ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาค นมและสิ่งของเครื่องใช้ไปวัดพระบาทน้ำพุ 28 เม.ย. 2558  (อ่าน 43320 ครั้ง)

manhorse

• บุคคลทั่วไป

ขออนุโมทนา สาธุ ครับพี่นก
 :sd23: :sd23: :sd23:

manhorse

ผมได้ซื้อของให้พี่ทูต แล้วนะครับ 1,500-664=836 พี่ทูตเหลือยอดบริจาค เงิน 836

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เรียนพี่ปุ้ยฯ เพื่อรวมบริจาคฯครับ
ยอด 555.00 บาท (โอนเข้า K Bank เวลา 10.01 น. 27/04/2558)
ขอบคุณครับ

พี่ก้อง คนอารมณ์ดีมาเอง  :sd42:

manhorse

อนุโมทนา สาธุ ครับ

manhorse

ขออนุโมทนา สาธุ ครับพี่ตุ้ย

manhorse

ขออนุโมทนา สาธุ กับพี่กอบและครอบครัว

manhorse

ยอดเงินบริจาคที่ฝากผมไปทำบุญ ล่าสุด

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28
พี่ปุ้ยคับผมขอร่วมทำบุญ 500บาทคับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2015, 23:49:01 โดย พี่เอ-A/Ukrit »
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

manhorse

ขออนุโมทนา สาธุ ครับพี่เอ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
อนุโมทนา สาธุด้วยครับ

ป่านนี้พี่ปุ้ย คงควบ ปา. ก้นเตี้ย ปุเล่งๆๆ ไปแล้ว
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

manhorse

น้องปาบรรทุก. ของที่พี่ๆปามาเนียและเพื่อนๆผม จากกรุงเทพ

น้องป้อ กับของที่พี่จากกรุงเทพและโคราช ร่วมกันไปถวายวัดพระบาทน้ำพุ

ถ่ยภาพร่วมกัน คนโคราชกับเด็กกรุงเทพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2015, 18:06:47 โดย ปุ้ย ปาบางแก้ว »

manhorse

น้องปาบรรทุก. ของที่พี่ๆปามาเนียและเพื่อนๆผม จากกรุงเทพ

น้องป้อ กับของที่พี่จากกรุงเทพและโคราช ร่วมกันไปถวายวัดพระบาทน้ำพุ

ถ่ยภาพร่วมกัน คนโคราชกับเด็กกรุงเทพ

ถวายของ ถวายปัจจัย กรวดน้ำ

ถวายเงินที่. เพื่อนพ้องน้องพี่ กรุงเทพและโคราช ยอดเงินถวาย 83,433.50 บาท

ถ่ายภาพ. คนที่มาร่วมบุญที่วัดพระบาทน้ำพุ

เทรนเอนกกับปุ้ยกำลังปรึกษากัน จ๊อกกี้นำศักดิ์(เสื้อขาว)แชมป์ขี่ม้าประเทศไทย9ปี กำลังคิด ปีหน้ามาอีกไหม

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

manhorse

ของที่ผมบรรทุกไปจากกรุงเทพ ไม่รู้พี่โต้งกับพี่แม็ค ยัดไปได้ไง

จักรยานสีชมพูก็ไป ถึงที่หมาย

ภาพถ่ายแกนนำ ในครั้งนี้

manhorse

ขอขอบคุณ เวปปามาเนีย. พี่โต้ง พี่กิต พี่พฏ พี่อั๋น พี่อิฐ พี่แม็ค พี่อ้วน
พี่ไช พี่ตุ้ย พี่กอบ พี่ทูต พี่อาท พี่ก้อง พี่พีราและเพื่อนๆ พี่ป๊อป พี่เอ พี่เปี่ยม และพี่ๆที่ได้ร่วมบุญ
ผมขออำนาจคุณ พระศรีรัตนตรัย. จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจาก ทุกข์โศก โรคภัย ขอให้ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนา สาธุ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอขอบคุณ เวปปามาเนีย. พี่โต้ง พี่กิต พี่พฏ พี่อั๋น พี่อิฐ พี่แม็ค พี่อ้วน
พี่ไช พี่ตุ้ย พี่กอบ พี่ทูต พี่อาท พี่ก้อง พี่พีราและเพื่อนๆ พี่ป๊อป พี่เอ พี่เปี่ยม และพี่ๆที่ได้ร่วมบุญ
ผมขออำนาจคุณ พระศรีรัตนตรัย. จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจาก ทุกข์โศก โรคภัย ขอให้ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนา สาธุ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

สาธุๆๆ ยินดีครับพี่ปุ้ย สิ่งดีๆ ทำแล้วก็รู้สึกดีๆทันทีที่ทำครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

ขอบคุณพี่ปุ้ยเช่นกันที่มีจิตอันเป็นกุศล  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ขอบคุณ พี่ปุ้ย ใจบุญช่วยเหลือเพื่อสังคม  :L4399:  :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

manhorse

ขอบคุณ พี่ปุ้ย ใจบุญช่วยเหลือเพื่อสังคม  :L4399:  :sd23:
ขากลับจากวัด น้องๆที่มาจากโคราช รถทัวร์เบรคแตก แต่ทุกๆคนปลอดภัย
ผลบุญที่ได้ทำในวันนี้ ทำให้ทุกคนรอด ปลอดภัย ไม่มีใครได้รับบาดเจ็บ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พี่ก้อง คนอารมณ์ดีมาเอง  :sd42:

สวัสดีครับพี่กิตฯ ขอบคุณครับ(ช่วงนี้งานรัดเลยครับผม)

เรียนพี่ปุ้ยฯ ครับ
ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ