ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดRECALL SMG:ประกาศเรียกคืนสมาทร์เกจ รุ่นที่มีauto clear DTCเพื่อปรับปรุงคุณภาพ  (อ่าน 32697 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2900:
พบกัน ณ งานมิตติ้งครับ   :L2732:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
- นำส่งไปแล้ววันนี้โดยทางพัสดุ  [ พี่โต1007     พี่ชรินทร์     พี่สุวรรณ ]
- ที่เหลือรอรับตามมิตติ้งนะครับ

ขอบคุณพี่นะมากครับ  :sd23: จะได้มี SMG ติดรถไว้ให้อุ่นใจยามเดินทาง  :L2734:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update today : ของไปอยู่ที่จุดกระจายสินค้าเรียบร้อยแล้ว

-  ของพี่อั๋น    2   ชุด   มารับไปแล้ว

-  ของพี่พฏ    อยู่ที่พี่อั๋น

-  ของพี่เปี่ยม   อยู่ที่อู่พี่นก ( พี่อั๋นนำไปฝากไว้ วันนี้)

-  ของพี่พีรา    อยู่ที่ร้านพี่โต้ง ( พี่อั๋นนำไปฝากไว้ วันนี้)

** เนื่องจาก  บริเวณจุดกระจายสินคานี้  สมาชิกผ่านไปมาบ่อยมากๆ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
Update today : ของไปอยู่ที่จุดกระจายสินค้าเรียบร้อยแล้ว

-  ของพี่อั๋น    2   ชุด   มารับไปแล้ว

-  ของพี่เปี่ยม   อยู่ที่อู่พี่นก ( พี่อั๋นนำไปฝากไว้ วันนี้)

-  ของพี่พีรา    อยู่ที่ร้านพี่โต้ง ( พี่อั๋นนำไปฝากไว้ วันนี้)

** เนื่องจาก  บริเวณจุดกระจายสินคานี้  สมาชิกผ่านไปมาบ่อยมากๆ
:L2736: รับทราบครับ ขอบคุณครับ :L2758:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

:sd23: :sd23: รับทราบครับพี่ 

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2739:   มีจุดกระจายสินค้าด้วย อ่ะคับ     :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ได้รับ SMG ที่พี่นะส่งมาให้เรียบร้อยแล้วครับ  :sd23: แต่ยังไม่ได้ทำการติดตั้งและทดสอบครับ ไว้ว่าง ๆ จะทดสอบลองดูครับ ได้เรื่องยังไงจะมารีวิวให้ทราบกันครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
:L2739:   มีจุดกระจายสินค้าด้วย อ่ะคับ     :sd42:

ขอบคุณมากค่ะพี่อั๋นอุตส่าห์รับแล้วเอาไปฝากไว้ให้........พี่พีรากำลังลองใส่ถ้าไม่ได่เด๊่ยวคงต้องไปให้พี่นกช่วยใส่  :L4399:  :L4399:  :L4399:

🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :sd23: ได้รับของพร้อมติดตั้งแล้วขอบคุณพี่นะ พี่อั๋น พี่อ้วน พี่แม็ค ตั้งแต่ถอด แก้ รับ ใส่ เสร็จ ..... (สบายตัวครับ)   :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:sd23: ได้รับของพร้อมติดตั้งแล้วขอบคุณพี่นะ พี่อั๋น พี่อ้วน พี่แม็ค ตั้งแต่ถอด แก้ รับ ใส่ เสร็จ ..... (สบายตัวครับ)   :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
:L2739:  ผมเสร็จหลังพี่พฎน่ะครับเนี่ย   :L2901:
ขอบคุณพี่อ้วน พี่แม็ก คับสำหรับคำแนะนำในหลายๆเรื่องคับ    :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
พึ่งติดตั้งด้วยตนเอง
ใช้การแล้วเป็นอย่างไรจะเรียนบอกครับ :sd23:

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณมากครับพี่นะ  :sd23: ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ พร้อมทั้งทำการติดตั้ง และเซ็ตค่าต่างๆเรียบร้อยและได้ทดสอบการใช้งานอยู่หลายวัน
ใช้งานได้ดีมากครับ ยังไม่พบปัญหาใดๆครับ ขอบคุณมากๆครับที่ช่วยดำเนินการให้  :sd23:  :sd23:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม