ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้รับแจ้งตรวจปีกนกร้าวเหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 2217 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
วันนี้มีพนักงาน nkc สำเหร่ โทรมาแจ้งให้เข้าไปเช็คครับผม :L2736:

ปาปี 11 ลองเซ็คดนะครับเผื่อเข้าข่าย จะได้ไม่เสียประโยชน์ :L2901:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ของผมก็ปี2011 ยังไงรบกวน แจ้งผลการตรวจสอบด้วยนะครับพี่อ๊อฟ  :sd23: :L2758:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ศูนย์เพิ่งโทรมาแจ้งเหรอครับพี่อ๊อฟ :L2739: ผมได้ข่าวเรื่องนี้มาซักพักแล้วนะครับ รถผมก็ปี 11แต่ก็ไม่เห็นได้รับแจ้งอะไรเลย :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เดี๋ยวลองไปตรวจดูก่อนครับ ได้ผลยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบครับ พี่ปุ้ย พี่หยก
 :L2736:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
รถผมปี 2010 หมดประกันไปแล้ว
เค้าจะ recall ป่าวอ่ะ

manhorse

• บุคคลทั่วไป
เดี๋ยวลองไปตรวจดูก่อนครับ ได้ผลยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบครับ พี่ปุ้ย พี่หยก
 :L2736:
:sd23: ขอบคุณมากๆครับพี่อ๊อฟ  :sd23:

ออฟไลน์ เอก อมรศักดิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผมปี 2011 ได้รับแจ้งตั้งแต่ปลายปีที่แล้วครับ
Aek008