ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ 14 มีนาคม 2558 นี้ ขอเรียกตัวสมาชิกเข้าพบที่ใดสักที่ในกรุงเทพฯ!  (อ่าน 22811 ครั้ง)

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
พี่ตูมตามมาทำไรใน ซ.ท่าอิฐ ครับเมื่อสักครู่แอบเห็น จอดซื้อของร้านประดับยนต์   ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่ตูมตามมาทำไรใน ซ.ท่าอิฐ ครับเมื่อสักครู่แอบเห็น จอดซื้อของร้านประดับยนต์   ;D
รถพี่นุ๊กรึป่าวครับพี่โบ๊ท วันนี้พี่ตามน่าจะรอพี่ๆสมาชิกอยู่ที่บ้าน  :o

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
รถพี่นุ๊กรึป่าวครับพี่โบ๊ท วันนี้พี่ตามน่าจะรอพี่ๆสมาชิกอยู่ที่บ้าน  :o

ผมว่าพี่ตามนะ ใส่แว่นคาดไว้เหมือนคาดผม ใส่เสื้อกีฬาสีฟ้า ตัวใหญ่ๆ แต่ไม่ได้ขับปาเจโร่มา ขับฮอนด้ามา ไม่น่าพลาด

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ผมว่าพี่ตามนะ ใส่แว่นคาดไว้เหมือนคาดผม ใส่เสื้อกีฬาสีฟ้า ตัวใหญ่ๆ แต่ไม่ได้ขับปาเจโร่มา ขับฮอนด้ามา ไม่น่าพลาด

คงเป็นพี่ตามล่ะครับ เพราะมีออกไปซื้อของด้วย
แต่ตอนนี้ทั้งพี่ตามและพี่นุ๊ก ก็อยู่ที่เดียวกันล่ะครับ
เสียดายผมต้องกลับมาก่อน กำลังสนุกเลยยย
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอชมบรรยากาศหน่อยสิครับ
แล้วจะอยู่กันถึงกี่โมง

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
ขอชมบรรยากาศหน่อยสิครับ
แล้วจะอยู่กันถึงกี่โมง

นั้นซิน่ะ บรรยากาศเป็นไงบ้างเอ่ย

เสร็จสมอารมณ์หมายไปกี่คันแล้ว
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2739:  รอพี่ๆเอาภาพมาให้ชมกันอีกทีน่ะคับ 
 :L2739:  สงสัยกำลังยุ่งกันคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
คงเป็นพี่ตามล่ะครับ เพราะมีออกไปซื้อของด้วย
แต่ตอนนี้ทั้งพี่ตามและพี่นุ๊ก ก็อยู่ที่เดียวกันล่ะครับ
เสียดายผมต้องกลับมาก่อน กำลังสนุกเลยยย
 :L4386: :L4386: :L4386:
ครับพี่โจ้วันนี้ใจจริงอยากไปแจมด้วย แต่ติดต้องพาคุณแม่ไปดูบ้านและซื้อของไหว้เช้งเม้ง เจอกันอาทิตย์หน้าครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
รอติดตามความเคลื่อนไหวของพี่ๆครับ  :L6425:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
:L2739:  รอพี่ๆเอาภาพมาให้ชมกันอีกทีน่ะคับ 

พี่แม็ค สีหน้าแบบนี้ล้วงอะไรอยู่เนี่ย  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
พี่แม็ค สีหน้าแบบนี้ล้วงอะไรอยู่เนี่ย  :sd42:

ผมว่าน่าจะเป็น "เฮ้ยมือข้าติด เอาไม่ออกโว้ย" :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd42: :sd42: ภาพนี้พี่แม็กเห็นยังเนี่ย ได้แวะเข้าไปพบเจอพวกพี่ๆ บรรยากาศเป็นกันเองเหมือนเดิม  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เมื่อคืน ต้องจ้าง TAXI ส่งของ ด่วนกันเลย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
เค้าอยากมีนาฬิกาดูมั่ง  :'(

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

พี่แม็คโดนอาไรหนีบ  :sd42:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พี่แม็คโดนอาไรหนีบ  :sd42:
สงสัยพี่แม็ค คงโดนปูหนีบมั้งพี่ม่อน สีหน้าคงเจ็บน่าดู  :L2905: :L2905:
สวัสดีครับ

manhorse

• บุคคลทั่วไป
สงสัยพี่แม็ค คงโดนปูหนีบมั้งพี่ม่อน สีหน้าคงเจ็บน่าดู  :L2905: :L2905:
เมื่อวานพี่แมวไม่ได้ไปร่วมงานนี้ด้วยเหรอครับ.  ผมมัวแต่ไปดูงานโชว์เวสป้าที่สนามม้านางเลิ้ง
 :L2905:โม้กะเพื่อนฝูงนานไปหน่อยเลยลืม. ว่าจะไป :L4365: งานนี้ด้วยเลยอดไปเลย :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

รถพี่เจมส์มีปูตัวเบ้อเลิ่มแอบอยู่ในห้องเครื่องอ่ะคับ  เล่นเอาผมเจ็บนิ้วไปหมดเลย   :sd42: :sd42: :sd42:
 :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เค้าอยากมีนาฬิกาดูมั่ง  :'(
ติดต่อพ่อหมอเลยครับพี่อิฐ
นาฬิกามันสวยมว๊ากกกกก
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ผ่านไปด้วยดีสำหรับการติดตั้ง RV Meter นัดพิเศษ ทั้ง 3 คัน พี่เจมส์ พี่ดล พี่ติงลี่

มีรถพี่เจมส์คันเดียวเท่านั้นที่ทำให้ผมงงมากในการต่อสายไฟหรี่ แต่ตอนนี้ผมพบคำตอบแล้ว
พบกันครั้งหน้า ขอรื้อสายเส้นที่ลอยอยู่ 1 เส้น เพื่อทำการต่อเข้าในจุดที่ถูกต้อง เพื่อความสมบูรณ์ของการใช้งาน

ส่วนของพี่ดล และพี่ติงลี่ การต่อเป็นไปอย่างราบรื่นไม่มีปัญหา

ขอบคุณพี่ตาม ที่เปิดบ้านต้อนรับการทำ DIY ในครั้งนี้ ทั้งสถานที่และของกินต่างๆ
ขอบคุณพี่ๆนักมุด จับ ล้วง พี่แม๊ค พี่ใหม่ พี่โจ้ พี่ไซ รวมทั้งเจ้าของรถก็มาช่วยทำด้วยตัวเอง พี่ติงลี่ พี่ดล พี่เจมส์
ขอบคุณกองเชียร์ที่มาช่วยสร้างสีสรรค์ ให้ครึกครื้น ใครบ้างนะ พี่พฏ พี่ต้น พี่ธี พี่นุก พี่ตุ้ย พี่อ้วน
ขอบคุณพี่กิตติ ที่ช่วยจัดซื้อของที่ขาดไปในการ DIY ครั้งนี้
ขอบคุณเหล่า ผบ. ที่ช่วยเฝ้าของกินอร่อยๆไว้ให้ เสียดายที่ผมทานน้อยเพราะไม่ค่อยสบาย และต้องรีบกลับก่อน

ถือเป็นมิตติ้งในไม่กี่ครั้งที่ผมต้องขอตัวกลับก่อน เพราะเริ่มไม่ไหว
กลับมากินยา คู่กับของฝากในตำนานจากพี่แม๊ค เผ็ดจี๊ดดีจริงๆ
เปรี้ยวเผ็ดนำ หวานตามนิดๆ ขาดเค็ม ทานคู่กับไข่เจียวปรุงให้เค็มหน่อย อร่อยเหาะ เผ็ดนานติดปากไปถึงเช้า
มันเด็ดตรงความเปรี้ยวหวานนี่แหละที่หอมๆแปลกๆแต่อร่อยสำหรับผม