมเลยครับพี่แม็ค ดูเพลินเลย คราวหน้าผมจะไปช่วยถ่ายรูปนะครับพี่แม็ค ผมชอบถ่ายรุปเหมือนกัน ชอบๆๆ มิตติ้งคราวหน้าไม่พลาด  :L2736: :L2736:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่แม็ก ดูเพลินเลย  :L2734:

ครับพี่จ้อย เดี๋ยวเย็นนี้มาลงภาพนิ่งให้ครับ  :L4399:

เป็นอีก Unity หนึ่งที่มีความสามัคคี เป็นหนึ่งเดียวกันเสมอ
ขอชื่นชม ยินดีกับมิตรภาพต่างๆ ผ่านภาพและตัวอักษรที่ช่วยกันเติมแต่ง
ขอบคุณพี่ๆ สมช ของ pamania ทุกท่าน
(เสียดายที่ไม่มีโอกาสไปร่วมงานครั้งนี้ครับ)
ขอบคุณครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ทุกครั้งที่พี่ก้องไม่ได้ไป ก็ยังมีคนคิดถึงเสมอครับ ทุกครั้งที่ดื่มน้ำ จะคิดถึงผู้ให้ที่ให้น้ำเสมอมา ขอบคุณพี่ก้องมากๆเลยครับ วันนั้นผมดื่มแทนเบียร์ไปหลายแพ็คเลย  :sd42:

:L2900: ดูคลิปพี่แม็คเพลินเลย  :L2900:
งานนี้ไม่ได้ช่วยอะไรพี่ๆเลย ไปก็ช้า ไปถึงก็โม้ กลับก่อนอีก.5...5..5...
  ตอนแรกว่าจะไปแต่เช้าแล้ว พอดีคุณแฟนอยากไปด้วย บอกไม่ได้ไปร่วมนานแล๊ะ คิดถึงพี่ๆ เลยรอคุณแฟนเลิกงาน ไปถึงซ๊ะเกิอบเย็นเลยปภพ  :L4387:
  :sd23: :L2758: ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนด้วยครับ ที่ทำให้เกิดมี๊ทติ้งประทับใจแบบนี้ขึ้นมาอีกครั้ง สุดยอดจริงๆ  :L2734: :L2734: :L2734:
...แล้วพบกันมี๊ทติ้งต่อไปครับพี่ๆปามาเนียทุกๆท่าน   :L2754:

:sd01: ล.ป. ผมมีสายไฟให้พี่แม็ครื้อบานเลย ไว้มี็ทติ้งหน้านะ

แหมๆๆ มีคุณแฟนมาด้วยแต่ไม่ยอมจับกระป๋องซะที ผมนี่..... >:( >:( >:( อุตส่าห์หาพลขับมาแล้วเชียว ไม่มีใครชนด้วยเลย  :L4387:

:L2888: :L2888: เยี่ยมเลยครับพี่แม็ค ดูเพลินเลย คราวหน้าผมจะไปช่วยถ่ายรูปนะครับพี่แม็ค ผมชอบถ่ายรุปเหมือนกัน ชอบๆๆ มิตติ้งคราวหน้าไม่พลาด  :L2736: :L2736:

เยี่ยมเลยครับพี่ป๊อบ ขอบคุณสำหรับเครื่องดื่มชูกำลังด้วยนะครับ คาดว่าไม่น่าจะเหลือรอด เพราะคืนนั้นพี่อ้วนคงฟินมากมายเลย  :sd42:
ยังงัยคราวหน้าพี่ป๊อบหยิบกล้องมาทำหน้าที่ได้เลยครับ เพราะหลังๆมา ผมก็ไม่ค่อยได้จับกล้องเหมือนกันครับ พอดีมีภาระกิจอื่นเสมอๆ ทุกครั้งที่เจอพี่ๆครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4399:  ได้เก็บภาพความประทับใจบางส่วนในงาน Meeting มาแชร์พี่ๆ ได้ชมกันถึงความมีน้ำใจ ความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน อีกหลายๆ อย่างซึ่งหาพบเจอในงาน Meeting Pamania

"ผม ต้อม ปาแปดริ้ว มือกรีดครัช..."

งานลงแรงลงใจ...สาวๆ ก้อไม่หวั่นคะ.... :L2734:

หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ขมักเขม้น...กรีด...เจาะ.. :L2753:

เดี๋ยวมา(ต่อ) นะครัช... ;D