ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 168980 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอบคุณพี่โจ้สำหรับ พิกัด และแผนที่วังกุ้งครับ :sd23:

จะพยายามหาเครื่องไม้เครื่องมือที่น่าจะใช้ได้ไปให้มากที่สุดครับ :sd10:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
รบกวนผุ้ที่สามารถ
ช่วยย้ายแผนที่และพิกัดไปไว้หน้าแรกให้หน่อยก็ดีครับ
อยู่หน้านี้เดี๋ยวหลายๆคนหาไม่เจอครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอแจ้งให้ทราบนิสนึง จะมีเจ้านี่ไปร่วมแจมในงานนี้ด้วยนะครับ ใครสนใจมาชมตัวจริงได้เลยจ้า ใครสนใจอยากได้มีขายให้ในงานจำนวนไม่มากนะครับสำหรับใครที่ไม่ได้จองไว้อะ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
รบกวนผุ้ที่สามารถ
ช่วยย้ายแผนที่และพิกัดไปไว้หน้าแรกให้หน่อยก็ดีครับ
อยู่หน้านี้เดี๋ยวหลายๆคนหาไม่เจอครับ

จัดให้แล้วครับพี่โจโจ้  :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
จัดให้แล้วครับพี่โจโจ้  :sd23:

ขอบคุณพี่ตามครับผม
 :sd23: :sd23: :sd23:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แจ้ง พิกัด บ่อกุ้ง หน่อยครับ

Sent from my iPad using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
แจ้ง พิกัด บ่อกุ้ง หน่อยครับ

Sent from my iPad using Tapatalk

หน้าแรกเลยครับพี่ต๋อง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่ๆครับ ตอนแรกผมคิดว่า muduard อันนี้ ผมหมายปองมาก แต่ตอนนี้ปัจจุบันนีั ผมเบาลงแล้ว เพราะหลังจากที่ได้คุยกับพี่ๆแล้ว...มิตรภาพที่พี่ๆมีให้ผม ผมไม่เคยเจอในสังคมสมัยนี้ ..มันงดงามมากๆครับ....ปล.6/6 ช่วยเต็มแรงคร้บ   สำหรับ :L6428:แรก ที่ผมได้(น้ำตาซึมเลยคร้บผม)

งั้นผมกระแทก Like ที่ 3 ให้น้ำตาเล็ดเลยจะได้ไม่แค่ซึม 55555     แล้วพบกันครับพี่จ๋อย

เรื่องจำนวนโพสและเงื่อนไขบางอย่างมันเพียงขั้นตอนคัดกรองเบื้องต้น   ส่วนการกระทำและน้ำใจต่อเพื่อนปามาเนียคือของจริงที่แสดงออกครับ

อะไรก็เกิดขึ้นได้ในงานมิตติ้งแบบเห็นหน้ากัน

:L2734:

ยินดีต้อนรับนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
หน้าแรกเลยครับพี่ต๋อง
  :L2758:
พิกัด : 13.603177, 100.422539

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ตะโกนนิด : ใครมีปืนยิงรีเวท พร้อมลูกรีเวท  รบกวนเตรียมมาสักกำมือ   พอดีท่อไททาเนี่ยมผมหลวมคลอนหมดแล้ว

วันก่อนแวะไปร้านเฮียย้งวัดด่าน  เจอ Big Bike เต็มร้านเลยไม่ได้รอคิว    เอามาด้วยนะขอยิงสัก  7 นัด

:sd23: :sd23: :sd23: :sd23:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เพื่อทราบ :

พรุ่งนี้ : พรุ่งนี้ 6 / 6 / 1+5 = 6    มาถึงแล้ว    ดังนี้

สถานที่ : ไปรวมตัวกันที่บ่อกุ้ง เทียนทะเล    โดยเดินทางมาที่ถนนเทียนทะเล  เลี้ยวเข้าซอยเทียนทะเล 28 (ปากซอยมีเซเว่น , big C)    เลี้ยวตรงเข้าไปเรื่อยๆจนสุดจะทะลุที่ว่างเป็นบ่อกุ้งและเตรียมถมที่จัดสรรค  น่าจะเห็นเต้นท์ขนาด 5*8 เมตร  และพัดลมตัวใหญ่   กางอยู่ 2 เต๊นท์หน้าออฟฟิต   จอดรถได้ตามชอบใจเลยครับ

สิ่งอำนวยความสะดวก : มีห้องแอร์ ขนาดพอหลับนอน  ห้องน้ำ  ห้องอาบน้ำ  ห้องน้ำคนงาน  และที่ดินโล่งป่าวและมีมิตรภาพของปามาเนียรอต้อนรับ

สิ่งที่อยากให้มีเพิ่ม : ฝนตก  เพื่อให้อากาศเย็นสบาย  และต้อนรับหน้าฝนด้วยกัน  รวมถึงได้ทดสอบการใช้งานได้เลย

กิจกรรมเปิดงานในวันนั้น : นัดพบสิงห์นักปั่น  สายเขียวและสายไข่ลวก  โดยเที่ยวนี้จะมาด้วยแนวเสือภูเขาและหมอบต้อนรับกิจกรรมและซ้อมสำหรับทริปลุยเมืองพม่าในสัปดาห์หน้ากัน   นัดพบที่บ่อกุ้ง  05.30 - 06.30    และล้อหมุน   06.30น+   >>>>เข้าเส้นเทียนทะเล (ยินดีต้อนรับคนที่จะมาร่วมออกกำลังกายนะครับ  พบกัน)เราจอดรถไว้ที่บ่อกุ้งเลยเดี๋ยวกลับมา

เสร็จกิจกรรมแรก : น่าจะประมาณ  8.30 น.  ปั่นกลับมาถึงบ่อกุ้ง   พักผ่อน ล้างเนื้อล้างตัว  เตรียมต้อนรับสมาชิกด้วยอารมณ์เบิกบานกัน

เริ่มกิจกรรมมิตติ้ง : 9.30 น +    เริ่มลงมีด กรีด หั่น ตัด เฉือน

แล้วพบกัน

:L2736:

** ขอขอบคุณพี่อั๋นและสมาชิก LM ที่ช่วยกันจัดเตรียมงานในครั้งนี้ และขอขอบคุณพี่ลีโจอีกครั้ง สำหรับสถานที่จัดกิจกรรม *****

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

ตะโกนนิด : ใครมีปืนยิงรีเวท พร้อมลูกรีเวท  รบกวนเตรียมมาสักกำมือ   พอดีท่อไททาเนี่ยมผมหลวมคลอนหมดแล้ว

วันก่อนแวะไปร้านเฮียย้งวัดด่าน  เจอ Big Bike เต็มร้านเลยไม่ได้รอคิว    เอามาด้วยนะขอยิงสัก  7 นัด

:sd23: :sd23: :sd23: :sd23:
จัดให้คับ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
แผนที่การเดินทางพร้อมพิกัดครับผม
อยู่ไม่ห่างจากป้อมพี่ลีโจมากนัก

พิกัด : 13.603177, 100.422539

แผนที่คร่าวๆนะครับ

ขอบคุณพี่โจ้มากๆคับ.  กด like ให้เลยคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ผมนี่  ดีใจเลย 55555
  ออกมาถึงแหลมฉบังละ ตีรถกลับไปเอาให้เลยนะครับเนี่ย

(พอดีผมก็ลืมสว่านเหมือนกัน อิอิอิ)
เพิ่งมาถึงบางนา ดีที่รถไม่ค่อยติด
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  ออกมาถึงแหลมฉบังละ ตีรถกลับไปเอาให้เลยนะครับเนี่ย

(พอดีผมก็ลืมสว่านเหมือนกัน อิอิอิ)
เพิ่งมาถึงบางนา ดีที่รถไม่ค่อยติด
โอโห เดินทางล่วงหน้าเลยคับพี่แม็ค.  สุดยอดคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พรุ่งนี้ไปส่ง นศ.โท ราม1 แล้วจะไปร่วมสมทบครับพี่ๆ

• Pa Mania
  • *
โอโห เดินทางล่วงหน้าเลยคับพี่แม็ค.  สุดยอดคับ.
ผมเป็นกระต่ายครับพี่อั๋น เดี๋ยวต้องนอนพักใต้ต้นไม้ก่อน พรุ่งนี้เที่ยงๆค่อยวิ่งเข้าเส้นชัยคับ
พรุ่งนี้ไปส่ง นศ.โท ราม1 แล้วจะไปร่วมสมทบครับพี่ๆ
ทั่วไปเค้าส่งจนจบตรีก็แล้วกันแล้วครับ นี่พี่ตุ้ยส่งถึงโทเลยหรา

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอให้สนุกกันอย่างเต็มที่นะครับ

สรุปว่า ของผม ท่านใด ที่พี่นะจัดให้
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
พรุ่งนี้แล้วที่พี่ๆได้เจอกันในงานมิตติ้งครั้งนี้ แต่ผมไม่ได้ไป   :L2760: