ผู้เขียน หัวข้อ: ปามาเนียไบด์ชวนปั่นงาน*งาน ใจเกินร้อยครั้งที่ 1 พิชิตเนินนางพญา เฉลิมบูรพา*  (อ่าน 61612 ครั้ง)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
งานนี้พลาดไม่ได้ครับพี่ต๋องคนพื้นที่  :L2736:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
แข็งเสร็จแวะเติม 037 ที่บ้านผมได้เลยครับพี่  :L2734:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

• Pa Mania
  • *
พี่เอกมาปั่นด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23: ช่วงนี้ทีมปามาเนียไบร์ ฟิตกันทุกคนเลยครับ ออกแข่งขันเกือบทุกรายกาย ส่วนผมอดปั่นมาปีกว่าแล้วครับงานเยอะเลยไม่ได้ออกเท่าไหร่เห็นพี่ๆได้ออกซ้อมดีใจด้วยครับ ร่างกายแข็งแรง  :L2900:  :L2900:
พี่หมูครับ  เอารถมาโชว์หน่อยซิครับทราบมาว่า  มีหมอบเช่นกัน :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่เอกมาปั่นด้วยกันนะครับ

เป็นหน่วยพลาธิการพอได้ครับพี่บังมะ   :L4387: ถ้าให้ปั่นด้วยสงสัย ตายตั้งแต่ยังไม่ขึ้นเนินครับ  :L2741:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

• Pa Mania
  • *
แล้วเจอกันนะครับพี่เอกกับตำแหน่งพลาธิการ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
มาอัพเดทความคืบหน้าหน่อยครับ

แบบเสื้อที่ระลึกของงานครั้งนี้ครับ

อันนี้คือถ้วย (แต่ไม่เหมือนถ้วยเลย)เข้าเส้นใจภายในเวลากำหนดรับทุกคน

ถ้วยนี้มันสวยมากๆ สำหรับเข้าที่1-5ของแต่ละรุ่น

• Pa Mania
  • *
ปามาเนียไบด์ 
อาทิตย์ ที่ 31 พ.ค. 58 การแข่งขันจักรยานทางเรียบ...เสือชายฝั่ง ชวนปั่น ใจเกินร้อยครั้งที่ 1 พิชิตเนินนางพญา เฉลิมบูรพา
1/  พี่นะ สมชัย  เย็นประสิทธิ์       XL
 2/ พี่บังมะ มาหามะ  จะโน    XL 
 3/ พี พรเทพ  งามพาณิชยกิจ   L  (เหมือนว่าจะถอนตัว) รอยืนยัน
 4/ พี่ม่อน พิชัย  โรจน์ศิริสถิตย์  XXL 
 5/ พี่ปรี ปรีชา วรวงค์  XL
 6/ พี่ติ่งลี่ ทนงศักดิ์  สูงสุด   XXXL
 7/ พี่จ่า ยุทธนา พราหมณ์แก้ว  XXL(พี่จ่ายกเลิก ติดภารกิจอื่น)
 8/ พี่หนู  ขจร บุญรอด XL
9/  พี่ตาม ตามโพธ ต่อสุวรรณ XXXL
10/ พี่สจ๊วต สมเกียรติ ปวริศร์พงษื  L
11/ น้องฝ้าย  สุพิชชา  วรวงค์  S
12 พี่น้องเอก  เอกชัย ศรีประทีปกุล  รอยืนยัน
13 พี่ต๋อง สมยศ  บุหารัตน์    รอยืนยัน
14 พี่กิต  กิตติ  ตันติธุวานนท์  รอยืนยัน
15  ผบ.พี่บังมะ  ศิริธร จะโน

ทีมVIP
ผม พี่ปรี สุภาภรณ์  วรวงค์
      เปี่ยมหทัย  วรวงค์
ผบ.พี่กิต รอการยืนยัน
      น้องจัสมีน  ลูกสาวพี่กิต รอยืนยัน

เบืองต้นมีรายชื่อประมาณนี้แล้ว ครับ ยังไม่ทำการลงทะเบียนแต่อย่างไดนะครับ
แต่ก็ขอการยืนยันลงทะเบียนเพิ่มเติมอีกครั้งนะครับ จะรีบสมัครเดียวเต็มก่อน
สายตะวันออกที่ไม่น่าพลาดงานนี้เลย
1/ พี่ตุ้ย  ยินดีพร้อมครอบครับ ลงVIP ก็ได้ครับ 20 โล
2/ พี่วุติ ศรีราชา พร้อมด้วยผบ.
3/พี่ตุ้ยเทพ นักวิ่งอยู่แล้ว คิดว่าเรื่องการปั่นจักรยาน แค่จิ๊บๆ
4/พี่พฎ เห็นแอบๆดูอยู่นานแล้ว จัดงานนี้เลยมั้ย
5/พี่แม็ก รับหน้าที่หลายตำแหน่งก็ได้นะครับ สายขม สายแทง สายเที่ยว เพิ่มสายปั่นอีกสายนะพี่แม็ก อิๆ
6/พี่ต้น เสี่ยต้น มียานเทพแล้ว เมื่อไรจะออกทริป คร๊าบบบ
7/พี่โจ้ V6  คนนี้ก็นักปั่น แต่ยังไม่เคยร่วมปั่นกันเลย
8/พี่เล็ก เด็กมีน คนนี้ก็นักปั่น มางานนี้ไหม
9/พี่อิฐ มาออกกำลังกายบ้างก็ได้นะครับ
แล้วก็พี่ๆที่มองๆหาจักรยานอยู่ ยังมีเวลาซ้อมเพื่องานนี้ อีกประมาณ 2 เดือนนะครับ เอาจัดกันวันอาทิตย์

อยากให้พี่ๆปามาเนีย มาร่วมออกกำลังกายกัน เป็นครอบครัวแบบนี้ นะครับ  สนุกดี

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
คาบเกี่ยววันสุดท้ายการทำงบการเงินครับ อยากทราบเดทไลน์การส่งชื่อครับพี่ปรี
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เดทไลน์เมื่อไหร้ เผื่ออ้อนๆ ผบ ได้

• Pa Mania
  • *
ถ้ามีผบมากันเยอะๆผมจะให้ผบปั่นvipด้วยครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เห็นพี่ปรีเขียนแล้ว.....อยากขับรถออกไปร้านจักรยานตอนนี้เลย แต่.......ม่ายเบี้ยนี่ซี้  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมละอยากได้หมอบน้อยมาครอบครองบ้างจัง

แต่ตอนนี้โดนคุมความประพฤติด้านการเงินอยู่นี้ซิ  :sd21:  :sd21:  :sd21:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ต้องทำตู้เก็บถ้วยที่ระลึก แล้วหล่ะ ^__^!!!
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ไผ่ jackraphan

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
งานนี้น่าสนใจครับ  :L6428: :L6428: ขอผมอ้อน ผบ ก่อนเผื่อจะผ่าน

• Pa Mania
  • *
งานนี้น่าสนใจครับ  :L6428: :L6428: ขอผมอ้อน ผบ ก่อนเผื่อจะผ่าน

พี่ไผ่ เอาผบ.ไปปั่นด้วยกันครับ  งานนี้ ผบ.น่าจะไปหลายบ้านอยู่ครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เห็นพี่ปรีเขียนแล้ว.....อยากขับรถออกไปร้านจักรยานตอนนี้เลย แต่.......ม่ายเบี้ยนี่ซี้  :sd42: :sd42: :sd42:

ไปวันไหนบอก้ด้วยครับพี่แม็ค  จาไปให้กำลังใจ  :sd27:
 แล้วจะพาพ่อหมอไปช่วยร่ายมนต์   :L6419:  :L6415:  :L2739:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไปวันไหนบอก้ด้วยครับพี่แม็ค  จาไปให้กำลังใจ  :sd27:
 แล้วจะพาพ่อหมอไปช่วยร่ายมนต์   :L6419:  :L6415:  :L2739:

พี่ม่อนอ่านดีๆสิครับ ตอนท้ายผมบอกว่า....​ม่ายเบี้ย   ภาษาใต้แปลว่า ไม่มีตังส์ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
พี่ม่อนอ่านดีๆสิครับ ตอนท้ายผมบอกว่า....​ม่ายเบี้ย   ภาษาใต้แปลว่า ไม่มีตังส์ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
เรามีทางออกเสมอครับพี่แม็คลองปรึกษากับผู้จัดการกองทุนปามาเนียไบค์ดูครับ  :sd42:

• Pa Mania
  • *

พีม่อนมองข้ามจุดนี้ไปครับพี่แม็ค  เพราะเรามีสหกรณ์คลองจั่น  เอ๊ย  กองทุนปามาเนียไบด์ แล้ว
สนใจติดต่อที่ที่ สายเขียว หรือสายไข่ลวกก็ได้นะครับ รู้สึกทั้งสองสนาม จะมีพ่อมดหมอผี ประจำอยู่
สำหรับพี่ๆคนไหนที่ผบ.ไม่ยอมอนุมัติงป เขาเหล่านั้นก็จะพร้อมร่ายมนต์ ให้เหล่าผบ.สะลืม สะลือ คล้อยตามไปในบัดดล :sd42: :sd42: :sd42: