Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Health & Fitness

มาร่วมปั่น ปั่น ยาน ด้วยกัน ณ สนามไข่ลวก ( ถนนราชพฤกษ์ & สวนพุทธมณฑล สาย 4 )

(1/28) > >>

ต๋อง Fuddy:

ต๋อง Fuddy:

เสาร์ 28/3/58 เจอกันใช่ไหม เวลา 06.00น.  :L2754:

.น้องเอก.:
จันเกลอ  ครับพี่ๆ  :L2901:

พี่มัติ [Foazee]:
ปรกตินัดกันบริเวณไหนกันเหรอครับ ตรงข้าม The Circle กันหรือเปล่า?
ช่วงนี้ปิดเทอม คิดว่าน่าจะพอไปได้ (หรือเปล่า??) ถ้าไปได้จะไปร่วมแจมนะครับ
 :L2736:  :L2736:

ก๊วนสายนี้ผมน่าจะควบ พับ 20" พอจะตามไหว สายเขียวนี้คงจะไม่ไหว  

ton_2335:
รวบรวมความสนุกสนามไข่ลวกมาให้ชม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version